ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเข้ามาใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เย้~  (อ่าน 3060 ครั้ง)

henry

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สวัสดีค่า~ เฮนรี่นะคะ พูดไทยได้ อังกฤษได้ คุยได้ ทักได้ i dont bite lol
เวลาว่างส่วนใหญ่จะอ่านหนังสือ, netflix, หรือไม่ก็นอนกลิ้งเฉยๆ ค่ะ 5555555
ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ขอบคุณค่า :D

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
Re: เพิ่งเข้ามาใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เย้~
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 03:45:30 PM »
น้องไม่กัด lol. .....
งั้นช่วยเพิ่มว่าไม่กัด tawans  ด้วยนะครับ ....
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Porpeang

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
Re: เพิ่งเข้ามาใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ เย้~
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 03:51:24 PM »
Wellcome หรือเวรกรรมดีหนอที่เข้าเวปนี้  **40**
ไม่รู้วัตถุประสงค์ที่เข้ามา ก็ระวังตัวให้มากๆครับ  **04**
น้องชอบอ่านหนังสือ งั้นอ่านเตือนภัยให้เยอะๆๆๆนะครับ

henry

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 05:24:29 PM »
งั้นช่วยเพิ่มว่าไม่กัด tawans  ด้วยนะครับ ....
 **38**

as you requested, i dont bite 'tawans' ka lol

henry

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2017, 05:29:00 PM »
Wellcome หรือเวรกรรมดีหนอที่เข้าเวปนี้  **40**
ไม่รู้วัตถุประสงค์ที่เข้ามา ก็ระวังตัวให้มากๆครับ  **04**
น้องชอบอ่านหนังสือ งั้นอ่านเตือนภัยให้เยอะๆๆๆนะครับ

thank you for your kindness and warm welcome ka :D ที่ลองสมัครมานี่คือ curiosity ล้วนๆ เลยค่ะ ไม่มีจุดประสงค์อื่นใด ยังใจไม่ถึงพอ แหะๆ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 08:52:48 AM »
   อยู่ที่นี่ มีความสุข สนุกสนานครับ เจอคนดีมั่ง ตะกวดมั่ง
เอาไว้ฝึกการเลือกคบหา พูดคุย....
    แต่พี่ TAWAN นิสัยดี น่ารักครับ รับประกันได้.....ถ้าขอกัด แกก็ให้นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

henry

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:24:35 PM »
   อยู่ที่นี่ มีความสุข สนุกสนานครับ เจอคนดีมั่ง ตะกวดมั่ง
เอาไว้ฝึกการเลือกคบหา พูดคุย....
    แต่พี่ TAWAN นิสัยดี น่ารักครับ รับประกันได้.....ถ้าขอกัด แกก็ให้นะครับ

แหะๆ สวัสดีค่า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆ เลยนะคะ ยินดีที่(เผื่อจะ)รู้จักพี่ๆ ทั้งสองคนด้วยค่ะ :D

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:43:48 PM »
 **38**

as you requested, i dont bite 'tawans' ka lol

Yesssss,  what a lovely girl that  don't bite.  (เวลาน้องโดนขโมยจูบอย่าลืมน้าาาาา)
 **39** **39** **39**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 01:44:39 PM »

แหะๆ สวัสดีค่า ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆ เลยนะคะ ยินดีที่(เผื่อจะ)รู้จักพี่ๆ ทั้งสองคนด้วยค่ะ :D

ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ tawans และ พี่ kaptan รับรองไม่ผิดหวัง...
มีเสน่ห์ทั้งสองคน

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2017, 03:32:57 PM »
 **26** **02** Hello henry kaaa.....
mynameis...ของขวัญค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะค้า
ขออนุญาติฝากตัวพี่ henryเป็นน้องเป็น my friend
ด้วยคนนะฮั่ปป้มมม ^^  **39**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