ผู้เขียน หัวข้อ: ความประทับใจจากการจ้างเที่ยว  (อ่าน 6357 ครั้ง)

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: ความประทับใจจากการจ้างเที่ยว
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 08:32:35 PM »
ในบางจังหวะของชีวิต "ข้าวไข่เจียว" ธรรมดาๆ ก็สามารถสร้างความรู้สึก "อิ่ม" ให้กับเราได้ไม่แพ้ "ไข่ปลาคาเวียร์" แฉกเช่นเดียวกันกับความสดใสที่ไร้การปรุงแต่งของสตรีเพศ ที่สามารถสร้างความอิ่มอุ่นในหัวใจได้มากกว่า "จริต" ที่สาวๆมากมายเพียรที่จะใส่มันลงไปจนเกินงาม ยินดีที่ท่านพี่ได้พบกับความน่ารักของน้องๆนะครับ รออ่านงานชิ้นต่อไปนะครับท่าน  **36**  **36**
ขอบคุณครับ the yong
ผมชอบการเปรียบเปรยของท่านมากครับ อ่านแล้วสามารถ จินตนาการได้เห็นภาพมากๆ ครับ
ท่านเม้นต์มา ด้วยคำพูดเหล่านี้ ทำให้ผมรับรู้ได้ว่า ท่านเข้าใจถึงจิตใจผม ณ ขณะนั้นเลย