ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆมีแฟน พักยุด้วยกัน เคยไม่มีอะไรกันนานสุด???  (อ่าน 1116 ครั้ง)

takky_krut

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
  • หาเพื่อน หา...บลาๆๆ
ผมนานสุด 3 เดือน ที่ไม่เคยมีกิจกรรมกันเลยกะแฟน 5555+
คนอื่นละ เคยมีฟิวแบบนี้ไหม?? และนานสุดกี่เดือน??
ไม่มีลายเซน ไม่มีสัญลักษณ์ มีแต่ความเหงา

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
บอกไปจะเชื่อมั้ยเนี่ยว่านานสุดที่ไม่ได้มีอะไรกับแฟน ทั้งๆที่นอนเตียงเดียวกันคือ 4 ปีครับ ตลอดระยะเวลา 4 ปีนั้น ผมซื้อกินตลอด  **07**  **07**  **07**
A Whiter Shade of Pale