ผู้เขียน หัวข้อ: performing duty  (อ่าน 1210 ครั้ง)

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
performing duty
« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 12:59:12 AM »
ขออภัยนะคะ ถ้าออกจากแชทกลุ่มหรือแชทส่วนตัว
เนื่องจากขอเวลาทำหน้าที่ตัวเองให้ดีเสียก่อน แล้วเรื่องอื่นๆดีๆจะตามมา
หากเราทำหน้าทึ่ตัวเองยังไม่ดี ผลลัพธ์อาจจะไม่มีคนดีๆเข้าหา
ควรจะพัฒนาตัวเองในทุกด้าน ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆ
ว่างๆจะเข้ามาใหม่นะคะ
  :)

thescientist

• Full Member
  • People Like This 20
  • โตขึ้นจะเป็นนายกรัฐมนตรีคนโตไป ...
Re: performing duty
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 01:07:59 AM »
ขอเป็นคนที่สวยด้วยใจ สวยด้วยกาย สวยด้วยสมองก่อนนะคะ
การเรียนสำคัญที่สุดในตอนนี้ น้ำตาจะไหล

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2017, 08:51:08 AM »
      ขอให้การเรียนผ่านพ้นไปด้วยดีครับ ถ้าน้องเป็นคนที่ต้องทำอะไรทีละอย่าง
ต้องรวบรวมสมาธิ พี่ก็เข้าใจนะที่น้องออกจากไลน์ไป เอาไว้สะดวกกาย สบายใจ
ค่อยมาทักทายคุยกันครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

darkbrown

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 09:29:41 PM »
ยังไม่ทันได้รู้จักเลย แต่เอาใจช่วยน่ะครับ สู้ๆ ครับ