ผู้เขียน หัวข้อ: โดนแบนได้ไงทั้งๆที่ไม่เคยหลอกไครมีแต่จ่ายตังและเปอย่างเดียวเลยต้องสร้างID.MK2  (อ่าน 2137 ครั้ง)

AKB48MK2

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
คือตัวผมก็อยุ่บอดร์นี้มานานแล้วในนามของ AKB48 ไม่เคยมีประวัตเสื่อมเสียอะไรและไม่เคยหลอกลวงไคร มีแต่จ่ายตังอย่างเดียว เละเปอย่างเดียว  ทั้งดูคอนเสิตร์ จ้างเที่ยว รับดูแล ชวยเหลือ ชวยเหลือค่าเทิม ผมช่วยมาแต่ละคนก็ไม่มีปัญหาอะไร ใครถูกใจผมมัดจล่วงหน้า ชะด้วย ชึีงผมก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรั้งสิ้น

*****แต่เมื่อวานนี้ ผมดันโดนแบน เพราะข้อหา**

ในวงเล็บ (ขออภัย, AKB48 คุณถูกแบนจากการใช้บอร์ดนี้
User นี้ถูกระงับใช้ (แบนยูสเซอร์) เนื่องจากตรวจพบ เข้าข่ายพยายามชักจูงให้ ผญ รับงานในการมีเพศสัมพันธ์
This ban is not set to expire. )

**///// คือเห็นปุ๊ปแทบร้อง Oh shit ทันที คือเป็นคนที่ตั้งรับ กระทู้ ที่ต้องการสาวน่ารัก เวอจิ้น พร้อมจ่าย 5หลักถึง6หลัก  ไครไม่จิ้นก็ต้องมา เพราะลาพาไปตรวจ และไม่ต้องการสาวผิวสีแทนผิวดำไม่ต้องแอดมา ////***

****คืออารมวันนั้น อยากกินสาวเวอร์จิ้นมากๆ มีตังจ่ายสบายครับ และกลายเป็นว่า โดนแบน ชะงั้น ไม่รู้ว่าจะมีคนแจ้งแบนไป หรือว่างเอดมินลบเอง  เอาว่าก่อนจะ แบน ควรเช็คประวัติก่อนไหมครับ ว่าคนใหนที่จ่ายจริง แล้วถ้าแบนเพราะ กระู้ผมไม่เหมาะสมกับเยาวชนจริงๆ ผมยอมรับได้และจะไม่โพสแนวนี้อีก   สุดท้ายนี้ผมก็อยากได้ไอดีAKB48ผมคืนครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอขอบคุณ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
คือ อ่านไปก็งงนิดๆ ต้องการแค่สาวเวอร์จิ้นใช่มั้ยค่ะและต้องการสาวผิวขาว คำพูดอาจจะดูแปลกๆไปนิดมั้งค่ะ มีเงินจ่ายเป็นแสน แต่ถ้าดูจิตๆ สาวบริสุทธิ์ผุดผ่องก็อาจต๊กกะใจได้ค่ะ
แต่ถ้าเข้าใจผิดอ่ะไรก็ต้องขออภัยด้วยนะค่ะ....แหะๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

AKB48MK2

• Newbie
  • *
ใช่ครับเพราะต้องการสาวน่ารักผิวขาวเละเวอร์จิ้น ผมโดนแบนครับ ผมนี่งงไปเลยครับ ว่าผมผิดอะไร ไม่พร้อมจ่ายไม่หน้าด้านโพสหรอกครับ ไอดีผมก็อยู่กับบอดร์นี้มานานหลายปี และไม่เคยมีความเสื่อมเสียชักครั้ง 

making1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 34
ผมว่ากระทู้มันโจ่งแจ้ง ตามที่โดนกล่าวหาจริงครับ

ถ้าพูดถึงคำว่า เวอร์จิ้น ส่วนมากน่าจะมีความคิดไปในทางนั้นอยู่แล้วครับ แถมคุณยังบอกว่ากล้าจ่าย 5-6หลัก ก็น่าจะติดไปในแนวทางคล้ายๆกันว่าจ้างงานอะไร ถึงจะบอกว่ากระทู้อื่นๆ ก็มี แต่มันก็ไม่ได้ตรงตัวมั้งครับ (ตามความคิดผมนะ)

ยังไงก็ลองรอแอด หัวหน้าห้องมาอธิบายอีกรอบละกัน

kaptan

• People Like This 1734
Re: โดนแบนได้ไงทั้งๆที่ไม่เคยหลอกไค
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2017, 12:55:29 PM »
     ผมเชื่อว่าถ้าแอดมินเข้ามชี้แจง ก็จะตอบแบบที่ท่านบอกไว้นั่นแหละ
แต่ท่านคิดว่าไม่ผิด แอดมินเห็นว่าไม่เหมาะสมครับ และแอดมินอาจมองว่า
การจ่าย 5 - 6 หลัก มีโอกาสเข้าข่ายหลอกลวงด้วยจำนวนเงินอีกด้วยครับ
     ใจเย็นๆ ครับ บางทีเราก็ต้องยอมรับว่าคนดูแลเค้าต้องรับผิดชอบอะไรๆ มากกว่าคนเล่นแบบพวกเราครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

AKB48MK2

• Newbie
  • *
ครับผมก็ต้องการคำตอบเหมือนกันครับ ถ้าผมผิดจริงๆในการโพสแบบนั้นผมก็ขอโทษแอดมินด้วยครับ แต่ถ้ามไม่ผิดจริงๆ ผมก็อยากได้ iDผมคืนครับ เพราะมันก้เป็นตัวตนของผมที่ใช้มานานมากในบอดรืนี้   อารมร์เหมือนคนโดนรีพอแฟสแบบนั้นล่ะครับ 5555

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
Re: โดนแบนได้ไงทั้งๆที่ไม่เคยหลอกไค
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2017, 08:59:05 PM »
ผมว่ากระทู้มันโจ่งแจ้ง ตามที่โดนกล่าวหาจริงครับ

ถ้าพูดถึงคำว่า เวอร์จิ้น ส่วนมากน่าจะมีความคิดไปในทางนั้นอยู่แล้วครับ แถมคุณยังบอกว่ากล้าจ่าย 5-6หลัก ก็น่าจะติดไปในแนวทางคล้ายๆกันว่าจ้างงานอะไร ถึงจะบอกว่ากระทู้อื่นๆ ก็มี แต่มันก็ไม่ได้ตรงตัวมั้งครับ (ตามความคิดผมนะ)

ยังไงก็ลองรอแอด หัวหน้าห้องมาอธิบายอีกรอบละกัน

ผมเชื่อว่าถ้าแอดมินเข้ามชี้แจง ก็จะตอบแบบที่ท่านบอกไว้นั่นแหละ
แต่ท่านคิดว่าไม่ผิด แอดมินเห็นว่าไม่เหมาะสมครับ และแอดมินอาจมองว่า
การจ่าย 5 - 6 หลัก มีโอกาสเข้าข่ายหลอกลวงด้วยจำนวนเงินอีกด้วยครับ
     ใจเย็นๆ ครับ บางทีเราก็ต้องยอมรับว่าคนดูแลเค้าต้องรับผิดชอบอะไรๆ มากกว่าคนเล่นแบบพวกเราครับ

คิดเหมือนกันครับ

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
ครับผมก็ต้องการคำตอบเหมือนกันครับ ถ้าผมผิดจริงๆในการโพสแบบนั้นผมก็ขอโทษแอดมินด้วยครับ แต่ถ้ามไม่ผิดจริงๆ ผมก็อยากได้ iDผมคืนครับ เพราะมันก้เป็นตัวตนของผมที่ใช้มานานมากในบอดรืนี้   อารมร์เหมือนคนโดนรีพอแฟสแบบนั้นล่ะครับ 5555

ถ้าคืน id ให้ ก็แสดงว่าคุณไม่ผิด แต่ถ้าไม่คืนแสดงว่าคุณผิดดิครับ
เหตุผล ตามเพื่อน ๆ สมาชิกด้านบนที่กล่าวไว้ก็น่าจะเพียงพอในการตัดสินใจแล้วนะครับ

ถ้าแน่ใจว่าตัวเองไม่ได้ตะกวด  ไม่เคยหลอกลวงใคร อยากได้ id คืน ก็ต้องเปลี่ยนคำพูดใหม่จะจบสวยกว่านะครับ

ปล. ผมให้โอกาสทุกคนเสมอ ^___^
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...