ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งและอีกครั้ง  (อ่าน 4067 ครั้ง)

ariinz

• Full Member
  • People Like This 13
Re: อีกครั้งและอีกครั้ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 04:11:34 PM »

ก่อนที่จะว่าใครไม่ดี เราควรย้อนกลับมามองตัวเองเราเองก่อน ว่าเราดีพอที่เค้าจะเลือกเรามั้ย?? 

.....ถ้าไม่ลงท้ายแบบนี้ การบ้านนี้น่ารักมากมายครับ.....
คนเราไม่มีใครชนะ หรือแพ้ไปทุกครั้ง....

นู๋กราบขออภัยนะด้วยคะ พอดีไม่ได้มีเจตนาจะว่าใคร อันนี้นู๋พิมเตือนสติตัวเองนี่แหละคะ ไม่เคยคิดจะเป็ัตรูของใคร หรือมีปัญหาของใครคะ อยากให้พี่ๆมองเป็นกลางคะ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 10:52:02 PM »

ก่อนที่จะว่าใครไม่ดี เราควรย้อนกลับมามองตัวเองเราเองก่อน ว่าเราดีพอที่เค้าจะเลือกเรามั้ย?? 

.....ถ้าไม่ลงท้ายแบบนี้ การบ้านนี้น่ารักมากมายครับ.....
คนเราไม่มีใครชนะ หรือแพ้ไปทุกครั้ง....

นู๋กราบขออภัยนะด้วยคะ พอดีไม่ได้มีเจตนาจะว่าใคร อันนี้นู๋พิมเตือนสติตัวเองนี่แหละคะ ไม่เคยคิดจะเป็ัตรูของใคร หรือมีปัญหาของใครคะ อยากให้พี่ๆมองเป็นกลางคะ

แหมมมมมมมมมมมม เอาเป็นว่าน้องก็มีส่วนดีของน้อง ทำไมไม่พรีเซ็นตรงนั้นให้คนสนใจหล่ะ ทุกถ้อยคำทุกตัวอักษร มันบ่งบอกจิตวิญญาณของคนๆนั้นอยู่แล้ว โดยที่เราไม่ต้องชี้แจงด้วยซ้ำ 
แล้วยิ่งมีคอมเม้นมาช่วยเสริมยิ่งส่อไปในทางนั้นกันใหญ่ ถ้าจะบอกว่าว่าตัวเองนี่เชื่อไม่ลงเลย

ถ้าไม่มีประโยคสุดท้ายจะเป็นการบ้านที่น่ารักมากฉบับนึงเลย  **34** **34**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

ariinz

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2017, 03:29:04 PM »
น้อมรับความคิดเห็นของทุกคนคะ ^___^

MynameisKkhwan

• People Like This 51
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 05:41:45 AM »
 **39** พี่สาวคนสวยของขวัญ ... เนื่องจากการที่ของขวัญได้พบเจอพี่โดยมิได้นัดหมายเมื่อคืนนี้นั้น

อยากจะบอกว่า "โอ๋น้าาา หายนอยด์ได้เเล้วค่ะ" **36**
ของขวัญอาจจะไม่ได้อ่านกระทู้นี้ของพี่ก่อนเราพบกันเลยไม่รู้ที่มาที่ไป...
เเต่ของขวัญได้เจอพี่เมื่อคืนนั้น .... "ของขวัญเชื่อตัวตนจริงๆที่พี่เป็นที่ได้เจอเเละเห็นกับตามากกว่าค่ะ!
...ทั้งที่เพิ่งเจอ แต่พี่สาวคนนี้ยังตามมาส่งของขวัญขึ้นรถเเท๊กซี่ด้วยความเป็นห่วงทั้งที่พี่ไม่จำเป็นจะมาเดินไปส่งของขวัญเลยก็ได้ด้วยซ้ำ ยังขอยืนยันหลังจากการเจอพี่สาวของขวัญว่า "ไม่หยิ่ง จริงใจ ไม่สร้างภาพ และขอเป็นกำลังใจให้พี่เลิกเศร้าเพราะไม่ว่าร้อยคนจะไม่เข้าใจ...เเต่ขอเเค่สักคนที่เข้าใจ(ตัวตนจริงจริง)ของเราก็พอแล้วค่ะพี่...สัญญาว่าจะกลับไปเจอพี่สาวอีก ตั๊ลร้ากกกกกก  **02** **39**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

ariinz

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 11:01:41 AM »
**39** พี่สาวคนสวยของขวัญ ... เนื่องจากการที่ของขวัญได้พบเจอพี่โดยมิได้นัดหมายเมื่อคืนนี้นั้น

อยากจะบอกว่า "โอ๋น้าาา หายนอยด์ได้เเล้วค่ะ" **36**
ของขวัญอาจจะไม่ได้อ่านกระทู้นี้ของพี่ก่อนเราพบกันเลยไม่รู้ที่มาที่ไป...
เเต่ของขวัญได้เจอพี่เมื่อคืนนั้น .... "ของขวัญเชื่อตัวตนจริงๆที่พี่เป็นที่ได้เจอเเละเห็นกับตามากกว่าค่ะ!
...ทั้งที่เพิ่งเจอ แต่พี่สาวคนนี้ยังตามมาส่งของขวัญขึ้นรถเเท๊กซี่ด้วยความเป็นห่วงทั้งที่พี่ไม่จำเป็นจะมาเดินไปส่งของขวัญเลยก็ได้ด้วยซ้ำ ยังขอยืนยันหลังจากการเจอพี่สาวของขวัญว่า "ไม่หยิ่ง จริงใจ ไม่สร้างภาพ และขอเป็นกำลังใจให้พี่เลิกเศร้าเพราะไม่ว่าร้อยคนจะไม่เข้าใจ...เเต่ขอเเค่สักคนที่เข้าใจ(ตัวตนจริงจริง)ของเราก็พอแล้วค่ะพี่...สัญญาว่าจะกลับไปเจอพี่สาวอีก ตั๊ลร้ากกกกกก  **02** **39**

อ่าาา และเราก้อมาเจอกันในนี้จนได้ 555 อุตส่าหายตัวไปจากเว็บพักนึงแระ ยังคิดอยู่ว่าเด็กคนนี้จะกลับถึงบ้านปลอดภัยมั้ยน้าา แท้งกิ้วสำหรับกำลังใจนะจ๊ะสาวน้อย ว่างๆเจอกันใหม่น้าา น้องและพี่รีบกลับ อดดริ้งด้วยกันเลย แย่ๆ  **30**  **25**

MynameisKkhwan

• People Like This 51
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 11:15:24 AM »
ของขวัญก็อยากจะร้องเพลง ...อยู่ต่อเลยได้ไหมอย่าปล่อยให้ตัวช้านปายยย 55555. เเต่ขอพี่สาวเรื่องนึงได้ไหมคะ  **12** พี่อย่าสูงไปกว่านี้อีกนะคะหนูใส่รองเท้าคู่ที่สูงที่สุดในบ้านเเล้ว เเต่วัดความสูง

....เอิ่มมมมม  **07** เหมือนตอนเด็กๆหนูลืมกินนม  **30**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