ผู้เขียน หัวข้อ: จ้างเที่ยว บางทีก็ต้องใส่เกราะให้หัวใจ  (อ่าน 1277 ครั้ง)

H.and

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
เมื่อวานโพสต์ไป มีน้องๆทักมา 5-6 คน
และวันนี้ ได้ไปกับคนหนึ่งครับ

ถามว่าเลือกจากอะไร .....
1 หมวย
2 ค่าจ้างรับได้
3 คุยกันถูกคอ เรียกได้ว่าคุยตั้งแต่ สามทุ่มยันตีสอง
แถม วีดีโอคอลกัน คุยกันขนาดนี้ เอาใจไปครึ่งทางแล้วหล่ะครับ

ข้อมูลที่เรานัดกัน
ชุดเดรสแดง
เวลา 10.00 ตอนเช้ามาขอปรับเป็น 11.00 ครับ
เอาเข้าจริง คนละเรื่อง เสื้อดำกางเกงยีน แถมมาช้า 10 นาที
ไม่เป็นไรครับ ชิวๆ (แต่แอบไม่ชิวนิดนึง ตรงน้องขอกลับเร็วนะครับ)

รู้สึกได้ว่าน้องตัวสั่นๆครับ ..... เป็นอะไรมั้ย เกร็งเหรอครับ .... น้องบอก .... หนูอายหน่อยๆพี่ หนู่ไม่เคยมาแบบนี้
แผนเที่ยวเตรียมไว้เลือกรวมห้าอย่าง สุดท้ายเลือกดูหนังครับ
ด้วยเหตุผลของน้องว่า หนูอาย ถ้าจะเทคแคร์พี่ หนูขอเป็นในโรงหนังดีกว่า

ด้วยเวลาแล้วครับ  มีให้เลือกได้เรื่องเดียว คือ 2.22 เวลาเฉียดตาย
ซื้อป๊อบคอร์นหนึ่ง โค้กสอง เข้าโรงทันทีครับ แต่แทบไม่ได้กินเลย
วันนี้ได้โซฟาใหญ่แบบปรับนอน
ลงนั่งได้ น้องคว้ามือไปคล้องครับ ...
ไม่เขินแล้วเหรอ .... น้องบอกว่า พอใช้เวลาซักพักก็เริ่มหายเขินแล้ว
น้องขวาแขนไปกอดซะแน่น แน่นจน...... จนอุ่นเลยครับ ดีครับที่น้องขี้หนาว 555
ป๊อบคอร์นยังไม่ได้กินเลย น้ำด้วย แต่รู้สึกตัวน้องจะหอมๆนะ หอมซะหน่อย น้องก็ไม่ได้ขัดนะครับ
ซักพัก เปลี่ยนท่าดีกว่า ขอกอดดีกว่า แก้หนาว
น้องเปลี่ยนมานอนหนุนอก ให้ผมได้กอดเธอจากด้านหลัง
อย่าถามหารีวิวหลังนะครับ เพราะแทบไม่ได้ดู ....

หลังจากอยู่ท่านั้นซํกพัก ก็เผลอครับ
เผลอ....
เผลอ หลับครับ รู้สึกตัวอีกทีหนังก็จะจบ และเราสองคนยังอยู่ท่าเดิม (หอมเหมือนเดิม)

จ่ายค่าจ้างกันไป และแถมให้นิดหน่อย พร้อมไปส่ง ครับ แลกกับการหอมกลับ ก็ฟินไป

ขอบคุณนะครับ ที่ได้คุยกัน เดทกัน

อยากบอกว่า ... ลุคน้องดูแว้นซ์นิดๆจริงครับ ตามที่น้องบอก
และน้องก็สุภาพ ขัดกับลุค จริงครับ อย่างที่น้องว่า
และความจริงอีกอย่างครับ
อยากไปเดทกันอีกนะครับ ^^