ผู้เขียน หัวข้อ: เคยใด้ยินมาว่า"เป็นคนดีเเร้วอยู่ยากแต่คนดี!หมอว่าอยู่ที่ไหนก้ออยู่ใด้น๊เจ้าค๊"><  (อ่าน 4740 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ขอยืมพื้นที่กระทู้น้อง กระทะ คาราเมล งอล พี่ตะวัน หน่อยนะจ้าวคะะ
เชอะะะะ  **21** **12** **12** **12**
ขอบคุณ กระทะ คาราเมล มากจ้าวค่ะ **26**
โอ๋....โอ๋...โอ๋......น้องปูนครับอย่างอนน้าาาาาา......
เดี๋ยวหนูก็ได้เป็นกิ๊กผมแล้ว.....รอแปปนะ....
ถ้าหนูงอนง่ายๆแบบนี้อกแตกตายเลยนะ...
เป็นกิ๊กผมต้องใจกว้างคราบบบบ.....อกสวยอย่างเดียวไม่พอ...
 **39** **39** **39**
Poon เอ้ย.....มีเรื่องแทรก....ขอเลื่อนเป็นกิ๊กไปอีกจิดนึงนะ...จะงอลอีกก็ไม่ว่า.....
มันบังเอิญแบบนี้นะ....

คนนี้หลอกยากสุดๆเลยนะ....พี่ๆแอบรุมต้อนจับกันมาเป็นปีๆ

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: เคยใด้ยินมาว่า...
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 06:16:25 PM »

เราจำสติกเกอร์ได้นะ ว่าของใคร 555

thescientist

• People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
อ้อออออออออ คิมมี่รู้แล้วว่ากระทู้นี้นี่เอง

เด่วนี้ใครๆก็อยากเป็นหมอ เรียนง่ายดีนะคะ

555555

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
อ้อออออออออ คิมมี่รู้แล้วว่ากระทู้นี้นี่เอง

เด่วนี้ใครๆก็อยากเป็นหมอ เรียนง่ายดีนะคะ

555555
อ้าว...เฮ้ย.....ตามมางอลผมอีกคนแล้ว....
 **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

thescientist

• People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...

555555
อ้าว...เฮ้ย.....ตามมางอลผมอีกคนแล้ว....
 **25**

เข้ามาแอบดูอยู่ห่างๆก็พอค่ะ พอทราบเรื่องบ้าง

~~~~~~~

tawans

Re: เคยใด้ยินมาว่า...
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2017, 09:42:48 PM »

เราจำสติกเกอร์ได้นะ ว่าของใคร 555
จำได้แล้วจะให้ผมล้วงเผื่อท่านไหมละท่านเข้.....

surgeonkaramal

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หมอเมลล์ขออนุญาติย้ายชื่อเนื่องจากเราใม่ใช่เเพทย์แล้วล่ะ ขอบคุนมากเจ้าค่ะ

• Newbie
  • *
พิมพ์ผิด เนื่องจากเราใม่ใช่ เเพทย์ เเร้วเจ้าค่ะ

• Newbie
  • *