ผู้เขียน หัวข้อ: การที่เวอร์จิ้น คิดนี้แปลกไหมค่ะ ไม่เคยคบใครไปจนถึงตอนนั้นสักที  (อ่าน 1340 ครั้ง)

LazyN

• Newbie
  • *
  • People Like This 0

The Capricorn

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ผมว่าดีนะ เก็บเอาไว้ให้คนที่เรารักและมั่นใจ เป็นความภูมิใจและเป็นของขวัญดีๆของคนสองคนที่จะอยู่ด้วยกัน

แต่ก็นั่นแหละปัญหาคือ "ใครคือคนนั้น"...

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
ไม่แปลกครับ. มันขึ้นกับความพร้อมของแต่ละคน ไม่จำเป็นต้องรีบเร่งถ้าไม่พร้อม

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ใช้คำว่า"หายาก"ดีกว่าครับ
แต่เป็นหายากในทางที่ดี
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Aunny.aun

• People Like This 277
ไม่แปลกค่า เวอร์จินเหมือนกัน.........
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
ไม่แปลกครับ  แต่ค่อนข้างหายากในปัจจุบันนี้ ถ้าเป็นสมัยผมยังละอ่อน 55  สมัยนั้น เยอะมากครับ เพราะความคิดคนสมัยก่อน กับปัจจุบัน เปลี่ยนไปมากมาย  คนเราเสพสิ่งต่างๆ และรับวัฒนธรรมต่างชาติมามาก ครับ ทำให้ความคิดเปลียนไป
ลองดูสิครับ ตอนนี้ เด็กๆ เข้าวัด กับไปผับ ใครจะมากกว่ากันครับ
แต่ถ้า จขกท  สามารถเก็บ เvergin ไว้ได้จนถึงวันนั้น  ผมว่า  ผช คนนั้นคงเป็น ผช ที่โชคดีที่สุดในโลก เหมือนถูกหวยรางวับที่ 1 ครับ

ขอชื่นชม จขกท  และ ท่าน Aunny.aun ครับแฟ้มบุคคลขอปรบมือให้ครับ

kaptan

• People Like This 1734
   ผมเคยเจอน้องรับงานเที่ยว 2 - 3 คนที่เชื่อได้ว่ายังเวอร์จินอยู่
คนนึงผมแนะให้เลิกรับงานเที่ยวเสีดีกว่า ดีที่น้องเชื่อ อีกคนนึงน่าจะมีความสามารถในการ
เอาตัวรอดได้อยู่ ก็สามารถรับงานต่อ รับมือกับพี่ๆ ที่ไม่น่ารักได้ตามสมควร

แต่ผมมักบอกน้องๆ ว่าถ้ายังเวอร์จิน ก็อย่าให้ใครรู้เลยดีกว่าครับ
คนที่มันอยากได้เป็นคนแรกมันมีอยู่ เดี๋ยวจะใช้เล่ห์เหลี่ยนมาหลอกลวงเอา
ทำเนียนๆ ตอบไป ว่าเคยมีแฟน แต่เลิกกันนานแล้ว....อะไรแบบนี้ก็พอ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ไร้เงา

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
เหงาช่วงนี้เลยแวะมาอ่านและฟลุ๊คที่ดันจำพาสเวิร์ดได้เลยมาแชร์ความเห็น
ยืนยันว่าก่อนพบน้องคนปัจจุบันเคยพบน้องที่ยังเวอร์จิ้น3คน ปัจจุบันเท่าที่น้องคอยส่งเมล์มาเล่าเรื่องน่าจะยังไม่เสีย
เป็นแนวคิดที่ดีของสาวๆรุ่นใหม่ที่รักษาเรื่องแบบนี้ครับ

น้องที่คบปัจจุบันนั้นมาร่วมปี ได้พบแทบทุกวันตอนค่ำ ยืนยันว่าน้องท่านนี้ก็ยังเวอร์จิ้นครับ
แปลกตรงที่ใครๆอยากมีแบบนี้แต่สำหรับผมมันมีคำพูดก้องในหัวตลอดไม่ว่าจะของขึ้นแค่ไหน
"อย่าทำให้คนที่เรารักเจ็บ"

ขอให้พบคนดีๆนะครับ

kaptan

• People Like This 1734
     ท่านแมนมากครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา