ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกอกหักจากน้องในนี้ครับ  (อ่าน 2575 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
Re: รู้สึกอกหักจากน้องในนี้ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2017, 01:54:10 AM »
 **07** **07** **07** **07** **07**

น้องหลายคนก็มีลิมิตเป็นของตัวเอง 
ให้คิดซะว่าเจอกันผิดที่ผิดเวลาแล้วกันค่ะ
การที่เค้าปฏิเสธไม่ได้แปลว่าเค้าไม่รู้สึกอะไร
เค้าอาจจะกำลังเสียใจอยู่ก็ได้นะ 
ทิพยฺว่าเก็บไว้เป็นความทรงจำที่ดีของกันและกันอาจจะดีต่อทั้ง2ฝ่ายก็ได้
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
Re: รู้สึกอกหักจากน้องในนี้ครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2017, 10:54:36 AM »
มาฝึก วิชาไร้ใจ ไปพร้อมๆกันไหมคะ

จำเค้ามาอะคะ

แต่ถ้าทำได้ คงจะดีไม่ใช่น้อยนะคะ

สู้ๆ นะค้า เอาใจช่วยคะ

Nisa428

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 09:17:28 AM »
หนูหาคนดูแล แล้วไลน์คุยกับพี่คนหนึ่ง(เขาบอกน้องขอพี่ไม่ไหว)เดี๋ยวเขารับปากว่าจะช่วยหาให้ แต่ไปๆ มาๆ ไปทานข้าวกับพี่เขาเฉยเลย จนความสัมพันธ์พัฒนามาเรื่อยๆ จนตอนนี้เหมือนเป็นแฟน (แต่พี่เขามีแฟนแล้ว และเขาก็รักแฟนมาก) เวลาอยู่ด้วยกันพี่เขาก็จะแชทกับแฟน เหมือนตรงนั้นไม่มีเราอยู่ข้างๆ ก็แอบเศร้าในใจ แต่ก็ยิ้มและทำตัวปกติ ตอนแรกตกลงกันว่าจะคุยกัน 1 เดือน แต่ตอนนี้ ก็ 2 เดือนกว่าๆ แล้ว ยอมพี่เขาทุกอย่าง *มันก็จะเจ็บไปรักไป ก็คิดว่าจะเลิกเร็วๆนี้ พยายามทำใจ