ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเหตุผลที่โดนแบน user ครับ  (อ่าน 1298 ครั้ง)

WantSome1

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
อยากทราบเหตุผลที่โดนแบน user ครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 12:40:19 AM »
User welovegigcom
เล่นมาหลายปีละ ยังไม่ได้ทำไรเลย อยู่ดีๆโดนแบนไปเฉยๆ
อยากรู้เหตุผลว่าทำอะไรผิดไป จะได้ไม่ทำอีก
User ไม่เสียดายหรอกครับ จะสร้างอีกกี่ user ก็ได้

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
Re: อยากทราบเหตุผลที่โดนแบน user ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 11:10:47 AM »
User welovegigcom
เล่นมาหลายปีละ ยังไม่ได้ทำไรเลย อยู่ดีๆโดนแบนไปเฉยๆ
อยากรู้เหตุผลว่าทำอะไรผิดไป จะได้ไม่ทำอีก
User ไม่เสียดายหรอกครับ จะสร้างอีกกี่ user ก็ได้

ผมก็แจ้งไปแล้วตามที่ขึ้นหน้าจอนะครับ

ชื่อ user สงวนสิทธิ์ในการใช้งาน   เพราะคุณใช้ user name เป็นชื่อเดียวกับชื่อเวบ
ผมพิจารณาแล้วอาจทำให้มีสมาชิกหลายท่านเข้าใจผิดใน user name ของคุณ ว่าเกี่ยวข้องกับทางเวบได้ครับ

เหตุผลมีแค่นี้ครับ สำหรับคุณ
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...