ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณพีม.ที่ช่วยหนูส่งการบ้านค่ะ  (อ่าน 1506 ครั้ง)

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
ขอบคุณพีม.ที่ช่วยหนูส่งการบ้านค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 07, 2017, 02:42:59 PM »
หนูไม่ค่อยมีเวลากับการนัดจ้างเที่ยว มีงานรับผิดชชอบเยอะค่ะ **25** นัดพี่ม.เสร็จเลื่อนนัดตลอด แต่พี่เค้าก็ไม่ว่าหนู  **25**ไม่เป็นไรพี่รอได้  **21**
พี่ม.คุยสนุกดีค่ะ คุยจนหนูรับนัดพี่เค้า พี่เค้าบอกว่าพี่เป็นไม่ดีนะจริงๆแล้ว อีกอย่างพี่เค้าชอบว่าน้องๆให้ฟัง
จนหนูนี้หมดความมั่นใจไปเลย จะเจอดีไหม **40** แต่ก็เจอพี่เค้าแบบไม่ได้นัดล่วงหน้า บอกพี่ม.เลิกงานเจอกกัน พี่ชวนหนูทานข้าว ขนม และไปดูหนังกัน พี่ก็เลือกที่นั่งโซฟา555 กลัวหนูนั่งไม่พอหรอค่ะ  **25**
ตัวจริงหนูตัวเล็กมาก พี่เลือกหนังแนวฮีโร่ พี่เค้าบอกว่าพี่ชอบช่วยคน หลังหนังจบพี่ยังมาส่งหนูกลับถึงที่พักอีก ขอบคุณ พี่.นะค่ะที่ช่วยค่าขนมหนู พี่ยังขอนัดหนูต่ออีก 555  **25**หนูก็ยังหาเวลาไม่ได้เลยค่ะ
ขอบคุณพี่ม.นะค่ะ

garybigg15

• People Like This 75
Re: ขอบคุณพีม.ที่ช่วยหนูส่งการบ้านค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2017, 09:38:28 PM »
ยินดีด้วยครับ ที่เจอพี่ม  ที่น่ารัก
มาส่งการบ้านอีกนะครับ

nanena

• People Like This 14
Re: ขอบคุณพีม.ที่ช่วยหนูส่งการบ้านค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2017, 09:26:28 AM »
ขอบคุณค่ะ **26** ไว้หนูมีการบ้านจะมาเขียนต่อนะค่ะ พี่ดีๆนะมีจริงๆค่ะ