ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการ์ณจ้างเที่ยว(อย่างเดียว) 3ปีกว่าๆ ปลอดภัยมาตลอด  (อ่าน 1699 ครั้ง)

lipoileip

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
 นี่เปนคนนึงที่จ้างเที่ยวนะคะจ้างเที่ยวอย่างเดียว คือเป็นคนที่เคลียๆตั้งแต่ในไลน์แล้วว่าแบบ จับมือได้ควงได้อย่างเดียว บางคนขอเพิ่มเรทกอดหอมแก้มจับไรเงี้ย ก็ไม่เคยรับและถ้าคนๆนั้นอยากจะเจอเราๆก้ไม่อยากจะไปอะเพราะเจตนาไม่ดีตั้งแต่มาถามและ มันจะมีพวกชอบตื้อ อวดรวย ของานแรงครั้งละ 2 -3 หมื่น จะบอกว่าไม่เคยสนใจงานนัวงานแรงและไม่เคยจะเชื่อ คือเอิบ 2 -3 หมืนใครจะมาให้มันไร้สาระอะ เอาตังไปลงอ่างเจอผญสวยๆดีกว่าปะ เราก้ไม่ได้สวยอลังการดาวล้านดวงขนาดนั้น และเวลาไปจ้างเที่ยวพกที่ชอตไฟฟ้าไปตลอดเลยคะ แต่ไม่เคยได้ใช้นะคะ เพราะยังไม่เจอคนไม่ดี เจอแต่ตระกวดเบี้ยวนัด เวลาเจอลูกค้าใหม่ๆบางคนเค้าถามว่าละไม่กลัวหรอก้บอกตรงๆนะคะว่าพกของตลอดบางคนที่เจอครั้งแรกเราก็ไม่รู่ว่าเค้าเปนคนยังไงอยากฝากคนที่จ้างเที่ยวให้ระมัดระวังตัวด้วยนะคะ เพราะออยจะระวังมาก ปกติโพสจะบอกลิมิตสถานที่ ถ้าไกลกว่านั้นเรสก็ขอค่ารถเพิ่ม นัดเจอก้ต้องเปนห้าง ร้านนั่งก้ต้องเปนร้านนั่งชิล ผับนราแทบไม่ได้รับเพราะว่าคุยกันไม่รู้เรื่อง555 มีคนเยอะๆ และพยายามอย่าเมามากนะคะ เดี๋ยวเราจะขาดสติ ถ้าเปนตอนกลางคืนไปร้านนั่งชิลก้จะเกบมัดจำก่อนคะ 300 เพราะเคยโดนหลอกไปละเบี้ยว เจ็บใจมากคะ แต่เราก้ต้องมีวินัยนะคะ นี่เป็นคนที่โพสบ่อย เพราะเล่นมา3ปีแล้ว น้องๆที่จ้าเที่ยวเองก้อย่าไปหลอกใครเค้านะคะ เพราะเคยเจอพี่ที่มาจ้างเที่ยวและแบบมีสาวๆให้โอนตังไปก่อน พอไม่เจอก็เบี้ยว มิจฉาชีพที่มารับงานก็เยอะคะ ซึ่งมันทำให้เสียเครดิตคนรับงานจ้างเที่ยวเป็นอย่างมาก ทำให้คนที่เคยโดนหลอกก็ไม่กล้ามาจ้างอีก ขอมาเล่าประสบการ์ณเพียงเท่านี้ละค้า ขอบคุณคนที่มาเสียเวลาอ่านกันนะคะ 5555

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ชัดเจนดีครับ และก็มีน้องๆ ที่เป็นแบบน้องเช่นกันคือรับจ้างเที่ยวแบบมีลิมิต
แค่เค้าคงไม่ได้พกที่ชอร์ตไฟฟ้าไป  บางทีอุปกรณ์ป้องกันตัว
ก็อาจจะเป็นอุปกรณ์ที่กลับมาเป็นอันตรายต่อตัวเองนะครับ
ดีแล้วครับที่ยังไม่เคยต้องใช้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ช็อตไฟฟ้า!!

**08**

ไปหามาพกไว้บ้างดีกว่า

lipoileip

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
ตอนซื้อที่ชอตมาเจตนาคือ เอามาพกไว้เวลานั่งแทกซี่คนเดียว แต่มารับงานด้วยก้เลยพกไปด้วยตลอดเลย555

Aunny.aun

• People Like This 277
เวลาเจอพี่ถูกใจจะได้ช็อตแล้วลากเข้า รร.  55555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.