ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) พี่ๆเเบบไหนครับ ที่ ไม่เหมาะจะมาจ้างน้องเที่ยว  (อ่าน 6704 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
ผมว่านะ.. **04**
พี่ที่ไม่ให้เกียรติน้อง เหยียดผิว รูปร่าง เหยียดรสนิยม
พี่ที่คิดว่าเงินซื้อได้ทุกอย่าง
ไม่น่าจะเหมาะในการหาน้องจ้างเที่ยวครับ

จริงๆ ไม่ได้ต้องการคำตอบครับ **25**

เเค่ อยากบอก ว่า
เเอดมิน ที่นี่ ใจดีครับ
ไม่ต้องตอกบัตรตอนเช้า ไม่ต้องทำโอตอนดึก
ไม่ต้องเช็คชื่อ ไม่ต้องโพสต์ทุกวัน ชิลได้ สบายดี **32**

สังคมนี้ ถึงสีเทา เเต่ พวกเราก็มีหัวใจทุกคน 41
ขอบคุณครับ **26**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

luvuna

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
Re: N_N :) พี่ๆเเบบไหนครับ ที่ ไม่เหมาะจะมาจ้างน้องเที่ยว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:13:18 PM »
เอ.... กระทู้แอบคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาก่อนน้า
 41
.

เป็นแค่เด็กธรรมดาคนนึง :)

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: N_N :) พี่ๆเเบบไหนครับ ที่ ไม่เหมาะจะมาจ้างน้องเที่ยว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:18:33 PM »
 **34** **34** **34**
 **30** **30** **30**
 **11** **10** **11**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

nine_nine

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:37:18 PM »
เอ.... กระทู้แอบคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นที่ไหนมาก่อนน้า
 41
มะได้ลอก ครับ มะได้ลอก **25**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:48:04 PM »
พี่ประเภท สอบถามแมร่งทุกเรื่องอย่างกับคู่มือเลี้ยงลูก ไม่ใช่เลี้ยงเด็ก

รู้แล้วเข้าใจแล้ว จะเอาไปจ้างน้องซักคนมั้ยวะ พวกทฤษฎีจ๋าเนี่ย

ปล. ขอบคุณพี่ 9-9 ที่เปิดโอกาสให้ครับ

LemonSeed

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:53:20 PM »
จริงๆ แล้ว พี่ๆ แต่ละท่านก็มีความน่ารักแตกต่างกันไปนะคะ แต่แบบที่ว่าไม่น่าจะเป็นพี่จ้างเที่ยวได้เลยก็คงเป็นประเภทที่ชอบดูถูกคนอื่น กดขี่ข่มเหงทั้งอารมและความรู้สึก จนไม่น่าเข้าใกล้เลยค่ะ
ยิ้มละมุน..ในสายลมหนาว ❄️❄️

nine_nine

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 05:56:32 PM »
พี่ประเภท สอบถามแมร่งทุกเรื่องอย่างกับคู่มือเลี้ยงลูก ไม่ใช่เลี้ยงเด็ก

รู้แล้วเข้าใจแล้ว จะเอาไปจ้างน้องซักคนมั้ยวะ พวกทฤษฎีจ๋าเนี่ย

ปล. ขอบคุณพี่ 9-9 ที่เปิดโอกาสให้ครับ
ด้วยความยินดีครับ พี่เข้
 **25**

nine_nine

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 06:35:33 PM »
จริงๆ แล้ว พี่ๆ แต่ละท่านก็มีความน่ารักแตกต่างกันไปนะคะ แต่แบบที่ว่าไม่น่าจะเป็นพี่จ้างเที่ยวได้เลยก็คงเป็นประเภทที่ชอบดูถูกคนอื่น กดขี่ข่มเหงทั้งอารมและความรู้สึก จนไม่น่าเข้าใกล้เลยค่ะ
ครับผม
ทุกคน ทั้งพี่ชาย ทั้งน้องสาว ต่างก็มีความน่ารักเเตกต่างกันไป
เพียงเเต่ว่า เเคร์ความรู้สึกของคนรอบข้างบ้าง เท่านั้นเอง 41

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2017, 07:20:04 PM »
เข้ามากดไลค์เฉยๆ
คำตอบอยู่ในกระทู้ที่กดไลค์ **34**
เห็นพี่นายนายไม่เอาคำตอบ
เลยมาไลค์ มาอ่านคำตอบมันส์ๆ