ผู้เขียน หัวข้อ: ระลึกความหลัง ณ. Waterside Restaurant  (อ่าน 2231 ครั้ง)

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
ระลึกความหลัง ณ. Waterside Restaurant
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 02:24:51 PM »
เหมือนเป็นธรรมเนียมปฎิบัติรึยังไงก็ไม่รู้กะการจัด meeting เพื่อพบกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในWLG สถานที่หลักอย่างเป็นทางการคือ  Waterside Restaurant เลียบทางด่วนรามอินทรา 

แต่คราวนี้ไม่ได้จัด Meeting ใหญ่เหมือนครั้งก่อนๆที่ผ่านมานะคะ meeting กันเล็กๆ เน้นทานข้าว ร้องคาราโอเกะแบบเป็นกันเองในกลุ่มพี่ๆน้องๆ แค่มาเจอกันให้หายคิดถึงสักกะที นานๆจะได้ฤกษ์มาเจอกันได้ (ตามคำเรียกร้อง) เน้นว่าไม่มีการจ้าง สำหรับสาวๆที่ต้องการมาแจม มาทำความรู้จักอยากมีเพื่อนเพิ่มขึ้น (ออกแนวขี้เหงาว่างั้น) มาร่วมแจมได้ค่ะ สนใจทัก PM มานะคะ

สำหรับหนุ่มๆขอพิจารณา By สาวๆ หรือ น้องๆ นะคะ...
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: ระลึกความหลัง ณ. Waterside Restaurant
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 04:56:55 PM »
คล้ายๆว่าผมจะได้ล้วง Mumo ที่ Waterside เนอะ..... **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
Re: ระลึกความหลัง ณ. Waterside Restaurant
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 05:00:12 PM »
คล้ายๆว่าผมจะได้ล้วง Mumo ที่ Waterside เนอะ..... **11**
โม่ควาบลับเยอะเหรอคะ ลุงพี่ตะวัน ล้วงโม่บ่อยจัง **40**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 05:16:49 PM »
โม่ควาบลับเยอะเหรอคะ ลุงพี่ตะวัน ล้วงโม่บ่อยจัง **40**
โม่ล้างก้นสะอาด.....
เวลาจะล้วงคนถัดไปไม่ต้องกังวลว่าจะโดนต่อว่า.....
 **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 06:24:59 PM »
ค่าใช้จ่ายแพงมั้ยค่ะหรือสาวๆไปฟรี5555555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 06:38:43 PM »
ค่าใช้จ่ายแพงมั้ยค่ะหรือสาวๆไปฟรี5555555

เรารู้กันได้ม๊ะ ....กะจะดูตามความเหมาะสมค่ะ ถ้าราคาที่เช็คบิลมาไม่สูงเกินไป พี่ๆ ผช สามารถแชร์ๆกันได้ พี่ๆก็ดูแลค่าใช้จ่ายกันตามเหมาะสมค่ะ แต่ถ้าดูว่าเรามาเพื่อสังสรรค์มิตรภาพยาวนาน...บิลมาราคาน่าหารก็ว่ากันอีกที
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 06:39:39 PM »

ไม่มาช่วยล่อล้วงพี่ตาหวานด้วยกันเหรออออ

EdBrown

• Full Member
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 09:43:23 PM »
อยากไปด้วยต้องสมัครที่ตรงไหนครับ
Start over!!

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2017, 11:14:13 PM »
อยากไปด้วยต้องสมัครที่ตรงไหนครับ

ไปจริงเดี๋ยวจะขอควงเลยค่ะ มาให้ได้ละกัน

Mumo

• nukate.c
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2017, 05:13:43 AM »
เนื่องจากเป็นช่วงเสาร์ต้นเดือน (1/07/17) ขอเปลี่ยนแปลงสถานที่ เป็น Karaoke City ก่อนนะคะ...18:00 เป็นต้นไป...