ผู้เขียน หัวข้อ: หลงรักรุ่นพีีที่ทักมาจ้างงานรับเที่ยวที่ชลบุรี  (อ่าน 1289 ครั้ง)

Meen_Nr

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
คือเราลงกระทู้รับงานจ้างเที่ยว
แล้วก็มีคนทักมาเยอะมาก
หนึ่งในนั้นก็มีพี่คนนี้ เราไม่รู้ว่าพี่เค้าชื่ออะไร ดิสไลน์เป็นผู้ชายใส่เสื้อสีน้ำเงิน ชื่อไลน์ขึ้นต้นด้วยตัว M
พี่เค้าอายุ 33 อยู่ศรีราชา พี่เค้าดูสมาร์ทมากเลย เหตุผลที่พี่เค้าหายไปเพราะว่าเราไม่ยอมวิดีโอคอลด้วย หนูขอโทษนะคะ พี่อ่านไลน์หนูแล้วก็ตอบไลน์หนูเถอะ หนูชอบพี่นะ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
คือเราลงกระทู้รับงานจ้างเที่ยว
แล้วก็มีคนทักมาเยอะมาก
หนึ่งในนั้นก็มีพี่คนนี้ เราไม่รู้ว่าพี่เค้าชื่ออะไร ดิสไลน์เป็นผู้ชายใส่เสื้อสีน้ำเงิน ชื่อไลน์ขึ้นต้นด้วยตัว M
พี่เค้าอายุ 33 อยู่ศรีราชา พี่เค้าดูสมาร์ทมากเลย เหตุผลที่พี่เค้าหายไปเพราะว่าเราไม่ยอมวิดีโอคอลด้วย หนูขอโทษนะคะ พี่อ่านไลน์หนูแล้วก็ตอบไลน์หนูเถอะ หนูชอบพี่นะ

เคยมีคนจะคอลมาอวดไข่กับกุเจี้ยววว  555 ไม่เกี่ยวกับโพสแต่อยากเล่า 555 คือบางทีตะกสดจะมาในรูปของโรคจิตรก็มี ดังนั้นจะคอลรึจะโทรคุยกับใครระวังตัวด้วยยยนาจา

ถ้าเขางอลเพราะเรื่องแค่นี้อย่าเสียเวลาเลยค่ะ  ผู้แซ่บๆรอเราอยู่อีกเยอะ อิอิ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    รักง่ายจังนะครับ ยังไม่เจอตัวก็รักเค้าซะแล้ว
แบบนี้เปิดทางตะกวดพาเหรดมาทั้งฝูงได้เลยล่ะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา