ผู้เขียน หัวข้อ: ที่โพสบ่อยๆ ใช่ว่ารับงานบ่อยน่ะ...เพราะ....  (อ่าน 1592 ครั้ง)

Beminipy

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
 ลงโพสบ่อย ใช่ว่าจะรับงานบ่อยน่ะค่ะ เพราะ...
1วันมี24ชม. ใน24ชม. ถ้าคนปกติ เช่นหนู เรามีเวลาที่ตื่นมีชีวิตปกติ 15-18ชม./วัน และมีเวลาทำกิจวัตรประจำวัน 10-15 ชม./วัน อ่า...และ เวลาที่เหลือนอกจากนั้น อาจจะ 3-5 ชม. ในกานที่ทำไรนอกเหนือ ชีวิตประจำวันเหล่านั้น เช่น... เข้ามาหาเวปนี้
เวลา 3-5ชม. มันไม่ได้มากนักที่จัได้คุยเจอใครที่ถูกใจได้ทุกครั้งที่โพส ....
555555 โปรดเข้าใจหนูน่ะ บางที ก้ไม่รับงานบ่อย แต่โพสอ่อยจนกว่าหาคนถูกใจ ฮิ่วววววววว.....

Offff

• Newbie
  • *
  • People Like This 8
Re: ที่โพสบ่อยๆ ใช่ว่ารับงานบ่อยน่ะ...เพราะ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 10:54:16 PM »
เหมือนกันเลยค่ะ

Beminipy

• Newbie
  • *
Re: ที่โพสบ่อยๆ ใช่ว่ารับงานบ่อยน่ะ...เพราะ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 10:58:12 PM »
เหมือนกันเลยค่ะ

นั้นหละๆ  ชืมิๆ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 09:22:46 AM »
     คำแนะนำคือ ..."อย่าโพสต์บ่อย" ครับ.....ไม่มีใครทราบหรอกครับว่าน้องรับบ่อยมั้ย
แต่พี่ๆ ทราบแน่ว่า เจอโพสต์คนนี้อีกแล้ว ....ว่ะ

เหตุผล....พี่ๆ จะมองว่า น้องคนนี้ โพสต์บ่อยมาก  บางคนทุกวัน บางคนแทบทุกวัน
พี่ๆ ขอไปจ้างคนอื่นก่อน เพราะคนที่นานๆ มาทีเดี๋ยวหาย ส่วนคนที่มาโพสต์เรื่อยๆ
ไม่นัดวันนี้ พรุ่งนี้ก็มา ....อะไรแบบนี้

เพิ่งบอกน้องไปคนนึง อย่าโพสต์บ่อย หน้าช้ำหมด แต่ให้โพสต์แต่ละทีมีอะไรๆ ที่น่าสนใจ
พี่ๆ จะได้ติดต่อมาหลายๆ คน เราก็จัดเวลานัดพี่ๆ เค้าไป พอหมดคิวก็ค่อยมาหามุกน่ารักๆ
โพสต์ใหม่ เป็นการเพิ่มพี่ๆ และเผื่อคนที่เคยเจอจะได้มาจ้างซ้ำ น้องบางคนโฑสต์แต่แบบเดิมๆ
หาเงินเรียนพิเศษบ้าง กำพร้าหาคนส่งเรียนบ้าง หาคนดูแลงบ 3 หมื่นอัพบ้าง โพสต์มาเกือบปี
ยังไม่มีใครสนใจเลย นั่นเพราะอะไร ควรกลับไปดูตัวเองอีกทีดีมั้ย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Beminipy

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2017, 04:40:25 PM »
     คำแนะนำคือ ..."อย่าโพสต์บ่อย" ครับ.....ไม่มีใครทราบหรอกครับว่าน้องรับบ่อยมั้ย
แต่พี่ๆ ทราบแน่ว่า เจอโพสต์คนนี้อีกแล้ว ....ว่ะ

เหตุผล....พี่ๆ จะมองว่า น้องคนนี้ โพสต์บ่อยมาก  บางคนทุกวัน บางคนแทบทุกวัน
พี่ๆ ขอไปจ้างคนอื่นก่อน เพราะคนที่นานๆ มาทีเดี๋ยวหาย ส่วนคนที่มาโพสต์เรื่อยๆ
ไม่นัดวันนี้ พรุ่งนี้ก็มา ....อะไรแบบนี้

เพิ่งบอกน้องไปคนนึง อย่าโพสต์บ่อย หน้าช้ำหมด แต่ให้โพสต์แต่ละทีมีอะไรๆ ที่น่าสนใจ
พี่ๆ จะได้ติดต่อมาหลายๆ คน เราก็จัดเวลานัดพี่ๆ เค้าไป พอหมดคิวก็ค่อยมาหามุกน่ารักๆ
โพสต์ใหม่ เป็นการเพิ่มพี่ๆ และเผื่อคนที่เคยเจอจะได้มาจ้างซ้ำ น้องบางคนโฑสต์แต่แบบเดิมๆ
หาเงินเรียนพิเศษบ้าง กำพร้าหาคนส่งเรียนบ้าง หาคนดูแลงบ 3 หมื่นอัพบ้าง โพสต์มาเกือบปี
ยังไม่มีใครสนใจเลย นั่นเพราะอะไร ควรกลับไปดูตัวเองอีกทีดีมั้ย

ขอบคุณค่ะ ^^