ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญ❤ขอขอบคุณด้วยหัวใจสำหรับสิ่งดีดีที่ได้รับจากพี่ๆในWLG  (อ่าน 1476 ครั้ง)

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
เช้าเเล้วตื่นมาอ่านนู่นนี่นั่นไปเรื่อยๆนึกไปนึกมา "เอ....เราอยู่ในนี้มา 10วันเเล้วนี่นา"  **02**
+(งานรับจ้างเที่ยวครบ3ครั้งพอดี)...เลยอยากจะมาขอขอบคุณและแชร์ประสปการณ์ดีดีที่ใด้รับจากเว็บนี้บ้าง

ของขวัญขอ... ขอบคุณพี่ๆผู้หญิงและพี่ผู้ชายหลายคนมากๆที่ของขวัญเข้ามาใหม่ๆใด้ให้คำสอน คำเเนะนำดีดี
การระวังตัวเอง เเละอีกมากมายที่ช่วยเเนะนำจากที่ทั้งPM.และทักไลน์มาพูดคุย ทำให้น้องใหม่ที่หารายใด้เสริม
จากการมารับจ้างเที่ยวคนนี้ใด้ค่าขนมให้ตัวเอง ได้เจอมิตรภาพใหม่ๆ ได้พูดคุยเเบ่งปันความรู้ ได้สิ่งดีดีหลายอย่าง
กลับมามากพอสมควรเลยค่ะ แม้จะแอบเหนื่อยกับการที่เวลาเจอพี่ๆเข้ามาสอบถามถึงการรับจ้างเที่ยวในลักษณะ
หยาบคาย ดูถูก หรือพูดจาไม่ดีบ้างเล็กน้อย ... ก็เกือบๆจะมีเหวี่ยงเลยเหมือนกันค่ะแต่ปรึกษาพี่ๆก็ได้รับคำเเนะนำดีดี
เเละวิธีการตอบพี่ๆเหล่านั้นเเบบใจเย็นขึ้นบ้าง ก็ทำให้พอมีวิธีการจะรับมือได้นิดหน่อยค่ะ แต่ทั้งนี้ก็ไม่ใช่ว่าจะรบกวนถาม
แต่พี่ๆเค้าไปซะหมดนะคะของเเบบนี้อยู่ที่ประสปการ์ณลงไปเจอของจริงด้วย จะดีไม่ดีก็เเล้วเเต่คนสองคน
 เรื่องราวของใครของมันละค่า ... ถ้าพี่ๆหญิงชายท่านไหนที่รู้ตัวว่าได้พูดคุยกับของขวัญ...ของขวัญอยากบอกว่า

**26**  **39**  ขอบคุณจากหัวใจขอบคุณค่าาาาาาา   **36**  **38**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

Mastardjub

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
  • ขอคนที่ดีไม่หยาบคาย ไม่หลอกลวง ❤
เจอเหมือนกันค่ะ คนมาดูถูก มาพูดแบบหยาบคายมากๆ พึ่งโดนมาเลยค่ะ :(