ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวมีเรื่องดีดี(รึเปล่า?) มาแนะนำ... น้องสาว? ??  (อ่าน 1193 ครั้ง)

Umi35

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
 **02**.สวัสดีน้องๆ. แนะนำตัวนิด พี่สาวคงเป็นสมาชิกที่อายุ เลข 3+. (แก่แล้วคุยเรื่อง xx ได้ )
...ปกติพี่เป็นคนบ้า. สะสม บิกินี้ ชุดชั้นใน สวยๆ  แบบใหม่
  มีความสุขมาก เวลาไปซื้อชุดพวกนี้.  ///เวลาใส่ ต้องใช้เป็นเซ็ทของมันเอง...
... มันคงเป็นเรื่องปกติ ของสาวๆ ทั่วไปรึเปล่า.

...วันหนึ่ง. คุยกับเพื่อนสาว. เรื่องว่า เริ่มไม่มีความสุขใน เรื่อง. xxx.....!!!!
.....เพื่อนให้ของขวัญมาค่ะ    มันคือ. ชุดคอสเพลย์นักเรียนญี่ปุ่น
... เพราะเพื่อนๆบอกว่า ... เหมาะกะดี. เพราะเหมือน. นางเอก AV
( คิดในใจ.  กรูควรภูมิใจดี รึเปล่า ?).
... น้องๆ.   .. สาวๆ. ใครเคยจัดชุดแบบนี้. ให้คุณแฟนบ้าง.????
ไม่ต้องเล่านะ. แต่จะมาบอกน้องที่ยังไม่เคยว่า. 
 ... ...จัดบ้าง มันโอ. ม้าก. มาก. . 
... จริง. รึเปล่า.  ไป พิสูจน์กันเอาเองนะคะ^^ **39**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
Re: พี่สาวมีเรื่องดีดี(รึเปล่า?) มาแนะนำ... น้องสาว? ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2017, 12:11:25 PM »
ก็มีหมดนะค่ะ คอสเพลย์ โซ่แส่ กุญแจมือ หน้ากาก จะเทียนไขหรือน้ำแข็ง จะมัดมือ มัดเท้า ปิดตา แสดงละคร หรือจะเอาไวน์มาราดกันที่ตัวแล้วดื่มกันตงนั้น
มันได้อรรถรสดี  อ่อ... สถานที่ก็สำคัญนะค่ะ 5555555555+
 **34** **34** **35**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Umi35

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: พี่สาวมีเรื่องดีดี(รึเปล่า?) มาแนะนำ... น้องสาว? ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2017, 03:16:25 PM »
ก็มีหมดนะค่ะ คอสเพลย์ โซ่แส่ กุญแจมือ หน้ากาก จะเทียนไขหรือน้ำแข็ง จะมัดมือ มัดเท้า ปิดตา แสดงละคร หรือจะเอาไวน์มาราดกันที่ตัวแล้วดื่มกันตงนั้น
มันได้อรรถรสดี  อ่อ... สถานที่ก็สำคัญนะค่ะ 5555555555+
 **34** **34** **35**
[/quote
5555 ขอบคุณสำหรับ.คำแนะนำสำหรับ.  ทริปต่อไป ค่ะ. คุณน้อง. ^^