ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าพี่ ผช บุคลิกไม่ดี ดูแปลกๆ เพื่อนๆ(ญ) มีวิธีรับมืออย่างไรคะถ้าต้องเดินควง  (อ่าน 1333 ครั้ง)

pitchanard1234

• Newbie
  • *
  • People Like This 5

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
ถ้าเป็นการจ้างเที่ยวสำหรับความคิดเห็นส่วนตัวของขวัญนะคะ...คงจะว่าเป็นกรณีไป เช่นถ้าพี่มาเเปลกคือรุ่มร่ามใส่เราก็คงเเสดงจุดยืนนิดนึงถ้าเราไม่ โอเคก็ควรปฏิเสธอย่างสุภาพ เเละขอตัวกลับได้ค่ะ ไม่ใส่อารมส์วีนเหวี่ยง เป็นต้นค่ะ  **04**
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
       ทำหน้าที่ของเราต่อไปค่ะ ละก็ทำให้ดีเหมือนเจอพี่ที่ีน่าควง นี่เชื่อว่าคนเรามีข้อดีและเสียต่างกันออกไป ลำพังพี่เขาจ้างเรามาเที่ยวมาเดินควงอาจจะแค่หาความสุขเล็กๆน้อยๆใส่ตัว แล้วยังต้องมาเจอน้องที่ทำท่าทางอึดอัดใส่คงไม่ดีแน่ๆ 
     ถ้าอึดอัดที่จะอยู่ด้วยจริงๆก็ขอตัวกลับก่อนอย่างสุภาพ ค่าขนมถ้าพี่เขาให้ก็ไม่ควรรับนะ "เพราะเรายังไม่ได้ทำงาน" หรือถ้าจำเป็นต้องรับจริงๆ เอาค่ารถมานิดหน่อยก็ได้ค่ะ

จริงๆการที่พี่จ้างเที่ยวบุคลิกไม่ดีไม่อยากให้มองว่าเป็นปัญหาอ่ะ สงสารคนเหงายิ่งโดนสาวเทยิ่งน่าสงสารไปใหญ่  **25**
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

MynameisKkhwan

• Full Member
  • People Like This 51
       ทำหน้าที่ของเราต่อไปค่ะ ละก็ทำให้ดีเหมือนเจอพี่ที่ีน่าควง นี่เชื่อว่าคนเรามีข้อดีและเสียต่างกันออกไป ลำพังพี่เขาจ้างเรามาเที่ยวมาเดินควงอาจจะแค่หาความสุขเล็กๆน้อยๆใส่ตัว แล้วยังต้องมาเจอน้องที่ทำท่าทางอึดอัดใส่คงไม่ดีแน่ๆ 
     ถ้าอึดอัดที่จะอยู่ด้วยจริงๆก็ขอตัวกลับก่อนอย่างสุภาพ ค่าขนมถ้าพี่เขาให้ก็ไม่ควรรับนะ "เพราะเรายังไม่ได้ทำงาน" หรือถ้าจำเป็นต้องรับจริงๆ เอาค่ารถมานิดหน่อยก็ได้ค่ะ

จริงๆการที่พี่จ้างเที่ยวบุคลิกไม่ดีไม่อยากให้มองว่าเป็นปัญหาอ่ะ สงสารคนเหงายิ่งโดนสาวเทยิ่งน่าสงสารไปใหญ่  **25**
ของขวัญจะยกป้ายไฟเป็นFC  พี่ทิพบี้ด้วยคนค่ะตอนนี้เลย ><
~พร้อมผูกพันธ์แต่ไม่พร้อมผูกมัด~
" รู้จักรัก รู้จักรอ รู้จักพอ รู้จักให้ "

• มายเนมอิส' ของขวัญ