ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆมีงานอะไรแปลกๆอยากเสนอน้องๆมั้ยคะ  (อ่าน 1715 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
เบื่อๆเลยเข้ามาเล่นเว็บ ช่วงนี้ก็ไม่ค่อยได้รับงานแล้วค่ะ (กลับเข้าโลกส่วนตัว)
อยากรู้เฉยๆว่า พี่ๆมีงานอะไรในใจอยากจ้างน้องๆมั้ย นอกจาก งานแรง งานนัว งานกินข้าว ดูหนัง

ในใจนี่อยากโดนจ้างไปเล่นเป่าฟองสบู่ด้วยกัน แล้วนอนดูหนังสักเรื่องบนโซฟานุ่มๆ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: พี่ๆมีงานอะไรแปลกๆอยากเสนอน้องๆมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 02:24:24 PM »
เป่าฟองสบู่ต้องมีอ่างอาบน้ำหนะซิ
 **21**

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
Re: พี่ๆมีงานอะไรแปลกๆอยากเสนอน้องๆมั้ยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 02:28:04 PM »
เป่าฟองสบู่ต้องมีอ่างอาบน้ำหนะซิ
 **21**

*-* สมัยเด็กยืนเป่าหน้าบ้านอ่าค่ะ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

play-ground

• People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2017, 02:32:58 PM »
 **21**

*-* สมัยเด็กยืนเป่าหน้าบ้านอ่าค่ะ

สงสัยผมจะคิดไกลเกินไป
 **25**

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 03:44:19 PM »
น้อง Mint Mint เป็น1ใน ยูสเชอร์ ที่ทำให้ผม สมัครเข้ามาเล่น
ที่เว็บนี้ แต่ผมก็ยังไม่มี โอกาสที่จะได้ จ้างเที่ยว น้อง Mint Mint
เลยสักครั้ง ช่วงหลังผมไม่เห็นโพสต์ จ้างเที่ยว ของน้อง ผมเลยคิดว่า
น่าจะมีพี่ใจดี ในเว็บ กุมหัวใจของน้องไปชะแล้ว วันนี้เห็นน้องกลับมาโพสต์
รู้สึกดีใจ ว่าอาจจะมีโอกาสสักครั้ง ที่จะได้ทานข้าว ดู หนัง กับน้องครับ
ถ้าไม่รังเกียจผู้ชายอ้วนๆ ว่างๆทานข้าวกันครับ

Airy

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 03:51:47 PM »
น้องหายไปนานมาก หรือผมเองหายไปก็ไม่รู้

เคยมีโอกาสไปกะน้อง mint mint ครั้งนึง

Confirm ครับ น้องนิสัยดี

สุภาพกับน้องมากๆ งานทอนครับ ^^

เอ๊ะ เกี่ยวกับที่โพสต์มั้ยนะ

มาเข้าเรื่องดีกว่า ถามว่ามีงานอื่นมั้ยเหรอครับ ตอนนี้อยากได้คนช่วยงาน ทำ Excel และ กราฟ เชิงวิคราะห์ครับ

nk911

• **
  • People Like This 26
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2017, 05:19:43 PM »
น้องหายไปนานมาก หรือผมเองหายไปก็ไม่รู้

เคยมีโอกาสไปกะน้อง mint mint ครั้งนึง

Confirm ครับ น้องนิสัยดี

สุภาพกับน้องมากๆ งานทอนครับ ^^

เอ๊ะ เกี่ยวกับที่โพสต์มั้ยนะ

มาเข้าเรื่องดีกว่า ถามว่ามีงานอื่นมั้ยเหรอครับ ตอนนี้อยากได้คนช่วยงาน ทำ Excel และ กราฟ เชิงวิคราะห์ครับ
งานยากก้มาง่ะ #ปาดเหงื่อ555 **25**

zlas

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 08:20:20 PM »
แถวบ้านผมมีรีสอร์ทแนวญี่ปุ่นๆมาเปิดใหม่ สวยมากกกกกกกกกก บิกีนี่สักตัวมาตีฟองสบู่กันครับ เดินทางมาเมื่อยๆเดี๋ยวเค้านวดให้ :)

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 09:02:39 AM »
จ้างน้อง Mint Mint มาเป็นนางแบบ รีวิว "ของกิน" ให้พี่ เอาแมะ  **30**  **30**  **30**
 จะถ่ายรูปเก็บพอร์ตงานน่ะ ถ้าสนใจ หลังไมค์มาหน่อยนะ แล้วก็เตรียมกระเพาะมาให้พร้อมด้วยนะ เดี๋ยวพาเดินกินตั้งแต่ บางรักยันเยาวราชเลย อิอิอิ  **34**  **34**  **34**

ปอลิง น้องๆคนอื่นที่สนใจงานแบบนี้ ก็ติดต่อมาได้เน้อ มีค่าเดินทางให้นะแจ๊ะ
A Whiter Shade of Pale