ผู้เขียน หัวข้อ: มันก้อจะอึ้งๆหน่อยพอเวลาโดนคุกคามมาจนถึงโดนขู่เรยหรอคะ??ทำใงดี  (อ่าน 1480 ครั้ง)

MNT.

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ตั้งใจเข้ามาหามิตรภาพใหม่ดีดี แต่บางทีเจอพี่ที่โอเคเราคุยใม่คลิ๊กกันเท่าไหร่เเต่กลับเจอพี่ๆโรคจิต")
(บางคน)เข้ามาคุกคาม ลามใปจนถึงขมขู่เพราะมีบทบาททางสื่อพอสมควร เจอแบบนี้ทำใงดีละคะ?
น่ากลัวง่าาา  **40** **21**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
มีความน่าจะเป็นบุคคลที่มีปม สงสัยสมัยเด็กโดนเพื่อนแกล้งบ่อย
โตขึ้นมาเลยมักชอบข่มขู่ขมเหงคนที่ด้อยกว่า
เก่งจิงอะไรจิง พวกเตะหมา ด่าผญ ตีคนแก่เนี่ย
เด่วเรียกมาปรับทัศนคติใหม่5555+

อย่าใส่ใจเลยค่ะ เราไม่ได้ทำอ่ะไรผิด จิงมั้ย
เดี๋ยวเจอ เปรี้ยว2.
555+
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
มีความน่าจะเป็นบุคคลที่มีปม สงสัยสมัยเด็กโดนเพื่อนแกล้งบ่อย
โตขึ้นมาเลยมักชอบข่มขู่ขมเหงคนที่ด้อยกว่า
เก่งจิงอะไรจิง พวกเตะหมา ด่าผญ ตีคนแก่เนี่ย
เด่วเรียกมาปรับทัศนคติใหม่5555+

อย่าใส่ใจเลยค่ะ เราไม่ได้ทำอ่ะไรผิด จิงมั้ย
เดี๋ยวเจอ เปรี้ยว2.
555+
ขอเสริมนิดนึง ที่ใช้คำว่าด้อยกว่าจะสื่อว่าอ่อนประสบการณ์ นะค่ะ อาจจะใช้คำผิดไปนิสสสส
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

MNT.

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **25** เเหะๆ เปรี้ยวเรยทีเดียวค่ะ 5555.
ขอบคุณมากนะคะบางาีก้อต้องยอมรับว่าในสังคม
ก้อเจอบุคคลหลากหลายรูปเเบบในนี้ก้อเช่นกัน
คงต้องระวังตัวให้มากขึ้นเพราะรู้หน้าใม่รู้ใจ  **02**