ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ การเที่ยวครั้งที่ 2 คนเดิมเพิ่่มเติมแซ่บบบ  (อ่าน 2417 ครั้ง)

Mimimo

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ขอบคุณคนอ่านทุกคนค่าา กระทู้แรกที่ตั้งไว้ คนอ่านเกินคาด

มาต่ออกับการรับเที่ยวครั้งที่ 2 นะคะ หลังจากครั้งแรกไปเที่ยวด้วยกันมา พอกลับบมาจากการเที่ยวครั้งแรก
เราก็ไม่ได้คุยกับพี่เค้า 2-3 เดือนได้ มีวันนึง เราก็ลองทักไป เค้าก็ตอบมาดึกๆๆเลย  เราก็คุยๆกันน สักพักพี่เค้า
ก็ถามเราว่าไปเที่ยวไหม แล้วพอดีวันนั้นเราเพิ่งกลับถึงบ้านเราไปอยู่มหาลัยมา เราเลยบอกไปว่า โหยยย
น้องเพิ่งกลับมาบ้านเอง เดี๋ยวที่บ้านไม่รัก ก็ติดตลกไป เค้าเลยบอกงั้นอาทิตย์หน้าไหม ช่วงสิ้นเดือนพี่ว่าง
เราเลยบอกไปว่า ไม่ได้ค่ะทำบุญบ้าน พี่เค้าก็บอกอาทิตย์ต้นเดือนพี่งานยุ่ง ก็คุยๆไป สุดท้าย ก็ช่วง อาทิตย์กลางเดือน
ของอีกเดือน เราก็คุยๆๆกันเรื่อยมาทุกวันๆ พี่เค้าก็ดูใส่ใจเหมือนเดิม ซึ่งตอนนั้นไม่ได้คิดอะไรเลย ก็ Happy  **06**
พอใกล้ๆถึงวันนัดด เราก็กลับมารอที่หอ  เราก็คุยกับพี่เค้าปกติ พี่เค้าก็บอกว่า พี่ขอเลื่อนวันได้ไหม ขอไปล่วงหน้า 1 วัน
เพราะ วันจันพี่ติดไปหาแม่ เราก็บอกได้ค่ะ ตามที่พี่สะดวกเลย น้องโอเค ทีแรก จะไปเขาใหญ่ แต่พอดีพี่เค้าติดธุระ เลิกเย็น
เลยเปลี่ยนไปศรีราชาใกล้ๆ เราก็บอกโอเค ได้หมด  **07**  พอถึงวันเราก็ถามว่า พี่จะมาตอนไหนกี่โมงคะ บอกน้องด้วย
ทีแรก ก็บอก บ่าย 2 ทำไปทำมา ก็บอก 5 โมงถึงเรา. เราก็นึกถึงตอนไปเที่ยวครั้งแรก คือมาช้า แต่มาแน่ เราก็นอนดูหนัง
เล่นเกมรอ ก็รอ ไม่ตามไม่จี้ ไม่งอแง  **25** อดทนเนอะ เป็นน้องเนี้ยยยย ก็รอออ  สัก 17:15 ก็โทมาพี่ใกล้ถึงแล้วนะ
เราก็ให้เค้ามารับหน้าหอ มุ่งตรงสู่ ศรีราชา 1 ชม.ก็ถึงที่หมาย ที่พักก็โอเค วิวดี ก็สั่งอาหารมมกินที่ห้อง ซึ่งเราอยู่ง่ายกินง่าย
555555  **02** ก็นั่งคุยกันไป พอกินเสร็จ เราก็ไปนั่งโซฟา พี่เค้าก็มานอนตัก เราก็ ลูบผมเค้า ฟิวแฟนเลยค้าาาาา
สักแปปปเค้าถามกินเบียร์ไหม ก่อนมาเราตกลงกับพี่เค้าไว้เราจะกิน พอพี่เค้าถามเราเลยบอกไปว่า แุ่ยยง่วงจัง  **35**
ขอไปอาบน้ำก่อนนะ เราก็ไปอาบน้ำ พออาบเสร็จออกมา พี่เค้าาก็ไม่ไปอาบน้ำ เราเลยเดินไปที่เตียง ไปนอนข้างๆแล้วกอด
แล้วบอกไปอาบน้ำ มาาาา เร็วจะได้นอน เค้าก็บอกก็ได้ พี่อาบน้ำก่อน พอเสร็จออกมา ก็นอนดูทีวีกัน
เราก็ลุกไปนั่งโซฟา พี่เค้าก็มานอนตักเหมือนเดิม สีกพักก็ย้ายไปนอนเตียงเราก็เล่นเกมม เราเลยถาม พี่เล่นไหม ก็เล่นเกม
ด้วยกัน สักพัก เราก็ดูทีวีไปเรื่อยๆ พี่เค้าก็มากอด มาหอมม หอมนี่ฟอดดแรงเว่อออ  **40** สักแปปปพี่เค้าก็หลับตาไป
เราเลยปิดทีวี จะนอน พี่เค้าก็มาหอม เราก็หอมกลับ จุ้บบแก้ม จุ้บหน้าผาก จุ้บปากแล้วเรารีบดึงออก พี่เค้าก็ยื่นมาจุ้บอีก
ทีนี้ จูบบบเลยยยย. เราก็ให้อารมณ์กับพี่เค้า สุดท้ายยเราก็ช่วยจนเสร็จเลย. ตามเดิม พอคืนนั้นเราก็นอนกอดกันทั้งคืน
ตื่นเช้ามาก็ดูว่าจะไปไหนดี ก็อาบน้ำ นอนสักแปป ก็ออกไปเที่ยว เชคเอ้าท์ ออกจากที่พักเลย พอหลังจากเที่ยวเสร็จเราก็
ไม่ได้คิดจะไปไหนอีก เราเลยบอกไม่ไปไหนแล้ว ค่ะ ขากลับเราก็นั่งคุยกันจนพี่เค้าก็มาส่งหน้าหอเหมือนเดิม

**34** การเที่ยวครั้งนี้มิได้เก็บค่าใช้จ่ายใดๆ **34**
ซึ่งเป็นการเที่ยวแบบสมัครใจ เรารักการเที่ยวถ้ามีคนพาไป เลี้ยงน้องด้วยนะ 5558
ยินดีจะไปเที่ยวกับพี่ๆ ที่ให้เกียรติน้อง ให้ความเคารพซึ่งกันละกัน

ขอบคุณนะคะ ที่ติดตามอ่านกระทู้  ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยจ้าาา **04**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
อ่านการบ้านแล้วมีความหวานเชียว...

ทิ้งท้าย น้อง Mimimo ยังเปิดรับพี่ๆพาไปเที่ยวได้ด้วย
อย่างนี้คงมีพี่ๆ pm ไปเพียบแน่

**38**

kaptan

• People Like This 1734
    การบ้านน่ารักจุงๆ....รอเรื่องต่อไปนะครับ ขอแบบฟินๆ แบบนี้แหละ
แม้จะแค่อ่านก็มีฟามสุข
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mimimo

• Newbie
  • *
อ่านการบ้านแล้วมีความหวานเชียว...

ทิ้งท้าย น้อง Mimimo ยังเปิดรับพี่ๆพาไปเที่ยวได้ด้วย
อย่างนี้คงมีพี่ๆ pm ไปเพียบแน่

**38**

ขอบคุณค้าา

Mimimo

• Newbie
  • *
    การบ้านน่ารักจุงๆ....รอเรื่องต่อไปนะครับ ขอแบบฟินๆ แบบนี้แหละ
แม้จะแค่อ่านก็มีฟามสุข

ขอบคุณนะคะ  **39**  ถ้าน้องมีโอกาส
ได้ไปเที่ยวอีก น้องจะเอามาเล่าสู่กันฟัง

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355

**38**

มีความหวานเชียว หรือ มีความ เสีย_ว อยู่ในใจครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2017, 02:19:08 PM โดย fredom »
หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

pop2000

• People Like This 831
อิจฉาคนที่สามารถไปไหนมาไหนค้างคืนได้จริงๆ. เคยมีโอกาสแบบนี้นานมาแล้ว แต่ดันไม่ได้ไปกะสาวๆนะ เพราะถึงเวลาจริงดันนัดวันว่างไม่ตรงกันซะนี่ สรุปเลยต้องไปกะ ผบ สส แทน 5555. กลายเป็นเที่ยวครอบครัวแทน

Mimimo

• Newbie
  • *
อิจฉาคนที่สามารถไปไหนมาไหนค้างคืนได้จริงๆ. เคยมีโอกาสแบบนี้นานมาแล้ว แต่ดันไม่ได้ไปกะสาวๆนะ เพราะถึงเวลาจริงดันนัดวันว่างไม่ตรงกันซะนี่ สรุปเลยต้องไปกะ ผบ สส แทน 5555. กลายเป็นเที่ยวครอบครัวแทน

5555 เดี๋ยววก็มีค่ะ

Aunny.aun

• People Like This 277
อยากมีคนพาไปค้างคืนบ้างจัง555555
 **37**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.