ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ  (อ่าน 1148 ครั้ง)

Ringrunrun

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
  • หมวย เตี้ย ล่ำ แต่ปล้ำไม่ง่ายนะคะ
รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2017, 02:30:19 PM »
เรื่องการยืนยันตัวตนในเวป กี่วันถึงจะได้รับการตอบกลับหรอคะ พอดีส่งยืนยันไปทาง e-mail อ่ะคะ
อยากรู้ว่านานแค่ไหนถึงจะตอบกลับคะ ไปโพสถามในกระทู้แล้วไม่มีใครมาตอบ รบกวนถามตรงนี้อีกครั้ง

ท่านใดมาให้คำตอบได้จะเป็นพระคุณอย่างสูงค่ะ  **36**
อยากมี "คู่ชีวิต" ที่จะใช้ "ชีวิตคู่" ไปด้วยกัน

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 355
Re: รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2017, 08:47:30 PM »
การ verify ตัวตนสมาชิก ทางแอดมินเวบอาจจะไม่ได้ทำการ verify ให้แล้วครับในช่วงเวลานี้
ส่วนถ้าส่ง verify ตัวตนไปทาง e-mail กับทางแอดมินเวบแล้ว
ถ้าทางแอดมินเห็นหรือมีเวลาอาจจะทำการ verify สมาชิกให้คุณครับ

หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...