ผู้เขียน หัวข้อ: HW25 : From Rhythm To Photo : Homegirl  (อ่าน 1941 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
HW25 : From Rhythm To Photo : Homegirl
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 12:26:38 PM »
 **36** .........งานธีมนี้ เกิดเพราะผมชอบถ่ายรูป แต่ผมเริ่มมาจากงานจ้างเที่ยวแบบนัว งานก้อเลยออกมาแนวนี้ครับ ไม่ได้ถ่ายรูปเก่ง หรือเรียนมาเลยคร้าบ แค่ชอบคร้าบ.............

มาแล้วครับกับนางแบบคนที่สองของเทปหน้า B อิอิ เพราะธีมนี้ ผมกะว่าครบ 12 คน 12 เพลง ได้ 1 อัลบั้มพอดี นับวันนี้ผมได้ 7 เพลง 7 นางแบบเรียบร้อยแล้ว ก็พอดีเทปหน้า A ที่เหลือก้อเทปหน้า B เหมือนเคยครับ เพื่อเพิ่มอรรถรสในการอ่านฟังเพลงที่น้องเค้าเลือกหลังจากได้เห็นรูปตัวเองครอไปด้วยนะคร้าบ https://www.youtube.com/watch?v=JGwWNGJdvx8

สำหรับน้องคนนี้ไม่มีอะไรมากเลยครับ ดูรูปก้อจะเข้าใจว่าทำไมผู้ชายนัดเจอเธอ ผมขอเขียนสั้นๆเลยแต่ใช้รูปสื่อแทนละกัน เธอทักผมมาและส่งรูปมา บอกตรงๆตอนแรกผมเฉยๆนะ เพราะรูปเธอดูไม่มีอะไรดึง หรือน่าสนใจ แต่เธอคุยกับผมเหมือนเพื่อนมาก คุยสนุก และทักทายมาบ่อย ออกแนวหยอดๆ ผมรู้สึกเหมือนตัวเองโดนแซว โดนหยอด ผมถามเธอไปว่าทำไมเลือกมาทักผม เธอตอบได้น่ารักมาก “หนูชอบแบบใสๆค่ะพี่ แบบว่า ใสใสวัยรุ่นชอบ” เอ้อผมคิดในใจนี่ผมดูใสเหรอเนี่ย

สุดท้ายผมก้อนัดเจอเธอ จากการพูดคุยผมรู้อยู่แล้วว่าน้องคนนี้เคยเจอพี่มาบ้างแล้ว ดูมีประสบการณ์ และมีลูกล่อลูกชนในกรคุยกับผู้ชาย แต่ด้วยความที่เธอหยอดเก่งงัย ผมเลยรู้สึกว่าเจอกันน่าจะสนุกแน่ๆ แล้วเมื่อเจอเธอผมก้อตกใจนิดๆ เพราะเธอีกว่าตัวจริงนะ น่ารักเลยแหละ แต่แบบเจ้าเล่อ่ะ ดูเป็นคัสโนวี้เกริลมากๆ 555 ตรงไปมั้ยเนี่ย

เธอคุยเก่งอย่างที่ผมคิดไว้เลย ไปถึงสถานที่ ผมก้อบอกเธอไปว่าถ่ายชุดที่หนูใส่มาก่อนเลย เธอมองหน้าแบบ “ชุดนี้อ่ะนะพี่” คือเธอใส่เสื้อยืดมาอ่ะครับ ผมก้อพยักหน้ารับไป แต่ก่อนที่เธอจะพูดอะไรต่อผมก้อเดินไปหน้าเธอ แล้วจับชายเสื้อของเธอออกมา นำมันผูกไว้แน่นๆ แล้วก้อเงยหน้าไปมองหน้าเธอ แบบประมาณว่า “เดี๋ยวคอยดูละกัน” ฟีลผมกับเธอออกแนวเพื่อนกันอ่ะครับ เธอดูกวนๆ ใสๆ

พอผมมองเธอผ่านเลนส์บอกได้เลยว่าขยับไปอีกครับ เธอขึ้นกล้องครับ ขึ้นมาก รูปที่ได้สวยมาก ถ่ายกันสนุกดี รูปได้เยอะแยะ เป็นอีกคนที่ถ่ายได้ทุกแบบ ไม่เกร็งและไม่ขัดอะไรในความรู้สึกที่จะถ่าย แต่พอบทเลิฟๆ เธอเป็นคัสโนวี่จริงๆ ผมยกนิ้วให้ ยอมแพ้ครับคนนี้

ก่อนกลับ ผมก้อถามไปว่าพี่ลงการบ้านได้ป่าว แทนที่เธอจะถามนั่นถามนี่ เธอกลับทำท่าทางดีใจ แบบจริงเหรอพี่ หนูอยากอ่านนะ เอ้าเอากะเธอสิครับ โดยรวม สนุกสนาน และไม่เบื่อกับการถ่ายรูปเลยครับ น้องน่ารักและเป็นกันเองมาก แค่ผมตอบคำถามเธอก้อเพลินแระครับสำหรับน้องคนนี้ 

.....สำหรับน้องที่สนใจจะถ่ายรูปแนวนี้กะผม มันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดนะคร้าบ ลองเข้ามาพูดคุยกันก่อนได้นะครับ แต่ออกตัวก่อนเลยคร้าบ ผมไม่ได้เรียนมาทางนี้ และไม่มีหลักการหรือทฤษฎีอะไรเยอะ งานก้อไม่ใช้ถ่ายแบบเดียวแต่เป็นถ่ายฟีลแฟน แต่รับรองว่านางแบบจะฟินแน่นอนครับ อิอิ มาลองกันดูนะคร้าบ.....  **36**

Dekdue

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
Re: HW25 : From Rhythm To Photo : Homegirl
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 03:02:01 PM »
สายหยอด เจอ สายหยอด  **11**

mmmFC
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
Re: HW25 : From Rhythm To Photo : Homegirl
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 06:47:23 PM »
หุ่นเป๊ะมากค่า  **39**

นางแบบเซกซี่จุง

mzazaza2015

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 07:47:28 AM »
สายหยอด เจอ สายหยอด  **11**

mmmFC

**36** เอ้ย จขกท. ไม่หยอดน้า 555

mzazaza2015

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2017, 07:48:42 AM »
หุ่นเป๊ะมากค่า  **39**

นางแบบเซกซี่จุง

**36** ขอบคุณแทนน้อง นางแบบคร้าบ  เธอเซ็กซี่จิงๆ **36**