ผู้เขียน หัวข้อ: ความเหงาหรือแรงยุเป็นเหตุให้เจอ แบบหวาดหวั่น  (อ่าน 4072 ครั้ง)

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
ตอนเเรกว่าจะไม่เขียนละการบ้าน แต่มานอนๆคิดอะเขียนก็ได้
สืบเนื่องมาจากความเหงาล้วนๆหรือแรงยุก็ไม่รุ้ จนได้มาตั้งกระทู้ เมื่อวันพุธที่ 12. ที่ผ่านมา มีผู้เข้าลงประกวดพอสมควร ก็ได้แอดกลับไป ละก็คุยไปคุยมาก็มีพี่คนนึงชวนไปตจว.วันเสาร์ที่ 15 เราก็สองจิตสองใจจะไปดีไหมเพราะพึ่งไปตจว.มา กับเพื่อนขืนไปอีกโดนที่บ้านเทศแน่ แต่พอมาวันพฤที่ 13 ต้านแรงตื้อไม่ไหวเลยเอาฟ่ะไปก็ไป ก็บอกพี่เขาไปพี่เขาก็ดีใจตื่นเต้น(รึเปล่าไม่รุ้)ที่เราตอบตกลง เขาก็นัดแนะสถานที่เวลา เรานัดกันเช้าวันเสาร์ 9โมง ที่แม็คพระราม2 พี่เขาก็ถามเราว่าอยากนั่งรถอะไร มีแบบเปิดหลังคากับเก๋ง ด้วยความที่งงๆก็ถามเปิดหลังคานี่กะบะหรอคะ 55555 เขาบอกไม่ใช่จ้า ละเขาก็ส่งรูปรถเปิดหลังคามา ก็อึ้งสิคะ รถเปิดประทุนยี่ห้ออืมมมมมแพง!!!! ก็ตกใจเลยคร๊าา คือแบบรูปที่ส่งมาไม่ใช่รูปที่ถ่ายเองอะ เป็นรูปจะอาเฮียกรู เลยแบบเห้ยยยย โดนหลอกป่ะฟ่ะเนี๊ย แต่เพี่เขาก็มีถ่ายรูปที่เขาขับละเห็นแต่พวงมาลัยกับถนนให้ดูนะ เลยถามไปว่าละเก๋งละคะเก๋งอะไร พี่เขาก็ส่งมาอีกรูป ป๊าดดดดด!!!ไม่เเพ้คันเเรกคร๊าาคุณค๊าา รูปก็นะมาจะอาเฮียอีกเช่นกัน แต่เขาก็บอกว่าไม่ใช่รูปรถพี่นะแต่รุ่นเดียงกันของพี่เก่ากว่านี่ ไอเราก็เอาละโดนแน่ๆ แต่ก็เอาฟ่ะ เสี่ยงดูเพราะบอกที่บ้านไปละด้วยว่าจะไปตจว. (หลายคนคงคิดว่าหึๆยัยนี่ใจง่ายชิบ 555. อย่าว่าแต่คนอื่นคิดเลยค่ะคุณ เราเองยังคิดเลย). อะต่อๆ  พอมาวัุกร์ก็คุยกันปกติว่าเราจะไปไหนกันดี พักไหนกันดี เขาก็วางโปรแกรมว่าเราจะไปสวนนะ ไปพักที่นี่นั้น ก็ส่งมาให้ดูว่าจะพักที่ไหน อื้อหื้อพอเหนที่พักที่เขาส่งให้ดูละแบบ บรรยากาศดีมากกกโรแมนติกมากที่พักริมน้ำ (รวมๆเเล้วเหมื่อนจะโดนหลอกปะ) ใจเราก็อยากไปมาก+กัวโดนหลอกมาก พอมาถึงวันเสาร ลุ้นคะ ตื่นมาทักไปเลย อะไม่ตอบไม่อ่านหรือโดนบล็อคไปแล้วหนิเปิดดูอ่าาายังไม่โดนบล็อค ยิ่งถึงเวลายิ่งกัว พิมไปมาแน่นะคะชัวร์นะคะไม่มีธุระด่วนใช่ไหมคะ พอเกือบ8โมงจ้อความไลน์เด้งๆๆๆๆ รีบหยิบโทสับเลยจ้า พี่เขาตอบมาแล้ว โล่งงไป1 แต่ยังเหลือเรื่องให้กลุ้มอีกถ้ายังไม่เจอ ละเขาก็บอกว่าพี่กำลังจะอาบน้ำละ เราก็เลยบอกถ้าพี่จะออกมาละไลน์บอกนะคะ ใกล้9โมงยิ่งตื่นเต้น ละเขาก็ไลนมาพี่ออกละนะส่งรูปให้ดูว่าขับมาละ(สรุปรถเก๋งนะคะไม่เปิดหลังคา) เราก็ออกไปพร้อมกับความกัวอยุ่ พอถึงแม็คเราก็ไลนไปถามพี่ค่ะอยุ่ไหน พี่ก็ไม่อ่าน โอว่โดนไหมจ๊ะจะโดนไหม คราวนี้เราโทไปเลยคะเพราะมีเบอร์เสียงรอสาย...........จนตัด หึๆไม่รับ. พยายามต่อคะโทไลนเสียงรอสายอีก.......ไม่รับอีก!!!! 9โมงคึ่งละเลยเวลานัด *-* ใจเต้นละ ตรูจะทำไงตรูจะไปไหนละเนี๊ย ความคิด ณ ตอนนั้น ละก็มีเสียงโทไลนเข้า.   โอว่เขาโทมาโทมาแล้ว เขาว่าพี่จะถึงละ ออกมาหน้าแม็คเลยพี่เลยไปจอดปั๊มนะ ...ถอนหายใจอย่างโล่งอกว่าไม่โดนหลอก ละเราก็ขึ้นรถ ระหว่างทางเขาก็โทสับงานเยอะไปหมดเราเลยเอิ่ม พี่ค่ะหนูขับให้ไหมพี่จะได้คุยโทสับสะดวก เขาก็หันมายิ้มบอกจริงหรอดีจังปะๆเดียงจอดปั๊มละเปลี่ยนเลย สรุปไปเป็นคนขับรถเรียบร้อยคะ ขึ้นนั่งปั๊บเกร็งคะ เกียร์ไฟฟ้า รถหรู ไม่เคยขับ 5555 ยิ้มแหย่ๆหันไปถามพี่คะเข้าเกียร์ยังไง แหะๆ หนูขับรถเปนนะแต่ไม่เคยเกียรแบบนี้ รู้จักแต่กระปุกกะออโต้ เขาก็ขำจ้าาาา *-* และแล้วก็เข้าเกียร์เป็นได้เวลาเดินทาง.......เกร็งชะมัด
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

