ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนแรกจะหาแฟนวันเดียวทำตามใจเราแกล้งรักแบบสุภาพนะ แต่ตอนนี้คงไม่ละและหลังจากวันนี้ไม่เข้าเว็บละ  (อ่าน 3646 ครั้ง)

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
อิอิ มาจนได้ รอพรุ่งนี้นะจ๊ะ

ไม่มีพรุ่งนี้สำหรับเทอครับพี่ 555555

แหม๋ แล้วจะไปตามรับชมได้ที่เว็บไหนละเนี่ย

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
ไม่อยากให้คนอื่นเสือกก็อย่าระบายในที่สาธาณะ เพราะนั้นหมายถึงคุณต้องเห็นคนอื่นเข้ามาเสือก

j3t1

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
เพิ่งมาอ่านเจอครับ
ยังขอสมัครเป็นตัวเลือกสุดท้ายครับ รอทักตั้งแต่เช้าจนถึงเมื่อกี้
ถ้าไม่คิดไรมากติดต่อมานะครับหรือให้ช่องทางติดต่อมา

j3t1

• Newbie
  • *
สำหรับผม น้องจขกท.อยากมีเวลาดีๆสักครั้งในวันเกิดผมอาสาเป็นตัวเลือกสุดท้ายแต่คิดว่าน้องจขกท คงเลือกใครไว้แล้ว เลยไม่ได้เข้ามาทักทาย
พอมาอ่านคิดว่าน่าจะอาสาอีกครั้ง
ในการที่จะขอนัด ผมจะออกค่าใช้จ่ายให้ทั้งหมดและอยู่คุยเป็นเพื่อนครับ
น้องจขกท.อยากทานร้านไหนแพงเท่าไร จะพาไป
ไม่มีเรื่องอื่นๆใดแค่
วันนี้เป็นของน้องเค้าเท่านั้น

j3t1

• Newbie
  • *
สำหรับผม น้องจขกท.อยากมีเวลาดีๆสักครั้งในวันเกิดผมอาสาเป็นตัวเลือกสุดท้ายแต่คิดว่าน้องจขกท คงเลือกใครไว้แล้ว เลยไม่ได้เข้ามาทักทาย
พอมาอ่านคิดว่าน่าจะอาสาอีกครั้ง
ในการที่จะขอนัด ผมจะออกค่าใช้จ่ายให้ทั้งหมดและอยู่คุยเป็นเพื่อนครับ
น้องจขกท.อยากทานร้านไหนแพงเท่าไร จะพาไป
ไม่มีเรื่องอื่นๆใดแค่
วันนี้เป็นของน้องเค้าเท่านั้น

ชอ่งทางติดต่อ
j3t1www(แอท)gmail.com

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
เขาว่ากันว่า การคิดอยู่กับอะไรแบบงี้ เราก็จะอยู่แบบงี้ วนเวียนแบบงี้ไปเรื่อยๆ
จะมีปัญหากับคนรอบข้างมากยิ่งขึ้น คุณอ่ะควรจะออกมาจากโลกความมโนที่จะหาแฟนในเว็บมากกว่านะคะ
พัฒนาสิ่งที่เป็นอยู่ให้ต่างไปจากเดิม พัฒนาด้านบุคลิก ความคิด การแต่งกาย
แล้วเรื่องดีๆจะตามมาค่ะ แต่ก่อนเป็นคนไม่สวย ในความจริงนั้น รู้สึกแย่ ทำไมไม่มีแฟน
แต่ทุกวันนี้มีแต่คนเข้าหา แต่ไม่สามารถคบใครได้ เพราะปัจจัยหลายอย่าง
การดูถูกตัวเอง ไม่ทำให้มีค่าในสายตาคนอื่นค่ะ :)

nine_nine

• People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
Re: หลังจากวันนี้ไม่เข้าเว็บละ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 05:25:58 PM »
หลังจากวันนี้จะไม่เข้าเว็บแล้ว แปลว่าวันนี้ยังตอบได้

งดรับฟังความคิดเห็น แต่ก็ขอเขียนซะหน่อยว่า งดรับฟัง

จะลบยูสและอีเมล์ทิ้ง 555 ยูสอ่ะ แอดมินเค้าลบได้คนเดียว

สำหรับผม ขอแสดงความยินดีกับน้องรักเนื้อวัว ที่เข้าใจแล้วว่าเว็บนี้ไม่เหมาะสำหรับน้อง น้องผิดหวังจากเว็บนี้เพราะไม่มีใครเทียบเท่าน้องได้ แต่ละคนมาสั่งให้น้องเปลี่ยนความคิด มาสั่งให้รักแม่ ทั้งๆ ที่เค้าไม่เคยทำหน้าที่แม่ ฯลฯ

แต่ผมว่า น้องก็คงยังไม่ไปไหน ต่อให้พรุ่งนี้ เพราะเว็บนี้มันท้าทาย มันสร้างสีสรร มันทำให้เลือดกระฉูดซู่ซ่า มีคนมากวนใจ ชั้นต้องตอบมัน ต้องสั่งสอนมัน ว่าอย่ามาสั่งสอนชั้น

แต่ผมก็หวังว่าน้องจะไม่มาตอบ และไม่มาเขียนอีก "หลังจากวันนี้"

เว็บจะได้ลดเรื่องหดหู่ลงอีกหน่อย ขาดคนมีอีโก้สูงกดคนอื่นต่ำไปอีกคนนึง

(แรงไปก็ขออภัย เป็นอาการวัยทอง)
ค่ะและงดคนเสือกไปได้อีกคนนึงในเว็บ แรงไปขออภัยค่ะ  อย่างแรงมาเพราะจะแรงกลับไปสิบเท่าใช่ค่ะพิสูจน์ได้เลยว่าคนในเว็บนี้ที่ทักมา คิดจะคุยเล่นหรอ หรือแค่อยากรู้จักเฉยๆ คุณๆคะมีคนอื่นในเว็บนี้ที่อยากให้คุณไปทำความรู้จักเยอะแยะค่ะ ไม่ต้องฉันหรอกถ้าจะแค่คุยเบานประดิษฐ์ถ้อยคำหวานไปวันๆ เราไม่โง่หรอกนะ ไม่แตกต่างไม่มีศักยภาพ ไร้รสนิยม   คนที่กดคนอื่นต่ำคนที่ต้นคิดคำนี้น่าจะเป็นคุณเสียมากกว่า เราไม่เคยบังคับใครและก็ไม่ได้ดูถูกใจ เราหาคนที่ตรง แต่คนไม่ตรงทักเรามาเอง และมาให้เราเปลี่ยนความคิด คนเราเจออะไรมาไม่เหมือนกัน ขอให้เว็บนี้ลดคนมโนเห่งๆหรือเลือกไม่เข้าเรื่องออกไปได้เร็ววันนะคะ แอดมินจะลบได้หรือไม่ได้ดิชั้นลบเมชนี้ออก เราก็เข้าไม่ได้แล้วค่ะ ไม่เข้ามาเว็บนี้เพราะคนในเว็บ(บางคนกระจอก)ไม่เจียมไม่อ่านแต่จะทักจะคุยเล่นค่ะ  ไม่เห็นจะมีสีสรรครงไห มีแต่คุณที่รู้สึกไปเอง เฉพาะคนที่ทักมาแล้ว กลืนน้ำลายตัวเองไม่ได้เหมาทั้งหมด ฉันหวังว่าคุณจะไม่มาเสือกอีกนะคะหลังจากข้อความนี้ ถ้าคิดจะพิมอะไรต่อจากวันนี้ฉันไม่เห็น ก็เหมือนการส่งไปรษณี ไม่มีผู้รับก็ส่งคืนผู้ส่ง เชิญว่าตัวเองต่อไปนะคะ คนที่เราตามหาส่วนใหญ่เค้ามีคู่แล้ว คนที่อยู่เป็นสังพเวสีในนี้ เพราะไม่มีใครเอาก็คงส่วนนึงที่เหลือเลือก อย่ามาแรงกับฉันฉันเตือนแล้ว

ขออนุญาตเเสดงความคิดเห็น
เนื่องจากถูกพาดพิง ว่าเป็น

..คนที่อยู่เป็นสัมภเวสีในนี้.. **25**

โดยส่วนตัว ผมเห็นว่า คนเรา จะสูงค่า หรือ ต่ำตรม
ก็ขึ้นอยู่กับ ความคิด คำพูด การกระทำ ของคนนั้นๆไป

อ่านข้อความที่ จขกท สื่อเเล้ว
เหมือน จขกท ลากเรื่องราวของตัวเองตั้งเเต่เด็กจนโต มาทั้งชีวิต
ซึ่งเข้าใจว่าหนักหนาทีเดียว..

ทว่า หาก จขกท ยอมปล่อยวางเรื่องราวต่างๆลงบ้าง..
ให้อภัยกับหลายๆอย่างที่เกิดขึ้น..
โลกที่ปรากฏ ของ จขกท คงจะเปลี่ยนไปได้สวยงามทีเดียว

ความสุขเป็นของเรา โลกที่ปรากฏเป็นของเราครับ **04**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Ophelia

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 65
เราเกิดวัุกร์นี้ค่ะ สิบหกมิถุนา
และคิดว่ามันเป็นวันธรรมดาวันนึง
อาจจะโทรกลับไปหาที่บ้านบ้าง บอกลูกคนนี้ยังสบายดี
ทำบุญใส่บาตร ทำใจให้สบาย
ถึงจะไม่มีพี่พาไปไหน แต่ก็เอาตัวเราเองพาไป ไม่คาดหวัง ไม่ผิดหวังค่ะ
คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆก็ตามมา

สำหรับเว็บสีเทาๆนี้ อย่าหวังอะไรถ้าเราไม่ใช่สเปคเขาค่ะ
เขาก็คงอยากจะดีกับน้องๆสักคนที่ตรงใจ เราไม่ใช่ ก็อย่าเรียกร้องอะไรเกินงาม
ถ้าเราดีพอและดีจริง ก็มีพี่ๆเมตตาเองค่ะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
สำหรับพี่ๆและน้องๆที่หวังดีกับน้อง love_beef  :
บางทีเราไม่รู้จักว่าน้องเขาเป็นอย่างไรกว่าจะรอดโตมาได้เจออะไรมาบ้าง เราก็คิดเองว่าน่าจะแบบนั้นแบบนี้
เราหวังดีอยากช่วย...แต่มันไม่ถูกประเด็น เปรียบเหมือนน้องเขาเป็นแผลที่แขนแต่ใส่เสื้อแขนยาวมองไม่เห็น
เราเห็นเขาเดินเหนื่อยก็ไปพยุงจะช่วย และใครๆก็ไปพยุงแขนน้องเขา
ถึงจะหวังดีแต่มันเจ็บนะครับ น้องเจ็บน้องก็ต้องโวยสิครับ

สำหรับน้อง love_beef :
อดทนต่อนะครับ

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
Re: ตอนแรกจะหาแฟนวันเดียวทำตามใจเราแกล้งรักแ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 08:54:57 AM »
สำหรับพี่ๆและน้องๆที่หวังดีกับน้อง love_beef  :
บางทีเราไม่รู้จักว่าน้องเขาเป็นอย่างไรกว่าจะรอดโตมาได้เจออะไรมาบ้าง เราก็คิดเองว่าน่าจะแบบนั้นแบบนี้
เราหวังดีอยากช่วย...แต่มันไม่ถูกประเด็น เปรียบเหมือนน้องเขาเป็นแผลที่แขนแต่ใส่เสื้อแขนยาวมองไม่เห็น
เราเห็นเขาเดินเหนื่อยก็ไปพยุงจะช่วย และใครๆก็ไปพยุงแขนน้องเขา
ถึงจะหวังดีแต่มันเจ็บนะครับ น้องเจ็บน้องก็ต้องโวยสิครับ

สำหรับน้อง love_beef :
อดทนต่อนะครับ

ถ้าพี่ TAWAN มาเร็วกว่านี้คงทำให้น้องเนื้อเค้าสบายใจกว่าที่เป็นอยู่นะครับ
แต่หากว่าเราจะเข้าสังคมไหน ก็ควรใส่ใจสังคมนั้นก่อน เราเป็นอะไรมาเรารู้คนเดียว
คนอื่นเค้าไม่ได้รู้ด้วย ทำตัวน่ารัก ก้ได้ความน่ารักตอบ ทำตัวไม่น่ารักก็....
แต่น้องเนื้อเค้าคงไปสบายแล้วครับ ไม่กลับมาเล่นมาอ่านอะไรๆ แล้วมังครับ

**38**
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา