ผู้เขียน หัวข้อ: ปฏิบัติการพิชิตใจ....นางง  (อ่าน 1581 ครั้ง)

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
ปฏิบัติการพิชิตใจ....นางง
« เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 08:16:43 AM »

ส่วนตัวก้อเจอพี่ๆมาบ้างในระดับนึง
การแสดงออกทางกายภาพในการเข้าหาน้องๆของพี่ๆ
แต่ละคนก้อแตกต่างกันออกไป มีทั้วที่ชอบและไม่ชอบ

พี่บางคนขออนุญาติ มันก้อดูน่ารักดีนะคะ
เช่น ขออนุญาติจับมือ ขออนุญาติโอบ
พี่บางคนก้อทำเนียนๆ ในการจับมือบ้าง
โอบบ้าง ลูบหัว ขยี้ผมบ้าง นู๋ช้อบบชอบ
ดูอบอุ้น อบอุ่น บนพื้นฐานของความสุภาพนะคะ

แต่ก้อนะ มีพี่บางคนเช่นกัน ที่แสดงออกมาแร้วไม่ชอบ
เช่น พี่คนนึงขอกอดเพื่อลา แต่พี่ก้อมือซนเหลือเกิน
กอดพร้อมๆกับแอบจับหน้าอกน้องอะ แบบนี้น้องก้อไม่ปลื้มนะค้า
หรือ กรณีนั่งดูหนังเพลินๆ มาหอมหัวไหล่เป้น20ครั้ง
อันนี้ส่วนตัวตกใจค่ะ น้องก้อไม่ปลื้มมนะค้า
ไม่รวมกรณีลูบขาบ้าง ลูบแขนบ้าง

ก้อมีบางครั้งที่พี่ๆทำ แร้วทำให้รู้สึกฟินนนนได้เหมือนกัน
เคยเจอครั้งนึงกำลังจะลงจากรถ  แร้วพี่ดึงแขนไว้ ก้อเซสิคะ
รอไร ดันเซ แร้วพี่เค้ายื่นหน้ามาหอมไป1ฟอด 55555
ฟินนนนนเฟ่อคะงานนี้ แต่พี่อาจจะไม่ฟินน เพราะโดนผมไปเต็มๆ
(แต่เอะ วันนั้นสระผมอะป่าวนะ) **40**

เลยอยากรู้อยากแชร์วิธีเข้าหาน้องๆของพี่ๆระดับปรมาจารย์แต่ละคน
(ขั้นเทพ อะป่าว)แร้วก้ออยากรู้ความคิดน้องๆ ว่าชอบไม่ชอบให้พี่ๆทำแบบไหน
เผื่อใครมีแบบฟินๆๆ. จะได้จิก ได้จิ้นน ตามกันไป
 **02** **02**

Man_bkk+

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 61
Re: ปฏิบัติการพิชิตใจ....นางง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 08:20:10 AM »
เสียดายจัง อยากแชร์ด้วย แต่ เค้าเป็นผู้ชายใส ๆ ๆ แบบนี้ ไม่ถนัดจริง ๆ  **02**
ถ้ามีคนถามว่ารักเค้ามั้ย  ให้ตอบไปว่ารัก สุด ๆ ๆ เลยยยยยยย

"ผมเป็นเสือที่หลงรักเหยือประจำ"

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 08:26:55 AM »
เสียดายจัง อยากแชร์ด้วย แต่ เค้าเป็นผู้ชายใส ๆ ๆ แบบนี้ ไม่ถนัดจริง ๆ  **02**
ไสย ไสย หนะจิ
   **11**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 08:44:43 AM »

ส่วนตัวก้อเจอพี่ๆมาบ้างในระดับนึง
การแสดงออกทางกายภาพในการเข้าหาน้องๆของพี่ๆ
แต่ละคนก้อแตกต่างกันออกไป มีทั้วที่ชอบและไม่ชอบ

พี่บางคนขออนุญาติ มันก้อดูน่ารักดีนะคะ
เช่น ขออนุญาติจับมือ ขออนุญาติโอบ
พี่บางคนก้อทำเนียนๆ ในการจับมือบ้าง
โอบบ้าง ลูบหัว ขยี้ผมบ้าง นู๋ช้อบบชอบ
ดูอบอุ้น อบอุ่น บนพื้นฐานของความสุภาพนะคะ

