ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณเวลาใจดีๆของพี่ต.นะค่ะ  (อ่าน 1569 ครั้ง)

nanena

• Full Member
  • People Like This 14
ขอบคุณเวลาใจดีๆของพี่ต.นะค่ะ
« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 11:38:05 AM »
เริ่มยังไงดีละ **25**ค่ะ เหตุบังเอิญทำให้หนูได้รู้จักพี่ต. พี่ต.น่าจะเป็นคนรู้ดี   **36** หนูคุยนั่นนี้ปรึกษาพี่ต.ไปเรื่อย จนลืมนึกถึงความรู้สึกพี่ต. แต่พี่ต.ก็ตั้งใจฟัง คุยไปเรื่อยๆพี่ต.คนนี้ ช่างน่าค้นหา **40** คนที่มีจิตใจลึกๆดีงามเกินกว่าที่หนูคิดไว้  **39** พี่ขอรูปหนู หนูขอรูปพี่แลกกัน อยากเจอจริงพี่ต.คนนี้    **30** แต่ๆเวลาของหนูกับพี่ต.ไม่เคยตรงกันสักที **25** ทำไงดีละ **40** ใจหนึ่งก็อยากรู้จัก **02**
คนที่จิตใจดีๆ **06** และแล้วเวลาก็มาถึงเป็นเวลาพี่เลิกงานพอดี เจอกันตอนเที่ยงคืน จะคุยกันยังไงดีตื่นเต้นอีก **40** บนรถละกัน สิ่งที่เจอต่อหน้าคือพี่ต.
สิ่งที่ทำได้คือความรู้สึกที่ส่งผ่านการขอบคุณผ่านมือเบาๆ ที่ตลอดเวลาพีต.ช่างมีจิตใจที่ดีอะไรเช่นนี้ พี่ต.น่าจะรู้ดี **02** ไม่มีใครทำได้แต่พี่ต.ทำได้ พี่ต.ฝากขนมมาให้หนูทาน 2 ชิ้น มีความหมายอะไรหรือเปล่า **40**น้า .. แล้วพี่ต.ก็ต้องกลับ ช่วงเวลาสั้นๆ ได้แต่ขอบคุณเวลาและใจดีๆของพี่ต. ขอใช้คำว่า  i feel it coming **02**ความรู้สึกนี้  **26**

nanena

Re: ขอบคุณเวลาใจดีๆของพี่ต.นะค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 12:16:30 PM »
พี่ต.อยู่ไกล หวังว่าพี่ต.จะคิดถึงเมืองไทย
เมืองที่มีความงามเหมือนใจของพี่ต.ที่มีให้กันนะค่ะ

nanena

Re: ขอบคุณเวลาใจดีๆของพี่ต.นะค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 12:25:35 PM »
การจะเจอใครสักคนอาจใช้เวลามากมาย แต่คุ้มค่าที่จะรอ ...ถ้าเค้าคือคนที่ใช่ในความรู้สึกที่เหนือสิ่งที่คาดหมายไว้ สิ่งดีๆที่ต.ทำไว้จะกลับสู่พี่ต.แน่นอนค่ะ
ไว้มีโอกาสเจอพี่ต.คนนนี้อีกจะมาเขียนต่อค่ะ **38**