ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหลอกครั้งแรกในชีวิตค่ะ แต่ยังต้องกัดฟันสู้ต่อไป  (อ่าน 2070 ครั้ง)

wedonttalkanymore

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
ครั้งแรกในชีวิตเลยค่ะที่โดนตะกวดหลอก  **01** สูญเงินไปนับหมื่น มีใครหลายคนว่าเราโง่มาก มันก็จริงอย่างที่เขาพูดนั่นแหละ โง่ที่ไว้ใจในตัวพี่ และโง่ที่ใจดีไม่เข้าท่า แต่ชีวิตก็ต้องเดินต่อไปค่ะ เราเชื่ออยู่หนึ่งข้อว่าเรายังเป็นคนที่มีความดีอยู่ เป็นคนใจดี ต้องมีอะไรดีๆเข้ามาบ้างแหละ สักวันคงจะได้เจอพี่ดีๆจริงๆสักวัน ตอนนี้พยายามคิดบวกมากๆค่ะ ใกล้ถึงวันใช้หนี้แล้วก็ต้องใจเย็นสู้ชะตาเข้าไว้  **19**  ใครที่ตก ระกำลำบาก ก็ขอให้พยายามเข้านะคะ เป็นกำลังใจให้ สู้ด้วยกันนะ !   **36**

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ขอให้พี่จขกท. ผ่านบททดสอบชีวิตเเย่ๆนี้ไปได้โดยเร็ววันนะคะ
ขอเป็นกำลังใจให้อีกเเรงเอาใจช่วยจขกท.ค่ะสู้สู้  **36**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