alone.111

• **
Re: ความเหงาหรือแรงยุเป็นเหตุให้เจอ แบบหวาดหวั่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 07:43:49 AM »
มาต่อคร๊าาาา.....
ละเราก็ถึงที่หมาย ที่เเรกเขาพาไปไร่เขาคะหลงทางอยุ่นานเพราะเขาไม่ได้มาไร่ตัวเองนานนนนนมาก ละก็มีทำทางอยู่ด้วยเลยงงไปอีก กลับรถกันหนุกหนานมากกลับไปมาไปมา ในที่สุดก็เจอจนได้พาเข้าไปอื้อหื้อนี่ไร่อะไรหนิ มีสวนองุ่นแต่พี่ค่ะทำไมมันแห้งเหมื่อนร้างแบบนี้ เขาก็ดูท่าทางหงุดหงิดเลยโทไปหาผจก.สะ แล้วเราก็ขับเข้าไปข้างในอีก ก็มีบ้านพักคนงาน ละทางข้างหน้าก็ไม่สามารถขับไปต่อได้ละ ลงเดินคะ ดีนะใส่ผ้าใบมา หมวกมีทุกอย่างพร้อมลุย!!ละก็เดินเข้าป่าไปอ่าาาผิดๆเดินเข้าไร่เขา เขาจะพาไปดูที่ที่ติดริมธารน้ำใส เดินไปสะพัก คือเอิ่มไหนคะธารน้ำที่เหนข้างหน้ามันป่ารกทึบเข้าไม่ได้คะ จะโดนฆ่าหมกป่าไหมเนี๊ย เขาก็โทหาผจก.อีกว่าให้ลูกน้องมาเปิดทางให้ด้วยเดียวพรุ่งนี้ผมจะเข้าไปตรงธารน้ำ โอว่ๆๆๆปลื้มสิคะ ให้มาเปิดทางพาเราลงไปดูธารน้ำ พอวันนั้นไม่ได้ไปดูเราก็ขับรถออกคะ (ที่น่าฟินและปลื้มอีกคือเขากางร่มละจูงมือเราตลอดทางเดินไปนี่ละ) พอออกจะไร่ก็น่าหิวคะหิวก็ไม่ได้กินอะไรเลิศมากกินเตี๋ยวพอ ละเตี๋ยวคุณยายก็อร่อย ละเขาก็หาที่พักคะหาในเน็ตเพราะที่พักที่เขาส่งให้ดูก่อนวันไปมันไกล และแล้วก็หาที่พักจากอโกด้า ตัดบัตรเครดิตเรียบร้อย กินเสจเราก็เดินทางไปยังที่พัก เช็คอินเสจ จนท.ก็พาไปดูห้อง ทางเดินผ่านเข้าไปบ้านพักคือแบบเอิ่ม ไม่น่าเล๊ย 2 คนหันมองหน้ากันละแบบเห้ย แต่เสียตังไผละเราก็เสียดายอะโน๊ะ จนท.เปิดห้องให้ดูห้องเเรก เตียงเดี่ยว ไซสใหญ่ ห้องเล็ก ......  ไม่โอ ไปเปิดดูอีกห้อง 2เตียง เตียงเล็ก2 เตียง พี่เขาบอกเอาห้องนี่ครับ เรานี่ทำตาโต(ตาตี่เปนอาหมวยทำตาโตยังไงก็ไม่โต) แบบคิดพี่ค่ะแยกเตียงหรอ เกิดคำถามในใจ 555 มีความหื่น >_> ละเราก็เข้าห้องกัน นอนสักพัก คิดว่าจะต้องมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆหุๆๆๆๆ อันนี้คือผญคิดนะคะ >_< ละก็........ไม่มีอะไรเกิดขึ้น เขาชวนปะไปบ่อน้ำร้อนกันเถอะ ก็ปายยยยย ขับรถไปอะเจอธารน้ำใสๆเลยจอด ลงไปเดินๆๆๆๆๆในน้ำเย็นๆ อากาศดีฟินๆ พอเดินเล่นเสจขึ้นมาก็มีขายต้นไม้ บอกตรงๆจำไม่ได้ละว่าต้นอะไร พี่เขาว่าซื้อไปปลูกสิเขาก็ซื้อมา3ต้นบอกให้เราเอาไปปลูกพอใบมันมีเยอะก็เด็ดไปต้มน้ำให้แม่ดื่มมันจะลดเบาหวาน อ่ะลืมบอก พี่เขารู้ว่าแม่เราเป็นเบาหวานเพราะที่ไร่เขามีผักที่เอาไปต้มละลดเบาหวานได้เราเลยขอละบอกเขาไปว่าแม่เป็นเบาหวานอยุ่ เขาใจดีเลยให้มาเยอะๆเลย มาต่อคะต่อ ละเราก็ขับรถไปที่บ่อน้ำร้อน พอถึงเราก็ไปนั่งเอาขาจุ่มลงไป เรานั่งตรงข้ามกัน เอาละด้วยความซนเราก็เอาขาเราไปวางทับขาเขา คราวนี้ก็หนุกหนานทับขากันไปมาเราเลยบอกพี่อยุ่เฉยๆจะนวดให้ ใช้เท้านี่ละคะนวดในน้ำนั้นละ สรุปพี่ชอบ นั่งไปสักพักเราไม่ไหวละเพราะน้ำมันร้อนเหงื่อเต็มหน้าเลยคะเลือดลมดี ส่วนคุณพี่ไม่มีเหงื่อเลยสะนิด ขึ้นคะ ระหว่างเดินไปที่รถเขาจับมือเราตลอดทาง...รู้สึกดีจัง
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

alone.111

• **
Re: ความเหงาหรือแรงยุเป็นเหตุให้เจอ แบบหวาดหวั่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 07:45:58 AM »
เหมื่อนมันจะเยอะไปเลยอะตอนคิดจะพิมไม่นึกว่ามันจะเยอะ....ต่อๆละ
พอหลังจากขึ้นจากบ่อน้ำร้อนก็ขับไปต่อ(พี่เขาขับเองตั้งแต่ไปกินเตี๋ยวเสจ) คราวนี้ไปต่อที่น้ำตก จอดรถเสจเดินมากอดเอวละพากันเดินไปที่น้ำตก ผ่านชั้นที่1. เหงื่อมาอีกละ ยังคะยังเดินต่อไปชั้นที่2 เลิกกอดเอวละเปลี่ยนมาจับมือ เดินไปชั้นที่2. ว่าจะเดินไปชั้นที่3เเต่พอเหนตัวเลขบอกระยะทาง หึๆโลกว่า เลิกคะไม่ไปละอยุ่มันตรงนี้ละ เดินไปนั่งตรงโขดหิน ทำมิวสิกสะ 5555. พี่เขาก็บอกอยากเล่นน้ำอะ เราก็เอิ่มไม่ได้เอาเสื้อผ้ามาเปลี่ยนนะคะพี่ เลยบอกพี่จะเล่นก็ลงเลยพี่มีชุดไว้ในรถอีกหนิ เขาก็ถอดเสื้อเลย เราเห็นละก็แบบฮืมมมมมม.....น่าจะรู้นะว่าคิดอะไร ยัยผญหื่นเอ้ย ละเขาก็เดินไปเดินมาสรุปไม่ได้เล่นน้ำ *-*  ถอดทำม้ายยยยยยย ละเราก็จะกลับละพอขึ้นจากโขดหินเดินมาใส่เเตะ เดินไปแปปเห้ยยยเลือด เลือดมาจากไหน มองเท้าตัวเอง อ๊ากกกเลือดมาจากเท้าเราเอง ทริปนี่ได้เลือด เอาเท้าไปเเช่น้ำเย็นจนเลือดหมดตัว มะใช่ๆจนเลือดหยุดละก็เดินต่อไปที่รถ พี่ถามขี่หลังไหมเจ็บไหม พี่ค่ะดูตัวหนูด้วยคะ จะให้ขี่หลัง หลังพี่หักแน่! เลยเดินมาโอบเอวไว้อีกจนถึงรถ ละเราก็แวะกินข้าวกัน ครัวทะเลหุบเขา เราก็สั่งกุ้งมา พออาหารมาปุ๊บ สิ่งเเรกที่ทำคือเราจะกิน พี่เขาบอกหยุดทำไมไม่ถ่ายรูปลงกลุ่มไปยั่วคนในกลุ่ม 55555 ความคิดดี โอเคคะถ่ายเสจลงเสจคราวนี่ก็จะได้กินสะที ละพี่เขาก็เเกะกุ้งให้ด้วย ดีจังตักกับข้าวให้ด้วย ดีดี๊ดีอะ พูดเลยไม่เคยมีใครเเกะกุ้งให้กินคะ ปลื้มมมอีกละ เราเลยบอกเราชอบกินปู พี่บอกได้ไว้เราไปกินปูกันแต่พี่ไม่เเกะนะ5555 หบังจากกินข้าวเสจ ก็ขับรถกลับที่พัก แต่ก็นะมาตจว.ทั้งที เลยยังไม่เข้าที่พัก ขับรถเล่นต่ออากาศดี ละก็คุยกันว่าน่าจะเอารถเปิดหลังคามาโน๊ะ ใช่ๆคงจะได้บรรยากาศกว่านี่ ขับไปๆทางเริ่มมืด เราเลยขับกลับที่พัก แต่ข้างหน้าที่พักมีร้านอาหารมีไอติมนมแพะอร่อยอร่อยเจาเลยเรียก เราเธอๆเค้าอยากกินไอติมอะที่นี่ไอติมอร่อยเราก็จ้าๆกินก็กิน. เข้าไป ว๊าวไฟสวยจังบรรยากาศดีจะงดนตรีสดอีก นั่งฟังกันไปละก็สั่งไอติมกับว๊าปเฟิล พอติมมาเขาก็นำแสดงเลยเธอๆไอติมนมเเพะอันนี้อร่อยจริงนะกินดูสิละเขาก็ป้อน รู้สึกหวานมากยิ่งขึ้นความน่ารัก+บรรยากาศ ละเราก็กินติมเสจก็ขับรถเข้าที่พัก พอเข้าที่พักละเขาก็เข้าไปอาบน้ำก่อน หุๆๆๆเสจแน่คืนนี้ เขาอาบเสจออกมาเราก็เข้าไปอาบต่อ ออกมาเขาหลับละ555สงสัยอาบนานไป ละเราบอกในกลุ่มไว้ว่าเดียววีคอลในกลุ่มนะ ฮาคะคิดว่าจะได้ฮึบๆ พอวีคอลปั๊บอื้อหื้อเข้ามาดูกันเยอะเหลือเกิน ทีเวลาวีคอลคุยเล่นกันไม่คิดจะเข้ามาพอแบบนี้ไวกันจริงแต่เสียใจด้วยอดคะ!!!พี่หลับเราก็อุสาจะปล้ำพี่เขาละนะแต่เขาเอาผ้าห่มห่อตัวสะเอาหมอนปิดหน้าอี๊กกก งืมมมม~_~ อดคะทุกคนแยกคะนอนได้55555.ในกลุ่มก็น่ารักกันจิงๆ เชียร์กันหนุกหนาน ปล้ำเลย บ้างละ อย่ายอมเเพ้บ้างละ มุดผ้าเลยบ้างละ คิดบ้างไหมมว่านี่คือผญอ่ะ และแล้วก็ปิ้ววววววว ไป พอตี3เราลุกมาห้องน้ำ เปิดห้องน้ำ จ๊ะเอ๋ กบคะกบ มันอยุ่ตรงโถ่ส้วม ฮือออเค้าปวดฉี่นะยื่นจ้องตากันนานพอควรจนทนไม่ไหวปลุกพี่เขา พี่ค่ะกบคะกบเอามันออกไปหน่อย เขาก็จัดการให้ ละเราทำธุระเราเสจเดินออกมาไปที่เตียงตัวเองละมองไปเตียงเขา หึๆความคิดชั่วร้ายก็มา เดินไปที่เตียงเขาละมุดๆๆๆๆซุกเข้าไปนอนกอดสะเลย หนูขาดความอบอุ่นคะแหะๆ ดีไม่โดนถีบลงมา ละก็หลับไป ด้วยความคิดที่ว่าพุ่งนี้เช้าต้องเป็นของเราาาาาา พอเช้ามา ตื่นปั๊บเห้ยยยยพี่หายไป กระเป๋าอยุ่นี่กุญแจรถอยุ่นี่ อ่าวไปไหน เราเลยนอนต่อแม่มเลยสะพักเขาก็กลับมาบอกตื่นๆไปอาบน้ำพี่สั่งข้าวต้มไว้ โอ๊ยยยอะไรจะน่ารักขนาดนี้ ละเขาก็ออกไปวิ่งต่อ เราอาบน้ำเสจออกมาก็นั่งทาครีมนู้นนี้ แปปเขาก็กลับมา ละก็มาซิกอัพวิดพื้นอยุ่ในห้องรอเราเเต่งตัวแล้วไปกินข้าวเช้า เดินจูงมือกันไป กินเสจกลับมาที่ห้องเขาก็เข้าไปอาบน้ำบอกให้เราเก็บของ ฮืออออดสินะเราอด (ท่องไว้คะเราเป็นผญ) หึๆไม่เราไม่เก็บนอนแม่มเลย อาบน้ำนานเลยเช้านี่ พอเขาอาบออกมา เราก็รอไรคะจู่โจมสิ 5555 ในที่สุดก็.......แว้ววว จนถึงเวลาเช็คเอ้าท์ เราก็ถ่ายรูปส่งความฟินความ มโนความน่าอิจ ให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆในกลุ่มจิกหมอนตามกันไป เอ๊าสิ๊คะยัยผญคนนี้ ชั่งใตกล้านัก พอเช็คเอ้าท์เสจ มีเสียงเรียกร้องอีกครั้ง...เธอๆเค้าอยากกิรไอติมนมเเพะอีกอะไปซื้อกินกันอีกนะๆๆเจอลูกอ้อนแบบนี้ก็ตอบได้คำเดียง จ้าาาาา  ^_^  จากนั้นพอกลับขึ้นรถก็ เธอเค้าอยากกินเตี๋ยวคุณยายอีกอะ อยากกินน้ำผึ้งมะนาวร้านคุณยายอีกอะไปกินกันนะ อีกเช่นเคย จร้าาาาาอยากก็ไปจ้า กินเสจเราก็กลับไปไร่เขาเพื่อไปดูธารน้ำที่จะไปดูตอนมาถึง คราวนี้ในที่สุดก็ได้เดินลงไปถึงธารน้ำเพราะคนงานจัดการทางเดินให้เรียบร้อย (เดินจูงมือสลับกับโอบเอวและกางร่มให้อีกเช่นเคย) และเเล้วก็ได้เวลากลับบ้าน ตลอดการเดินทาง พี่เขาจะเรียกเธอๆดูนั้นสิเขาอยากทำบ้านแบบนั้นจัง ไปทำใกล้ๆริมน้ำอยุ่ด้วยกันคงดี เธอบ้านแบบนี้สวยไหม ทำแบบนี้ละมีละอยุ่ด้วยกันคงมีความสุข อ๊ากกกความมโนของเราก็มาเต็มสิคะ พี่ท่านก็ป้อนผลไม้ตลอดทางกลับบ้านให้เราเพราะเราเปนคนขับอีกเช่นเคย และเขาก็ชวนเราไปเชียงใหม่อีก วันที่1สค.ก็อยากไปนะแต่ต้องทำงาน อดสิคะทริปเชียงใหม่ เขาบอกไม่เป็นไรเด่วมีไปจันอีก คราวนี้จะไปเสาอาทิตเราจะได้ไปได้ ว๊าวน่ารักจัง.  จบทริปนี่ถึงบ้าน5โมงกว่าๆ อย่างปลอดภัยแต่เราก็มีงอแงนิดๆยังไม่อยากลงจากรถเลย 55555. เวลาแห่งความสุขก็จบลง ติดตามกับทริปต่อไปของเราได้ ทริปจันทบุรี (ไม่รู้จะได้ไปไหมนะมโนไว้ก่อนว่าได้ไป). ต้องขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆในกลุ่มด้วยนะคะที่เป็นห่วงอยุ่ด้วยกันตลอด บอกตลอดว่าอยุ่ไหน. เพราะกัวโดนฆ่าหมกป่า5555จะได้ตามมาถูกถ้าหายไป ขอบคุณคะ

ปล.มันจะยาวๆนิสสสขอบคุณที่อ่านจนจบอยากจะลงรูปนะค่ะแต่ด้วยความฉลาดที่มีมากเกินไป เลยลงไม่เป็นคะถึงจะมีพี่ในกลุ่มสอนลงแล้วก็ตาม

ขอบคุณพี่ด้วยนะคะมีความสุขและดีใจที่ได้เสี่ยง  **36**

making1

• **
  • People Like This 34
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 08:42:49 AM »
ยาวไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่ไม่เว้นวรรคตาลาย จบข้อความแรกเลยอ่านเลยครับ ปวดตามาก
 **07** **07** **07**

$Tong$

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 08:53:18 AM »
โชคดีจริงๆที่เจอคนดีๆ ยินดีด้วยครับ

alone.111

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:01:14 AM »
ยาวไม่เท่าไหร่หรอกครับ แต่ไม่เว้นวรรคตาลาย จบข้อความแรกเลยอ่านเลยครับ ปวดตามาก
 **07** **07** **07**
มีวรรคคะ แหะๆแต่วรรคนิดเด่ว ขอโตดด้วยคะมือใหม่หัดเขียน สรุปให้ละกันคะว่าฟินนนนนน

alone.111

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:03:18 AM »
โชคดีจริงๆที่เจอคนดีๆ ยินดีด้วยครับ
ใช่เลยคะถือว่าโชคดีสุด แต่ถ้าจะโชคดีกว่านี่คืออยากมีทริปหน้าอีก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:11:03 AM »
   ดีใจด้วยนะครับ กับความสุขแบบสุดๆ ขอให้มีทริปหน้าเร็วๆ และมีเรื่อยๆ นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:33:18 AM »
เข้ามาฟินการบ้านน้องสาว ด้วยตาร้อนๆ  **21** **21**
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 10:09:00 AM »
 **36** อิอิ ในที่สุดก้อสำเร็จ ยินดีด้วยจร้า ฟินฟินฟิน **36**

