ผู้เขียน หัวข้อ: คุณอาของหนู!!!  (อ่าน 2578 ครั้ง)

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
คุณอาของหนู!!!
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 12:31:32 PM »
การบ้านชิ้นแรกสำหรับสาวน้อยคนนี้
ปกติเป็นคนชอบอ่านมากกว่าเขียน เลยไม่ได้เขียนการบ้านซักที
"การบ้านนี้เป็นเรื่องราวความประทับใจของคุณอาของหนูค่ะ"
เคยบอกคุณอาว่าถ้าจะเขียนการบ้านคุณอาจะเป็นคนแรกเลย555
 **25** **25**
หนูรู้จักคุณอาเป็นคนแรก ตั้งแต่สมัครเข้าเวปครั้งแรกเลย
คุยกันมาตลอดๆ เจอครั้งแรกนี่ยิ่งสัมผัสถึงความอบอุ่นเลย 
 **02** มาเข้าเรื่องที่จะเล่าดีก่า เมื่อวานคุณอาโทรหาช่วงบ่ายๆ พร้อมกับคำถามที่กระชับมาก
"โหลๆ ทำไรอยู่เอ๋ยเด็กน้อย เดี๋ยวอีก 1 ชั่โมงไปรับทานข้าวนะ" สั้นมาก555
วางสายปุป เราก็รีบสุดๆ มารับตรงเวลาจิงๆ คุณอาขับรถพาไปทานข้าวห้างใกล้ๆที่พักหนู
คงกลัวหนูหิว อิอิ ทานไปก็คุยกันไป คุณอาก็ถามนั่นถามนี่เหมือนไม่ได้คุยกันมานานงั้นแหละ555
เล่นเอาหนูตอบม่ายทันเลย คุยกันสนุกจนลืมเวลาไปเลย นั่งอยู่ในร้านเกือบ 3 ชั่วโมงแหนะ
ก่อนออกจากร้านก็มีเรื่องสารภาพกับคุณอา "คุณอาขาา หนูทำไม้แบตที่คุณอาซื้อให้พังไปแล้วนะคะ"พร้อมกับทำหน้าทำตาหน้าฉงฉาน จะได้ม่ายโดนดุ อิอิ ก็ไม่เคยโดนคุณอาดุเลย
พอออกจากร้านคุณอาก็พาแวะร้านกระเป๋า เราก็ทำหน้างงๆ แวะทำไมน๊า **40**
คิดในใจหรือจะซื้อให้เด็กน้อนคนนี้น๊า(คิดเข้าข้างตัวเองตลอดๆ) แระก็มีเสียงทำให้ตื่นจากพวัง
คุณอา: "เลือกสิคะจะเอาใบไหน"
เด็กน้อย: "เอ๊ะ!!คุณอาจะซื้อให้หนูเหรอคะ"
คุณอา: "555ก็ช่ายสิ เป็นรางวัลปลอบใจที่ทำไม้แบตพัง"
เด็กน้อย: "มีแบบนี้ด้วยเหรอคะ ทำหน้าแบบงงๆ"
คุณอา: "มีสิ555"

สุดท้ายก็ได้กระเป๋าแบรด์นที่ชอบมา 1 ใบ คุณอาน่ารักที่สุด จำได้ด้วยว่าหลานคนนี้ชอบอะไร อิอิ
หลังจากได้อิ่มท้อง อิ่มใจ ก็ขับรถมาส่งถึงที่อีก เป็นคุณที่ใจดีที่สุด ก่อนจากก็มียิ้มละมุนๆ อบอุ่นๆ
ขอบคุณนะคะคุณอา ที่เอ็นดูหนูแบบนี้ตลอดๆ  **39**
คุณอาจะเป็นคุณอาที่น่ารักของหนูตลอดไปเลยนะคะ
และหนูก็จะเป็นหลานสาวที่น่ารัก ไม่ดื้อ ไม่ซน นะคะ อิอิ
"แต่ว่า หนูไม่ใช่เด็กน้อยแล้วนะคะ หนูโตแล้วน๊า  เมื่อไหร่จะเลิกเรียกหนูว่าเด็กน้อยซักทีค๊า
 **34** **34**

อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: คุณอาของหนู!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 03:35:36 PM »
อาเดียว เจ้าบุญทุ่มน่าดู สาวน้อยสลักจิตกำลังใกล้จะใจอ่อนยอมคุณอาเดียวแล้ว

https://pantip.com/topic/33619062

Alice88

• **
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2017, 05:52:23 PM »
อาเดียว เจ้าบุญทุ่มน่าดู สาวน้อยสลักจิตกำลังใกล้จะใจอ่อนยอมคุณอาเดียวแล้ว

https://pantip.com/topic/33619062

แหมๆ แค่เห็นรูปอาเดียวก็ใจอ่อนแล้วค่ะ
แล้วพี่เข้ล่ะคะ ทำไมใจร้ายกับน้องจัง อิอิ
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 09:30:00 AM »
      ยินดีและดีใจด้วยครับ....ขอให้คุณอามาหาบ่อยๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 03:23:58 PM »
ยินดีด้วยครับ ที่ได้พบคุณอาที่น่ารักและอบอุ่น

Alice88

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 06:32:18 PM »
      ยินดีและดีใจด้วยครับ....ขอให้คุณอามาหาบ่อยๆ นะครับ

**39** **39** **39**

Alice88

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 06:34:39 PM »
ยินดีด้วยครับ ที่ได้พบคุณอาที่น่ารักและอบอุ่น

พี่ชายของน้องก็น่ารักและอบอุ่นนะคะ
 **02** **02**

Putin

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 07:18:36 PM »
ส่วนใหญ่ที่น้องเจอก็คงเป็นคุณอาคุณลุง ก็น่าจะมีน่ารักๆทั้งนั้นนะ
แต่ถ้าเจอถูกใจคงไม่ต้องการคุณอาเพิ่มแล้วมั้ง

Alice88

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2017, 08:12:20 PM »
ส่วนใหญ่ที่น้องเจอก็คงเป็นคุณอาคุณลุง ก็น่าจะมีน่ารักๆทั้งนั้นนะ
แต่ถ้าเจอถูกใจคงไม่ต้องการคุณอาเพิ่มแล้วมั้ง

ต้องการสิคะ จะเป็นพี่ๆ คุณอาคุณลุงก็จ้างหนูได้น๊า
 **36** **36**