ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประจานหน่อยคะ เจอตะกวดอีกแล้ว  (อ่าน 3655 ครั้ง)

GGG69

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ขอประจานหน่อยคะ เจอตะกวดอีกแล้ว
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 12:23:18 PM »
ตอนนี้หนูท้อไปหมดแล้ว
เมื่อกี้ก้นัดเจอกะพี่คนนึง เขาก้หายไป ปล่อยให้หนูรอ
บล็อกไลนไปแล้วค่ะ หนูจะทำไงดี วันนี้มีอะไรต้องจ่ายเยอะด้วย ถ้าไม่มีเงินจ่ายวันนี้ ตายแน่ค่ะ TT

คนภูธร

• Sr. Member
  • People Like This 53
Re: ขอประจานหน่อยคะ เจอตะกวดอีกแล้ว
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 01:06:15 PM »
ตอนนี้หนูท้อไปหมดแล้ว
เมื่อกี้ก้นัดเจอกะพี่คนนึง เขาก้หายไป ปล่อยให้หนูรอ
บล็อกไลนไปแล้วค่ะ หนูจะทำไงดี วันนี้มีอะไรต้องจ่ายเยอะด้วย ถ้าไม่มีเงินจ่ายวันนี้ ตายแน่ค่ะ TT

เห็นใจแต่ไม่รู้จะช่วยได้ยังไง  คงให้ได้แค่กำลังใจ   **06**

Putin

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2017, 03:00:03 PM »
99% ของคนในเว็บนี้
บอกบ่อยๆ หลอกลวงทัั้งนั้น
ทั้งชและญ

แต่ ผช จะโดนหนักหน่อย  **36**

พี่เจอคนเยอะขนาดนั้นเลยหรอครับ ถึงสรุปได้แบบนี้
มั่วซั่วนะ ผมว่า
เป็นคนที่ชอบคาดเดาแต่สิ่งแย่ๆในเวป แต่ก็ยังเข้ามาเล่นอยู่ได้ตลอด
แปลกไป