ผู้เขียน หัวข้อ: ⭐เปิดหน้าเเรกของการบ้านKaramal..กับพี่บราวนีย์ที่ใปบางเเสนตอนตีหนึ่ง  (อ่าน 1740 ครั้ง)

❤คาราเมล❤

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • ❤คาราเมล❤
 **36** https://youtu.be/xqRtRFBDN8U
...เปิดเพลงนี้ตามใปแบบเบาๆจะดังก้อใด้นะเจ้าคะ...

**02** มันก้อจะงงๆปนอึ้งๆเเถมชิวๆใปด้วยเมื่อเจอนัดครั้งเเรกตอนตี1 ฟังใม่ผิดเนอะเจ้าคะ ตี1! 5555.
คำถามครั้งเเรกที่เจอกันคือ "นี่ใช่หมอใหม่ในฟรีเเล้นรึเปล่าครับ">.< เอ....? หมอใหม่ใคร(ฟะ) ฟรีเเล้นมีหมอใปด้วยหรอ? แต่คำตอบที่ใด้กลับมาคือ...
"หมอใหม่ดาวิกาที่ในเรื่องฟรีเเล้นอะครับจะอินดี้เหมือนกันใหมครับ" >< เจอพี่เล่นมุขนี้ ใปใม่เป็นเลย5555.

"เมลชอบไปใหนหรอครับ?" เอ... "เมลหรอก้อคงชอบนั่งคิดอะใรริมน้ำ ที่ไหนก้อใด้ที่มีน้ำเยอะๆเเต่กลัวการลงน้ำเจ้าคะ" :) "งั้นใปบางเเสนกันนะครับน้องเมลหิวรึยังเดี๋ยวใปหาอะใรกินกันนะ" o.O หื้มมมมบางเเสน!
01:26 (เอาฟร่ะใปก้อใปอยากใด้เงินใปซื้อของทำบุญ
) ลากท้องมาฝากกับข้าวที่ผ้าใบริมชายหาด...พี่รีบสั่งกับข้าวใวมากใม่รู้หิวกว่ารึเปล่า555. นั่งฟังเสียงคลื่นผสมกับถือไฟเย็นเเกว่งใปมา สนุกสนานตามระเบียบ
ของคาวตามด้วยของหวานเเต่ 03: 47 จะหาร้านขนมจากไหนนอกจาก 7'11 ณ.บางเเสน ขนมบราวนีย์12฿นี่ละอร่อยสุดเจ้าค่ะ จำใด้ว่า วันนั้นคาราเมล ก้อจะท้าไฝว้ตั้งเเต่เด็กเเว้นที่บังห้องน้ำในปั๊ม...
กลุ่มคุนน้าที่ขับกระบะมาชนประตูรถพี่...
ยันวัยรุ่นรถเเต่งขี้เก๊กที่เดินหน้าตึงผ่านหน้าเเอ๊คไปแอ๊คมาอยู่3-4รอบ +.+ "เอ่ออ...ใจเย็นๆเนอะน้องเมลพี่ว่าใม่ใช่ถิ่นเราครับ เรามากัน2คนเนอะ" "ใม่ต้องห่วงเจ้าค่ะ มาใม่มาอันนี้ใม่กลัวกลัวมาเยอะค่ะ พี่้วยมากับใครเดี๋ยวหนูจะปกป้องพี่เอง" ^0^ พี่ลั่นก๊ากเรยยย
เมลพูดอะใรผิดรึเปล่าใม่รุเเต่ที่เเน่ๆพี่บอกมากับน้องเมลเหมือนอยู่ในหนังบู๊เเอ๊กชั่นตลอดเวลา5555.
"มีวินาทีเฉียดตายใด้ตลอดจริงๆนะครับ" พลางเหยียบคันเร่งมาส่งเพราะพี่ต้องทำงาน8โมงแถมยังใม่ใด้นอน ด้วยความเป็นห่วงเลยบังคับพี่กินเเบรนด์ตอน06:19ตบท้ายเจนยูอีกขวด ... เพราะพี่ทำหน้าเเหยตลอดที่กินเเบรนด์ ... ขอบคุนนะคะพี่บราวนีย์ที่ใปบางเเสนทริปนี้สนุกมากๆเลยคะ คราวหน้าถ้ามีโอกาศ หนูจะอินดี้โดยการแสดงสดบทบู๊ให้ดูเนอะ>.<

อ้อ ... ส่วนแม๊คโดนัลของฝากน้องสาวนั้นน้องฝากขอบคุนพี่ด้วยเเร้วฝากบอกว่าคราวหน้าชวนเค้าด้วยน้าเค้าบอกค่าจ้างใม่ต้องขอเเค่ของกินเเจ่มๆก้อพอ55
*ปล. มันนี่ที่ฝาก...โกทูให้น้องๆเกือบ300ชีวิตที่ด้อยโอกาศเรียบร้อยเเว้วนะเจ้าคะ

~~~หวังว่า โลกจะเหวี่ยงให้เราเจอกันอีกเน้ออ ปี้น่าฮักมากๆเรยเจ้า แล้วก้อ ความฮู้สึกของน้องปี้ใม่ใช่ปู้จายหล่อหรือคารมดีขนาด เเต่ก้อเป็นปู้จายในอุดมคติสาวๆส่วนใหญ่เเต๊ๆเลยเจ้า~~~ **38**