ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ นู๋ Bee ค่ะ ยินดีที่ได้เข้าร่วมเว็บ  (อ่าน 2131 ครั้ง)

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: สวัสดีค่ะ นู๋ Bee ค่ะ ยินดีที่ได้เข้าร่วมเว็บ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2017, 06:11:28 PM »
   ให้รายละเอียดตัวน้องที่พี่อันถามนะค้า...
อายุ...เฉียด 20 ค่ะ
ส่วนสูง 164 นน. 52 ผิวขาว หน้าตาน่ารักค่ะ
เรทก็แล้วแต่พี่ๆ จะกรุณาเพิ่มให้จากเรทมาตรฐานที่ 1,500 ได้ไหมคะ

รับแค่งานเที่ยวในห้าง ไม่รับงานกลางคืน ไม่ดื่มของมึนเมา
ขอแบบน่ารักๆ พูดคุยกันนะคะ

จิงงะ พี่กัปตัน สรุปคือ ..... **40**

น้องรับงานจ้างเที่ยว แบบบริสุทธิ์เท่านั้นไง
ห้ามซน ห้ามเกินเลย นึกซะว่าพาแฟนที่เพิ่งเจอกันครั้งแรกไปทำความรู้จักกัน
เก๊ทไหมเนี่ย....
ไม่เก็ท
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Bee jantisit

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
Re: สวัสดีค่ะ นู๋ Bee ค่ะ ยินดีที่ได้เข้าร่วมเว็บ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:36:49 PM »

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:37:52 PM »
   ให้รายละเอียดตัวน้องที่พี่อันถามนะค้า...
ส่วนสูง 164 นน. 52 ผิวขาว หน้าตาน่ารักค่ะ
เรทก็แล้วแต่พี่ๆ จะกรุณาเพิ่มให้จากเรทมาตรฐานที่ 1,500 ได้ไหมคะ

รับแค่งานเที่ยวในห้าง ไม่รับงานกลางคืน ไม่ดื่มของมึนเมา

จิงงะ พี่กัปตัน สรุปคือ ..... **40**

น้องรับงานจ้างเที่ยว แบบบริสุทธิ์เท่านั้นไง
ห้ามซน ห้ามเกินเลย นึกซะว่าพาแฟนที่เพิ่งเจอกันครั้งแรกไปทำความรู้จักกัน

ขอบคุงข่า **02**

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2017, 11:39:01 PM »
น้องฝากตัว........
ผมรับแล้วน้าาาาาา.......ห้ามเปลี่ยนใจ... **11**

**06** **06** **06**

Eldest

• Hero Member
  • People Like This 106
  • A Happy One
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2017, 02:33:27 PM »

พี่กับตันไปได้มาได้ไง ข้อมูลล้วนๆ

น้องครับพี่สนใจจะจ้างเที่ยวครับ
กินข้าว ดูหนังแล้วก็แยกย้ายครับ
คนมีทุกข์สุขอยู่ร่วมจำพราก จันทร์มีมืดสว่างกลมแหว่งเว้า
ความรักไม่มีเหตุผล คนต่างหากที่พยายามหาเหตุผล ทั้งที่มันไม่จำเป็น