แต่ก้อนะ มีพี่บางคนเช่นกัน ที่แสดงออกมาแร้วไม่ชอบ
เช่น พี่คนนึงขอกอดเพื่อลา แต่พี่ก้อมือซนเหลือเกิน
กอดพร้อมๆกับแอบจับหน้าอกน้องอะ แบบนี้น้องก้อไม่ปลื้มนะค้า
หรือ กรณีนั่งดูหนังเพลินๆ มาหอมหัวไหล่เป้น20ครั้ง
อันนี้ส่วนตัวตกใจค่ะ น้องก้อไม่ปลื้มมนะค้า
ไม่รวมกรณีลูบขาบ้าง ลูบแขนบ้าง

ก้อมีบางครั้งที่พี่ๆทำ แร้วทำให้รู้สึกฟินนนนได้เหมือนกัน
เคยเจอครั้งนึงกำลังจะลงจากรถ  แร้วพี่ดึงแขนไว้ ก้อเซสิคะ
รอไร ดันเซ แร้วพี่เค้ายื่นหน้ามาหอมไป1ฟอด 55555
ฟินนนนนเฟ่อคะงานนี้ แต่พี่อาจจะไม่ฟินน เพราะโดนผมไปเต็มๆ
(แต่เอะ วันนั้นสระผมอะป่าวนะ) **40**

เลยอยากรู้อยากแชร์วิธีเข้าหาน้องๆของพี่ๆระดับปรมาจารย์แต่ละคน
(ขั้นเทพ อะป่าว)แร้วก้ออยากรู้ความคิดน้องๆ ว่าชอบไม่ชอบให้พี่ๆทำแบบไหน
เผื่อใครมีแบบฟินๆๆ. จะได้จิก ได้จิ้นน ตามกันไป

ชอบอ่ะจ้างเที่ยวแบบนี้...

กอด ลูบ จับ ล้วง ควัก น่าจะฟินไม่น้อย มันน่าจะเป็นปฏิบัติการพิชิตกาย..นาง นะครับ
แต่ปกติงานจ้างเที่ยวก็ทำแบบนี้ได้นิครับ...

**30**

ช้อบ ชอบ

Ribbon.b

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 08:56:45 AM »
ชอบให้พี่ขยี้ผม ชอบพี่ที่ขออนุญาติจับมือคะ
ดูเป็นผช.น่ารักปลื้มๆสุด
ล่าสุดเจอพี่คนนึง
ลูบขาอันนี้แอบร้องเฮ้ยดังๆในใจ
คิดว่าคงลูบๆโฉบๆ แต่พี่เค้าเล่นลูบนานเลย
นึกว่าขูดหวยหาเลขอยู่
บางทีน้องก็เกรงใจไม่กล้าพูดอะไร
คิดว่าเรื่องแบบนี้ต้องทำใจที่จะเจอ
เวลาเจอพี่น่ารักๆเลยฟินเป็นพิเศษเลย
อยากให้มาจ้างกันบ่อยๆ

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 09:40:28 AM »

กอด ลูบ จับ ล้วง ควัก น่าจะฟินไม่น้อย มันน่าจะเป็นปฏิบัติการพิชิตกาย..นาง นะครับ
แต่ปกติงานจ้างเที่ยวก็ทำแบบนี้ได้นิครับ...

**30**

ช้อบ ชอบ
พี่สะโลวว์ ประชดชิมิเคอะะ **40**

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 05:09:10 PM »
 **36** พี่มักจะเริ่มจากมองตา และดูปฏิกริยาน้องครับ หลังจากนั้นก้อว่าไปตามสถานะการณ์ หลักๆก้อจะเริ่มจากกอดเบาๆครับ แต่ทำอะไรก้อได้ให้รู้สึกว่าเริ่มจากความรู้สึกที่ดีครับ อย่าให้น้องรู้สึกว่ามันเริ่มจากความรู้สึก..........  **36**                   

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 06:36:45 PM »

**30**

ช้อบ ชอบ
พี่สะโลวว์ ประชดชิมิเคอะะ **40**

555 คือมโนตามน้อง Sandsea บรรยาย เลยอินครับ...
 **30*

-PW-

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2017, 07:35:15 PM »

อยากฟินบ้างจัง พี่ต้องทำงัยเอ่ย