ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งอกหักค่ะหาเพื่อนที่โสดมาปลอบมาคุยกะเราหน่อย ไม่อยากเศร้านึกถึงเค้าอีกแล้ว  (อ่าน 1239 ครั้ง)

WhatIsLove

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
 **07** อกหัก โดนเทมาได้2อาทิตย์ จากทอม ไม่อยากจะเชื่อว่าทอมเวลาโกรธจะอารมณ์รุนแรงขนาดนั้น ช็อคไปชั่วขณะ ไม่ตอบโต้ ไม่โกรธ ยังรักแต่ไม่อยากเจ็บอีก เค้าบอกกำลังจะคบคนนึงอยู่ใจก็เจ็บจะแย่แล้ว ยังกล้าไปเที่ยวทะเลกะเค้าให้เค้าทำร้ายความรู้สึกเราอีก ถ้าอยู่คนเดียว จิตตกมาก อยากมีเพื่อนคุย แต่ถ้ามีแฟนอยู่แล้วขอไม่ยุ่งนะคะ คุยกะคนโสดเป็นเพื่อนสะดวกกว่า อ่อนแอมากค่ะ  อย่ามาหวังฟันเรานะคะ เด่วเราฟันคืน จะมาโทษเราไม่ได้นะ ช่วงนี้รักใครยาก มากสุดก้อแค่คุย อย่างอื่นค่อยว่ากันค่ะ

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
สู้ๆนะครับ เด๋วก้อผ่านไปได้ใช้เวลาหน่อย
 **24**

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
เวลาจะทำให้เข้มแข็งขึ้น
เป็นกำลังใจให้ สู้ๆครับ

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
หาอะไรทำนะครับ อย่าปล่อยเวลาให้ว่าง  ไปฟิตเนต ไปหาเพื่อน ไปหาญาติ ไปดูหนัง อะไรก็ได้ครับ
แล้วเวลาจะช่วยเยียวยาครับ

ฟ้าหลังฝนสดใส เสมอ นะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
คุยกะแนตไหม เปนไบ หล่อแน่นวล 41
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา