ผู้เขียน หัวข้อ: แอบปลื้ม User .......  (อ่าน 2783 ครั้ง)

บัวบุรา

• Hero Member
  • People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
Re: แอบปลื้ม User .......
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 10:00:02 AM »
แจนมีพี่ที่แจนแอบปลื้ม...
ตอนแรกเริ่มจากพี่เค้าทักแจนมาก่อน...
เลยได้คุยกัน...จากนั้นพี่เค้ากลายเป็นลุงหมีที่ปรึกษาให้แจนมาโดยตลอด
ไม่เคยเจอหน้า รูปโพรไฟล์ในไลน์ก้อไม่ชัด มองเห็นเป็นลุงๆ ท้วมๆ คนนึง
พี่เป็นคนที่แจนปรึกษาได้ทุกเรื่องตั้งแต่เรื่องงาน เรื่องบ้าน เรื่องหัวใจ
แจนยึดลุงหมีเป็นที่ปรึกษา ที่เคารพมาโดยตลอด
คุยกันมาสักพัก ก็มีโอกาสได้ไปกินข้าวกัน แป๊บนึง เน้นว่าแป๊บนึงจริงๆ
เพราะพี่งานยุ่งมากกกก...
พอเจอหน้ากัน ลุงหมี กลายเป็นพี่หมีหน้าเด็ก หุ่นดี ที่มองหน้าแล้วใจแจนสั่น พาลจะคิดไม่ซื่อกับพี่เค้า

เมื่อมีโอกาสได้มากินข้าวกันอีก แจนที่ปกติปากหมา ชอบแหย่ชาวบ้านไม่ทั่วกลับไม่กล้าแม้แต่จะจับมือพี่เค้า

ตอนนี้ได้แต่ปลื้มอยู่ไกลๆต่อไปฮ่ะ   

ขอบคุณลุงหมี ที่ยังไม่เบื่อแจนผู้ปากหมา หน้าเป็นตูดคนนี้นะฮะ
รักและเคารพลุงหมีเสมอนะฮะ
ว่างๆลุงหมีช่วยแกล้งเมาน้ำเปล่าให้แจนมีโอกาสได้ลวนลามบ้างเหอะ...
ขอสักครั้งแล้วจะไม่ลืมพระคุณนี้เลย  **30** **30**
ชอบการตอบของคุณแจน มากครับ ข้อความแสดงถึงนิสัยว่า คุณเป็นคนตรงๆ ไม่เสเเสร้ง ชอบ ไม่ชอบ อะไรก็บอกมาตรงๆ นี้คือสเน่ห์ของคุณครับ  อดนึกถึงหน้า ลุงหมีของคุณไม่ได้ว่า หน้าตาจะเป็นเช่นไร หนอ เสียดายไม่ใช่พี่หมีคนนี้

พี่ต้นคะ สาวๆในลีสของพี่ยังไม่เยอะพออีกเหรอคะ  มาเสียดายอะไรกับแจนเนี่ย 555
ลุงหมีไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเวปแล้วค่ะ แกงานยุุ่งมากกกก
แจนก้อเพ้อๆของแจนไปวันๆค่ะ กับความสัมพันธ์แบบพี่น้องแบบนี้ แจนพอใจกับมันที่สุดแล้วค่ะ

What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2017, 10:53:15 AM »
แอบชอบพี่คนนึงใช้ยูสว่าลุง แต่อายุมากกว่าแก้มแค่ 6 ปี ตอนนั้นอกหักทำงานด้วยกัน ตอนเที่ยงไปนั่งทานข้าวกับลุง+แฟนเก่าลุงรู้สึกอกหัก  แต่ก็ยังแอบปลื้มอยู่ตลอดด ความสุขแบบฝันไปคนเดียวว >,,<<

สวยที่สุดในโลกส่วนตัว

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2017, 01:52:52 PM »
ยูสที่ปลื้มๆก็มีเจอบ้างแล้ว แต่ที่ยังไม่เคยเจอและแอบอยากเจอมีสองยูสค่ะ Aivt,Slow แต่ใจเทไปทางยูสแรกหนักมากกก ตอนเข้ามาใหม่ๆพี่ท่านไปเม้นต์ทู้ไหนคือตามอ่าน ติ่งพี่Aivt 555 แต่ตอนนี้น่าจะเปลี่ยนยูสไปแล้ว หาไม่เจอแล้ว ฮืออออ
ส่วนท่านพี่slow ชอบในคำพูดดูแล้วต้องเป็นหนุ่มสมาร์ทอย่างแน่นอน แต่แว่วๆว่ามีเจ้าของแล้ว สาวๆร้องไห้กันครึ่งเวป555 **01** **19**
แล้วจขกทปลื้มยูสไหนเอ่ย ยังไม่บอกเลยน้าาา  **36**

byeD

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:42:32 AM »
 **36**
ดูอบอุ่นดีจังงงงง  อิอิ
หนูบีบี พึ่งมาเมื่อวานตามอ่านผลงานพี่ๆ
อยุ่นะคะไว้มีการบ้านจ้างเที่ยว
มาลงบ้าง แต่ค.งดูยาวววววๆค่ะพี่ๆ
เจอบีชวนคุยกันบ้างนะคะ

ส่วนตัวหนูชอบ ยุสพี่ ทิบบี้ สวยเก่งฉลาดมีไหวพริบ
อ่านแล้วพี่เค้าสุดยอดมากๆค่ะ
 นิสัยดีอ่าหลงรัก พี่เขาคอยแบ่งปันประสบการณ์ด้วย.
หนูนั่งอ่านจนนอนไม่หลับเลยทีเดียว555+ศึกษาๆ
(งืมๆตีสี่แล้วสินะค่ะ ฝันดีคะ. คร่อกก!) **35**

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 03:36:14 PM »
ยูสที่ปลื้มๆก็มีเจอบ้างแล้ว แต่ที่ยังไม่เคยเจอและแอบอยากเจอมีสองยูสค่ะ Aivt,Slow แต่ใจเทไปทางยูสแรกหนักมากกก ตอนเข้ามาใหม่ๆพี่ท่านไปเม้นต์ทู้ไหนคือตามอ่าน ติ่งพี่Aivt 555 แต่ตอนนี้น่าจะเปลี่ยนยูสไปแล้ว หาไม่เจอแล้ว ฮืออออ
ส่วนท่านพี่slow ชอบในคำพูดดูแล้วต้องเป็นหนุ่มสมาร์ทอย่างแน่นอน แต่แว่วๆว่ามีเจ้าของแล้ว สาวๆร้องไห้กันครึ่งเวป555 **01** **19**
แล้วจขกทปลื้มยูสไหนเอ่ย ยังไม่บอกเลยน้าาา  **36**

คงเหมือนสาวๆหลายๆคน
ยูสแรกที่แอบปลื้มนี่รู้สึกจะเป้นหนุ่ม Hot จิงๆด้วย
พี่เค้ามาคอมเม้นต์ ในการบ้านแรก ปลื้มเลยละ
แต่ตอนนี้ แอบปลื้มยูส putin แทนได้ปะนะ
 **36**