ผู้เขียน หัวข้อ: บันทึกการเดินทางของเรา 2 คน เกือบ 2 ปี..... ที่ WLG นำพาเรามาพบกัน  (อ่าน 3959 ครั้ง)

Love is all around

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
 อีกไม่กี่วันครบรอบ 2 ปีที่เราคบกัน .... นี่ที่ WLG

สวัสดีค่ะ :) อยากมาแชร์ประสบการณ์ดีๆ ที่พบเจอจากในเว็บ

และขอนำยูสใหม่มาเขียนนะคะ ไม่อยากเปิดตัว

.......................................................

เริ่มแรกจาก เด็กจ้างเที่ยวธรรมดาๆคนหนึ่ง

มีอยู่วันหนึ่งได้เจอพี่ที่แสนดีคนหนึ่ง

วันเเรกเราทานข้าวด้วยกัน คุยกัน จนเพลิน

เรารู้สึกว่าเค้าจริงใจและเปิดเผยทุกอย่างกับเรา เราคุยกันเเล้วสบายใจต่อกัน

ทริปแรก เกิดขึ้นเมื่อเราเจอกันได้ 1 อาทิตย์

เราไปเกาะล้านด้วยกัน ....

เดือนถัดมา เราไปกาญจนบุรี ด้วยกัน....

สิ้นปีเราไปเที่ยวเชียงใหม่ / เชียงราย / ลำปาง / ลพบุรี กัน (ขับรถไป ขากลับ ค่อยๆเเวะ)

วันเกิดเราไปขับรถเล่นที่เขาใหญ่

ปีต่อมาเราไปพิชิตภูกระดึงด้วยกัน

เมื่อเดือนก่อน เราไปตรัง ไปพักผ่อนหาอะไรอร่อยๆทานกัน

ล่าสุดเราไปเกาะพะงันและเกาะสมุยกันมา

ทุกๆที่ ที่เราไปมีเเต่ความรู้สึกดีๆ และความรักที่เรามอบให้กัน
ขอบคุณที่แห่งนี้ ที่เราได้เจอกัน

เราต่างรู้ โลกมันแสนกว้างใหญ่ แต่มันคงไม่ยากเกินไปที่ฉันได้พอเธอ

แต่เราก็หากันจนเจอ มันนานแค่ไหนที่คอยเธอมาก รู้สึกไหมว่าชีวิตคุ้มค่า เมื่อมีใครสักคนข้างกาย ..... หนูรักพี่มากๆนะคะ :)

nk911

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
ว้าววว ยินดีด้วยค่ะ **36** อิจฉาเบาๆอิอิน่ารักมากเลย ยังตามหาอยู่เหมือนกันคนที่จะไปกะเราในทุกๆที่แบบนี้^^

• Newbie
  • *
ภาพไม่ขึ้น ขอเพิ่มในนี้นะคะ

• Newbie
  • *
เพิ่มเติมอีก ^^
โชคดีนะคะทุกคน

คนไม่จำเป็น

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
มาอิจฉาตาร้อน
ใจมา ก็ใจกลับไป
ดีมา  ก็ดีกลับไป
ให้มาแค่ไหน ก็คืนไปแค่นั้น
you are what you eat!!

• Newbie
  • *
ว้าววว ยินดีด้วยค่ะ **36** อิจฉาเบาๆอิอิน่ารักมากเลย ยังตามหาอยู่เหมือนกันคนที่จะไปกะเราในทุกๆที่แบบนี้^^

ขอบคุณค่ะ
ขอให้เจอคนดีๆนะคะ คุณ nk911

**03**

• Newbie
  • *
มาอิจฉาตาร้อน

ฮ่าฮ่า
ได้รับรังสีความร้อนเบย

**25**

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
 **36** ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ อันนี้แนวเที่ยวทั่วไทยเลยนะครับเนี่ย อิอิ น่าร้ากจังคู่นี้  **36**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
  คบกันได้เป็นปี แบบนี้หายากมากครับ แสดงว่าน้องต้องน่ารักกับพี่เค้ามากเลย
และพี่เค้าก็ต้องดีกับน้องสุดๆ รักกันนานๆ นะครับ มีความสุขกันตลอดไปครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
จะ2ปี
เหมือนกัน
งี้ ต้องเลี้ยงรุ่น เเล้ว

ขอให้รักกันไปนานๆนะครับ 41
m a k e    l o v e     n o t     w a r