ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนแรกจะหาแฟนวันเดียวทำตามใจเราแกล้งรักแบบสุภาพนะ แต่ตอนนี้คงไม่ละและหลังจากวันนี้ไม่เข้าเว็บละ  (อ่าน 3702 ครั้ง)

Fragile

• Newbie
  • *
  • People Like This 18
สำหรับพี่ๆและน้องๆที่หวังดีกับน้อง love_beef  :
บางทีเราไม่รู้จักว่าน้องเขาเป็นอย่างไรกว่าจะรอดโตมาได้เจออะไรมาบ้าง เราก็คิดเองว่าน่าจะแบบนั้นแบบนี้
เราหวังดีอยากช่วย...แต่มันไม่ถูกประเด็น เปรียบเหมือนน้องเขาเป็นแผลที่แขนแต่ใส่เสื้อแขนยาวมองไม่เห็น
เราเห็นเขาเดินเหนื่อยก็ไปพยุงจะช่วย และใครๆก็ไปพยุงแขนน้องเขา
ถึงจะหวังดีแต่มันเจ็บนะครับ น้องเจ็บน้องก็ต้องโวยสิครับ

สำหรับน้อง love_beef :
อดทนต่อนะครับ

**38**
นับถือในความคิดที่ละเอียดอ่อนมาก
สมกับเป็นขวัญใจสาวๆในเว็บ
Empathy  มีประโยชน์กว่า Sympathy จริงๆ