ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเข้าจริง ในนี้ "พี่เลือกน้อง" หรือ "น้องเลื่อกพี่" หรือ "ต่างคนต่างเลือก" ???  (อ่าน 2217 ครั้ง)

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
จขกท. ดูต้องกลับไปดูตัวเองก่อนตั้งกะทู้นะครับ
ผมตะหงิด ๆ ๆๆ นิดหน่อย

อย่าคิดมาก อย่าคิดมา ผมแค่ ตะหงิด ตะหงิด ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

kaptan

• People Like This 1734
Re: เอาเข้าจริง ในนี้ "พี่เลือ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2017, 02:57:37 PM »
    ท่านแอดมิน จมูกไวมากครับ......
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

thetraveler

• Newbie
  • *
  • People Like This 6

**34** **34** **34**

คำถามชุดนี้

ถ้าลองใช้ตรรกะตามสามัญชนทั่วไป

น่าจะคิดหาคำตอบกันเองได้ไม่ยากนะครับ

แต่ลักษณะคำถามมันคุ้นๆนะครับ

คล้ายๆกับจะเอียงๆไปทางหนึ่งเหมือนช่วงที่ผ่านมา

มาช่วยกันสร้างสรรค์ให้คนอ่าน คนตอบ ดูแล้วสบายตา สบายใจกันจะดีไหมครับ

**34** **34** **34**

Aunny.aun

• People Like This 277
ถึงน้องเลือก....พี่ไม่เลือก.....ก็ไม่ได้เจอ
ถึงพี่เลือก......น้องไม่เลือก......ก็ไม่ได้เจอ

สวยไม่สวยก็เช่นกัน คนไม่เลือก ก็คือไม่ได้เจอ...
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

men302

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ถ้าพี่เป็นคนจ่ายแล้วเลือกน้อง ก็ไม่แปลก แต่ถ้าต้องจ่ายแล้วน้องยังเลือกพี่อันนี้ไม่แฟร์ เช่น น้องบอกรับงาน แต่ขอแลกรูปกับพี่ ถ้าตกลงกันแล้วแลกรุปกันก็ไม่เป็นไร แต่ที่เคยเจอคือยังไม่ตกลงเลยจะขอให้พี่แลกรูปล่ะ ประเด็นไม่ได้อยู่ที่ราคาหรือหน้า แต่มันอยุ่ที่ว่าใครจ่าย ถ้าน้องจ่ายน้องก็เลือกพี่ได้ แต่ถ้าพี่จ่ายพี่ก็ควรจะเป็นฝ่ายเลือกน้องนะครับ