ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา ลุงใจดีคนนึง ไม่เจอ ไม่ได้ติดต่อกันเกินครึ่งปีแล้ววว  (อ่าน 2159 ครั้ง)

♡°• นังหมวยซ่าส์ •°♡

• Full Member
  • People Like This 13
ใช้จิตวิทยาเอาล่ะกันเน๊อะ .. เจอ ไม่เจอ คุย .. ไม่ได้คุย ก้ออีกเรื่องนึง เฮ้อออ !! คิดถึงลุง.ว ตลอดเวลานะ พยายามตามหา โทรไปตึกที่ทำงาน ถูกชั้น แต่ไม่ทราบชื่อบริษัทที่ทำ เพลียยย อยากคุยกับลุงว.อีกนะค่ะ ตอนนี้ชีวิตหนูค่อยๆเดินทางเรื่อยๆ ล้มบ้างลุกบ้าง แต่หัวใจก้อต้องการลุงว.เหมือนเดิมนะ ไม่เคยลืมช่วงเวลาที่เราได้พบ ได้ไปไหนด้วยกัน กินข้าว เดินช๊อป ถ่ายรูปสวยๆ ทุกที่ที่เราไปด้วยกัน ยังเก็บภาพไว้ทุกภาพนะ สวยทุกรูป ลุงว.รู้มุมหนู ลุงจะบอกเสมอชอบเวลาหนูเดิน 555 ขา ก้น ผม สวยจนไม่อยากไกลเลยสักวินาที ลุงว.ตามใจหนูทุกเรื่อง ที่แรกที่เจอก้อชวนกินขนมหวานซะล่ะ อิอิ ของโปรดเลย เด็กบ้าไรไม่รุ้เน๊อะไม่ชอบกินข้าว กินเค้ก กินช๊อคโกแลตเปนชีวิตจิตใจ อิอิ แต่ไม่อ้วน ขนาดกลับมาบ้านยังอุตส่าส่งช๊อคโกแลต
กับขนมหวานที่ชอบที่ไม่มีขายเลยที่ตจว.ด้วยความเต็มใจ ไม่ขัดเลย คิดถึงจังเลยค่ะ ผช.ที่ดีแบบนี้หาไม่ได้แล้ว ถึงได้ก้อยากมาก ถ้าลุงว.ยังเล่นเว็ปนี้อยุ่ ได้อ่านเม้นนี้ช่วยทักกลับมาหน่อยนะค่ะ ช่องทางไหนก้อได้ เพราะหนูติดต่อลุงไม่ได้แล้ว  **12** ขอบคุณค่ะ   น.

ปล. ยังมีรูปคู่ 1 รูปนะ (จำได้มั้ย) ยังอยุ่ในมือถือหนูเลย ^^

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ลุงโดนเมียจับได้มั้ง