ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ(ญ) มีวิธีการรับมืออย่างไรคะกับพี่รายเดือนที่นัดพบครั้งแรกขอพูดคุยก่อน  (อ่าน 1500 ครั้ง)

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
เพื่อนๆ(ญ) มีวิธีการรับมืออย่างไรคะกับพี่รายเดือนที่นัดพบครั้งแรกขอพูดคุยก่อน

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ความเห็นส่วนตัวของขวัญเองก็ยังไม่เคยรับดูเเลนะคะไม่รู้ว่าเค้ามีวิธีการนัดเจอเเตกต่างออกไปจากการรับจ้างเที่ยวไหม?...เเล้วจขกท.ก้อไม่ได้ลงรายละเอียดเพิ่มเติมอีกสักนิดว่ารับมือจากอะใรเเบบไหนยังใงบ้างอะคะเลยช่วยเเสดงความคิดเห็นไม่ค่อยถูกเท่าไหร่เลย แหะแหะ แต่ของขวัญว่าการนัดคุยก่อนดีนะคะพี่จขกท.เกิดถ้าเค้าไม่หวังดีกับผู้หญิงตั้งใจมาเอาเปรียบพี่จะได้ชิ่งได้ทันเวลาโดยที่ไม่เสียอะใร การคุยกันก็จะได้เรียนรู้ตัวตน คนตรงหน้าจากความเป็นจริงด้วยอะคะว่าเชื่อถือได้มากน้อยแค่ไหนจากการนัดเจอพูดคุยกัน อันนี้ความเห็นส่วนตัวของขวัญนะคะถ้าผิดพลาดประการใดขอโทษพี่ จขกท.ด้วยค่า ขอให้เจอพี่ดีๆน้าฮั่ป ^^  **39**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
นัดคุยแบบใหนค่ะแค่ทานข้าวรึนั่งคุยกัน ?
ถ้ามีการนัดคุยก่อนแนะนำให้ขอค่าขนมแบบจ้างเที่ยวจ้า
ไม่งั้นใครต่อใครก็นัดกันไปคุยได้ฟรีๆสิ ถูกมั้ยค่ะ ^^ ถ้าเกิดพี่เขาไม่โอเคอย่างน้อยเรายังได้ค่าเสียเวลา  **24**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เพื่อนๆ(ญ) มีวิธีการรับมืออย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 09:57:12 AM »
นัดคุยแบบใหนค่ะแค่ทานข้าวรึนั่งคุยกัน ?
ถ้ามีการนัดคุยก่อนแนะนำให้ขอค่าขนมแบบจ้างเที่ยวจ้า
ไม่งั้นใครต่อใครก็นัดกันไปคุยได้ฟรีๆสิ ถูกมั้ยค่ะ ^^ ถ้าเกิดพี่เขาไม่โอเคอย่างน้อยเรายังได้ค่าเสียเวลา  **24**

ตามที่น้องทิพบอกไว้นี่แหละครับ ถูกต้อง ชัดเจน
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

fredom

• หัวหน้าห้อง
  • *
  • People Like This 355
การหาคนดุแล และการรับดูแล นัดพบเจอพูดคุยกันน่ะ ไม่แปลก
แต่ถ้าไม่นัดนี่สิแปลกแบบประหลาด ไม่ใช่เจอกัน วันเดียวจบ คืนเดียวจบ ทริปเดียวจบเนอะ
หาเวลาๆๆ ถ้ามองไปถึงค่าใช้จ่ายอนาคตที่เราต้องการและ คนดูแลที่ลงตัว ก็ลงทุนซะนิดนึง
เผื่อฟลุ๊คเจอสิ่งที่คุ้มค่ากับตัวเอง

หนึ่งคนเหงา หนึ่งคนเข้าใจ อีกหลาย ๆ คนเฝ้าดู...

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: เพื่อนๆ(ญ) มีวิธีการรับมืออย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 12:04:28 AM »

ตามที่น้องทิพบอกไว้นี่แหละครับ ถูกต้อง ชัดเจน
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.