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 11:06:49 AM »
ยินดีด้วยนะครับ เข้ามาอิจฉาตาร้อนด้วยคน  **39**

alone.111

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:23:27 PM »
   ดีใจด้วยนะครับ กับความสุขแบบสุดๆ ขอให้มีทริปหน้าเร็วๆ และมีเรื่อยๆ นะครับ

ขอบคุณคะพี่กัปตันหนูก็อยากให้เป็นแบบนั้เช่นกันคะ

alone.111

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:24:38 PM »
เข้ามาฟินการบ้านน้องสาว ด้วยตาร้อนๆ  **21** **21**

น้องคนนี้เล่าไปก็ฟิรไปเองด้วยนะคะพี่

alone.111

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:25:30 PM »
**36** อิอิ ในที่สุดก้อสำเร็จ ยินดีด้วยจร้า ฟินฟินฟิน **36**

เย้ๆๆๆๆช่วยลุ้นช่วยเชียร์กันน่าดูอะคะ

alone.111

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 12:26:23 PM »
ยินดีด้วยนะครับ เข้ามาอิจฉาตาร้อนด้วยคน  **39**

มาเอาน้ำดับเลยคะ  **11**

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2017, 09:57:23 PM »
พี่เค้าน่าจะเป็นสเปคที่ต้องการของสาวๆมากมายในเวป...ครบเครื่องเลย

รักษาระยะเวลาความสัมพันธ์ให้นานเลยครับ เจอคนที่น่ารักทั้งที

**14**

alone.111

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2017, 11:19:28 AM »
พี่เค้าน่าจะเป็นสเปคที่ต้องการของสาวๆมากมายในเวป...ครบเครื่องเลย

รักษาระยะเวลาความสัมพันธ์ให้นานเลยครับ เจอคนที่น่ารักทั้งที

**14**
อยากรักษาไว้คะ แต่การที่เจอกันในนี้ความสัมพันธ์แบบนี้พี่เขาคงไม่ได้มีให้เราคนเดียวหรอกคะ

Dekdue

• **
  • People Like This 32
  • ไม่มีสเตตัส!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2017, 11:53:54 AM »
 **02** **02**
มีความฟินนนนน!!  **39**
แถมความอิจฯเบาๆ  41 41

ปล.รออ่านทริปต่อไปนะคะ  **36**
กอดแน่นแค่ไหน? ถึงเวลาก้อต้องปล่อย!!

<a href="https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/9zSKIDtyv4E</a>

Empty2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2017, 01:18:57 PM »
**02** **02**
ขอบคุณคะ ถ้ามีโอกาสมีทริปต่อไปจะมาลงการบ้านให้อ่านนะคะ เอาแบบอ่านง่ายๆด้วย
มีความฟินนนนน!!  **39**
แถมความอิจฯเบาๆ  41 41

ปล.รออ่านทริปต่อไปนะคะ  **36**

alone.111

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2017, 04:48:35 PM »
**26**กราบบบบขอโทษ เพื่อนๆที่รอติดตามทริปจันทบุรีด้วยนะคะ
คงไม่มีทริปจันแล้ว เพราะ จขกท.ลบแอพไลน์ไปละโหลดมาใหม่ พี่หลายๆท่านได้หายไปจากไลน์แล้ว
รวมทิ้งพี่ท่านนี้ด้วย ตัว จขกท.ยังอยากให้มีทริปไปจันอยู่อยากมาลงการบ้านเล่าเรื่องราวอีก
เสียดายจัง  **07** **07** **07**

แต่ถ้าพี่ท่านนี้ได้อ่านละยังอยากให้มีทริปจันอยุ่ จขกท.ยินดีนะคะ แอดมาคุยต่อได้คะ