ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!  (อ่าน 3965 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 09:25:50 AM »
เห็นกระทู้พี่นายน์ อดไม่ได้ที่จะมาตอบ **30**

แนนไม่เคยมีอารมณ์อ่อนไหวในช่วงนั้นสักที
มีแต่รังสีอำมหิตแผ่ออกมาจางๆ ยามไม่ได้ดั่งใจ ก็แค่นั้นเอง  **30**

ขอบคุณครับน้องเเนน

ตัวเล็กเป็นยังไงมั่งครับ
กี่ขวบเเล้ว จะเข้าเรียนยัง
เวลาผ่านไปเร็วมาก
อัพเดทหน่อยจ๊ะ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
Re: N_N :) #ผู้ชายหลายคน..กำลังจะมา!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 01:11:43 PM »
ช่วงนี้มันเหมือนช่วงมรสุมคะ
เดี๋ยวฝนฟ้าคะนอง
พร้อมเหวี่ยงอารมณ์เต็มที่
หรือจะเป็นฟ้าหลังฝน
นิ่งๆอารมณ์อ่อนไหว
แต่ถ้ามีของกินอารมณ์ก็ดีทันที **36**

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2017, 09:08:47 PM »
ช่วงนี้มันเหมือนช่วงมรสุมคะ
เดี๋ยวฝนฟ้าคะนอง
พร้อมเหวี่ยงอารมณ์เต็มที่
หรือจะเป็นฟ้าหลังฝน
นิ่งๆอารมณ์อ่อนไหว
แต่ถ้ามีของกินอารมณ์ก็ดีทันที **36**

เเบบว่า
เรื่องกิน เรื่องใหญ่
เรื่องผู้ชายหลายคน เรื่องเล็ก
ใช่ไหมครับ น้องMonin_II **25**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 12:26:43 AM »
เห็นกระทู้พี่นายน์ อดไม่ได้ที่จะมาตอบ **30**

แนนไม่เคยมีอารมณ์อ่อนไหวในช่วงนั้นสักที
มีแต่รังสีอำมหิตแผ่ออกมาจางๆ ยามไม่ได้ดั่งใจ ก็แค่นั้นเอง  **30**

ขอบคุณครับน้องเเนน

ตัวเล็กเป็นยังไงมั่งครับ
กี่ขวบเเล้ว จะเข้าเรียนยัง
เวลาผ่านไปเร็วมาก
อัพเดทหน่อยจ๊ะ 41

ใจเย็นค่ะพี่ เพิ่ง 11 เดือนเอง อีกนานกว่าจะเข้าโรงเรียน
ให้อิแม่มันปั่นตังหาค่าเทอมก่อนน้า ค่าเทอมอนุบาลนี่แพงจัง **12**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~