ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค้า  (อ่าน 1168 ครั้ง)

Mastardjub

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • ขอคนที่ดีไม่หยาบคาย ไม่หลอกลวง ❤
สวัสดีค้า
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2017, 01:19:51 AM »
สมาชิกใหม่ฝากเนื้อฝากตัวพี่พี่ด้วยนะค่ะ
น้อง มัสตาร์ด pm มาคุยกันได้น้ะ
ขอแบบไม่หยาบคาย สุภาพๆนะค่ะ เยิ้ฟ ❤

ENCELADUS

• Full Member
  • People Like This 130
  • บางสิ่่งไม่ได้ถูกกำหนดให้รู้?
Re: สวัสดีค้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2017, 05:11:37 AM »
 สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับสู่บ้านนี้ณ.ที่นี้มีพี่ๆที่ดีๆอีกเยอะครับ แต่ก็มีคนแย่ๆอยู่มากกว่าครับ ควรอ่านกระทู้เยอะครับ โชคดีครับ  **04**
As soon be sure your sin find you out !!!