ผู้เขียน หัวข้อ: ความคิดถึงที่มันเอ่อล้นจนเก็บไว้ไม่ไหว...  (อ่าน 1395 ครั้ง)

Malaikrong

• Newbie
  • *
  • People Like This 1

...แปลกไหมนะ กับคนที่ไม่เคยเห็นหน้า ไม่รู้อะไรเกี่ยวกับตัวเค้าเลย
แต่.. ฉันกลับรู้สึกต่อเขามากมาย มากจนเก็บไว้ในใจคนเดียวต่อไปไม่ได้ และต้องเขียนกระทู้นี้ออกมา
เสน่หาของเขามันมีมากมายเหลือล้นจริงๆ มากจนฉันผู้ที่ไม่เคยหวั่นไหวกับอะไรง่ายๆ กลับต้องมาหลงเสน่ห์เพียงแค่คำพูดของเค้า
แปลกไหมนะที่เราอยากเจอเค้ามาก โดยไม่กลัวว่าตัวเองจะโดนหลอกด้วยเพราะไม่ได้คิดถึงเรื่องเงินเลยด้วยซ้ำ ขอแค่ได้เจอ ได้ใช้เวลาร่วมกัน สร้างความทรงจำด้วยกัน เชื่อไหมว่า แค่ฉันคิดแบบนี้ฉันก็มีความสุขมากๆแล้ว ถ้าฉันเจอเขาจริงๆ ฉันจะเป็นบ้าขนาดไหนกันนะ
...เฮ้อ ไม่เคยกลัวใจตัวเองอะไรขนาดนี้มาก่อนจริงๆ

ไปละ แค่ได้มาระบายก็ดีขึ้นละ
ปล. ถ้าคุณมาอ่านแล้วนึกเข้าข้างตัวเองว่าต้องใช่คุณ ฉันจะบอกว่า กระทู้นี้มันสำหรับคุณจริงๆค่ะ  **38**