ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นเสือสาวที่หลงรักมนุษย์เสียแล้ว  (อ่าน 1908 ครั้ง)

wallaya

• Full Member
  • People Like This 12
เป็นเสือสาวที่หลงรักมนุษย์เสียแล้ว
« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 10:47:52 PM »
ปกติเป็นสายเทตลอด
อย่ามายุ่งกับชั้นมาก
อย่า!!! เข้ามาในชีวิตชั้น
เป็นเสือที่ไม่ไว้ใจใคร
ออกล่าเพียงตัวเดียว
มาวันนี้กับตกหลุมรักมนุษย์
ที่ไม่มีทางเป็นไปได้
เออ... สมน้ำหน้าตัวเองดี
ขอวิธีตัดใจดว่นๆเลย

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: เป็นเสือสาวที่หลงรักมนุษย์เสียแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 04:11:42 AM »
ถ้ากว่าจะตกหลุมรักใครแล้ว
เมื่อเจอแล้วน่าจะเก็บเค้าไว้นะค่ะ
เมื่อเห็นพ้องต้องกันทั้งสอง...ฮี่ๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

The Capricorn

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: เป็นเสือสาวที่หลงรักมนุษย์เสียแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 06:38:26 PM »
ตัดใจ? บางครั้งเราก็ต้องเลือกระหว่างอารมณ์กับเหตุผล ความเป็นไปได้กับความจริง เพียงแต่... เมื่อเลือกแล้วก็อยู่กับสิ่งที่เราตัดสินใจ จะสมหวังผิดหวังนั่นคือทางที่เรามาเอง

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 06:48:33 PM »
เข้ามาอ่านเจอ.....
จาก...ผม...มนุษย์ที่ชอบเสือ **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 07:26:13 PM »
เมื่อเจอแล้วน่าจะเก็บเค้าไว้นะค่ะ
เมื่อเห็นพ้องต้องกันทั้งสอง...ฮี่ๆ

ถ้าผมตกหลุมรักน้องอันแล้ว
และได้เจอน้องอันในเวปนี้แล้ว
น้องอันเห็นพ้องที่จะเก็บผมไว้ในใจไหม...ฮี่ๆ  **02**

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2017, 08:40:06 PM »

ถ้าผมตกหลุมรักน้องอันแล้ว
และได้เจอน้องอันในเวปนี้แล้ว
น้องอันเห็นพ้องที่จะเก็บผมไว้ในใจไหม...ฮี่ๆ  **02**
แหนะ.......5555555+
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.