ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ อยากหาเพื่อนคุยยามว่าง ไม่ทะลึ่ง หยาบคายนะคะ  (อ่าน 1576 ครั้ง)

ฉันชอบขนมหวาน :D

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่สาวหน้ามน คนหน้าใหม่ค่า  41

ขอฝากเนื้อฝากตัว และฝากใจ **06** กับเพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคนด้วยนะคะ
ตอนนี้กำลังเรียนมหาลัยอยู่ค่ะ
อยากหาเพื่อนคุยยามว่าง สร้างมิตรภาพดีๆต่อกัน
ไม่ทะลึ่ง หื่น หรือหยาบคายนะคะ ขอแบบจริงใจ คุยด้วยแล้วไม่อึดอัด **25**

แวะมาทักทายกันใน pm ได้นะคะ จะแวะเข้ามาในเว็บบ่อยๆเพื่อตอบข้อความ
หากตอบช้าอาจเป็นเพราะไม่สะดวก ขอคนเข้าใจในส่วนนี้ด้วยนะคะ  41
ไลน์ไม่ค่อยสะดวก แอคเคาท์มีปัญหานิดหน่อย ต้องขอโทษด้วยค่ะ
หวังว่าจะเจอมิตรภาพดีๆนะคะ
หากทักมา แล้วชอบไม่สบายใจ สามารถเลิกทักทายกันได้นะคะ
ไม่อยากให้อึดอัดหรือเสียเวลาทั้งสองฝ่ายค่ะ  **02**

ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันนะคะ **38** **38** **38**

• Newbie
  • *
ตกข้อ หื่นนี่แหละ
 **11** **11** **11**

น่าเสียดาแทนพี่ชายจัง ยังไงก็สามารถทักทายได้นะคะ  41

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
 สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่เวปนี้ณ.ที่นี้มีคนมีน้ำใจเยอะครับ แต่ก็มีคนไม่ดีอยู่มากกว่าครับ โชคดีครับ  **04**
As soon be sure your sin find you out !!!

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ผมไม่ทะลึ่ง หยาบคาย
ผม.....
ลามก  ละเอียดอ่อน. น่าจะผ่านนะครับ
 **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่เวปนี้ณ.ที่นี้มีคนมีน้ำใจเยอะครับ แต่ก็มีคนไม่ดีอยู่มากกว่าครับ โชคดีครับ  **04**

ขอบคุณพี่ ENCELADUS มากๆนะคะที่เตือนหนู
จะระวังตัวจากคนไม่ดีเหล่านั้นนะคะ  **06**

• Newbie
  • *
ผมไม่ทะลึ่ง หยาบคาย
ผม.....
ลามก  ละเอียดอ่อน. น่าจะผ่านนะครับ
 **39** **39** **39**

พี่ตะวันดูเป็นคนอารมณ์ดีจังนะคะ 55555
หนูให้ 3 ผ่านเลยค่ะ  **06**