ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยเจอสาวๆที่รับงานในนี้ที่มีหน้าที่การงานดีๆบ้าง มีระดับอาชีพไหนกันบ้าง  (อ่าน 1419 ครั้ง)

heep

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ไม่ต้องบอกว่าใคร แค่บอกว่าเคยเจอสาวๆที่มีหน้าที่การงานดีๆเช่นอะไรบ้าง

Ordinaryman

• Full Member
  • People Like This 23
  • I came with the wind also I gone with the wind.
เคย เจอ นักมวย ครับ ^^
แต่น้องเค้าก็น่ารักครับ ไสยๆ
อย่าเพิ่งเห็นผม "ไร้ค่า" เพราะยังมีอีก "108ท่า" ที่คุณยังไม่ได้ลอง

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
      เคยเจอมาสารพัดครับ ที่แปลกสุดคือน้อง...เล่นลิเก....ครับ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ.....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา