ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยเมื่อดูแล คำว่า"เจอกันสัปดาห์ละ1-2 คร้ัง"คืออะไร  (อ่าน 5287 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
เจอน้องใหม่ระดับนางฟ้า รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ โปรไฟน์ดี เรทไม่เว่อแล้วครับ ไม่น่าเชื่อว่าจะเหลือรอดมาถึงผมได้ไง
ขอดูผลอีกซักพักครับว่าผมจะมีวาสนาได้ดูแลนานแค่ไหน...ยังคิดไม่ออกจะลงการบ้านดีไหม

เอาไว้ได้บทสรุปที่แน่นอนแล้วค่อยมาเล่าสู่กันฟังครับ
ดีใจด้วยที่ท่านได้เจอนางฟ้าครับ ผมเชื่อว่าทุกๆ คนมีโอกาสเจอเช่นกัน
ขอให้มีความสุขด้วยกันไปนานๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
อยากมีมั่ง ทำงายยย

**19**

destinaja

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 39
อยากมีมั่ง ทำงายยย

**19**

ขอบคุณอย่างยิ่งครับ มิบังอาจสอนท่านปรมาจารย์เข้หรอกครับ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
หนูเคยเจอแต่แบบว่าโอนแต่เงินมา(เป็นก้อน) แต่นัดไม่เคยมา !!
ขอประกาศตรงนี้ว่า น้องๆก็อยากปล้ำพี่เหมือนกันนะ **06** **06**

นัดยากนัดเย็น เงินน้องก็อยากได้ แต่พี่น้องอยากได้มากกว่า  **25**

**01** **01** **01** แทบจะอ้อนวอนให้มาหากันเลยทีเดียว 55"