ผู้เขียน หัวข้อ: user ในฝัน^^  (อ่าน 4172 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
Re: user ในฝัน^^
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2017, 08:54:25 PM »
ในอดีต จ๋องมียูสในฝันหลายคนทีเดียว

บางคน..ก็คงดีกว่าที่จะได้แค่ฝัน
แต่บางคน..ก็อดใจไม่ไหวจริงๆที่จะปล่อยให้เป็นแค่ฝัน

ความฝันสำหรับจ๋อง
เป็นความรู้สึกที่น่าหลงใหลเคลิบเคลิ้ม
เป็นจินตนาการที่โลดแล่นไปกว่าที่เราจะคาดคิดได้
ถ้ามียุสในฝันที่ทำให้เราชุ่มชื่นหัวใจเสมอเมื่อคิดถึงได้ จ๋องว่ามันเป็นความรู้สึกที่พิเศษมาก

ยังคงเสียดายที่ตอนนี้จ๋องไม่มียูสในฝันบ้าง
 **07**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2017, 05:53:55 PM »
มิตรภาพในแวปนี้ มีหลากหลายมากจริงๆคะ
พี่สีเทา ก้อเป้นพี่ที่น่ารักคนนึงของน้องๆ
เราเจอกัน จาก2คน เป้น3คน เป้น4คน
จนรวมกันเป้น8คนในวันนั้น ยินดีที่ได้เจอ
และรู้จักพี่สีเทานะคะ น้องๆและพี่ๆที่เจอพี่ในวันนั้น
ก้อน่าจะรู้สึกแบบนี้

ขอบคุณ wlg และขอบคุณพี่นะค่ะ ที่นู่เป้นส่วนนึง
ในความทรงจำดีๆในแวปแห่งนี้ของพี่เช่นกันค่ะ
ถ้ามีโอกาส พวกเราคงได้เจอกันอีก
 **36**

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 04:09:18 AM »
มิตรภาพในแวปนี้ มีหลากหลายมากจริงๆคะ
พี่สีเทา ก้อเป้นพี่ที่น่ารักคนนึงของน้องๆ
เราเจอกัน จาก2คน เป้น3คน เป้น4คน
จนรวมกันเป้น8คนในวันนั้น ยินดีที่ได้เจอ
และรู้จักพี่สีเทานะคะ น้องๆและพี่ๆที่เจอพี่ในวันนั้น

ขอบคุณ wlg และขอบคุณพี่นะค่ะ ที่นู่เป้นส่วนนึง
ในความทรงจำดีๆในแวปแห่งนี้ของพี่เช่นกันค่ะ
ถ้ามีโอกาส พวกเราคงได้เจอกันอีก
 **36**

อิอิ รวมกัน 8 คนเกือบครบทีมฟุตบอลเลยคร้าบ น่ารักทั้งเจ้าขอกงกระทู้และน้องเลยครับ

สีเทา

• People Like This 88
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 08:52:48 AM »

ดีใจกับท่าน จขกท ครับที่เจอน้องที่ถูกใจ
สำหรับผมก้อมี user ในฝันเหมือนกัน
ฝันว่า เมื่อไหร่จะได้เจอกับเธอ อีก

**21**
ขอบคุณครับ ขอให้ท่านได้เจอน้องในฝันในเร็ววันนะครับ  **26**

สีเทา

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 08:55:39 AM »
ตัวผมเองก็มี user ในฝัน เหมือนท่านสีเทานะครับ ครั้งได้มีโอกาสเจอกัน ความน่ารักและเป็นกันเอง คุยสนุก คล้ายๆกับน้อง user ในฝันของท่านนั่นแหละครับ ที่ทำให้ผมตกหลุมรัก น้องuser ในฝันของผมเข้าเหมือนกัน แต่ user ในฝันของผม ตัวโต ผมสั้น และไม่ Popular เหมือนน้องของท่านครับ อิอิ ผมไม่มีคู่แข่งครับ แต่ก็ยังไม่สามารถชนะใจน้องได้ คงได้แต่แอบหลงรักน้องเค้าต่อไปเหมือนท่านอีกราย

ผมว่าในเวปนี้ท่านชายท่านอื่นๆน่าจะมี user ในฝัน ไม่ต่างจากผมและท่านหรอกครับ ก็อยากให้น้องๆเค้าน่ารักกันให้น้อยๆลงหน่อยครับ  **25**
ขอบคุณครับ iintensive น้องในฝันแต่ละคน รูปลักษณ์หน้าตาก็แตกต่างกันตามสเปคของแต่ละคนน่ะครับ ก็น่ารักกันคนละแบบ เห็นด้วยครับน้องบางคนก็น่ารักเกินจนห้ามใจไม่อยู่^^

สีเทา

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 08:57:31 AM »
ในอดีต จ๋องมียูสในฝันหลายคนทีเดียว

บางคน..ก็คงดีกว่าที่จะได้แค่ฝัน
แต่บางคน..ก็อดใจไม่ไหวจริงๆที่จะปล่อยให้เป็นแค่ฝัน

เป็นความรู้สึกที่น่าหลงใหลเคลิบเคลิ้ม
เป็นจินตนาการที่โลดแล่นไปกว่าที่เราจะคาดคิดได้
ถ้ามียุสในฝันที่ทำให้เราชุ่มชื่นหัวใจเสมอเมื่อคิดถึงได้ จ๋องว่ามันเป็นความรู้สึกที่พิเศษมาก

ยังคงเสียดายที่ตอนนี้จ๋องไม่มียูสในฝันบ้าง
 **07**
ขอบคุณครับน้องจ๋อง  **26** พี่เองก็ยังไม่มีโอกาสได้เจอน้องจ๋อง น้องจ้างเที่ยวอีกคนที่พี่กล่าวถึง พี่ว่าน้องจ๋องเองก็น่าจะเป็น user ในฝันของพี่ๆบางคนก็ได้นะครับ^^

สีเทา

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 09:02:10 AM »

**36**
user ในฝันมาตอบ  **39** ขอบคุณครับ น้องน่ารักกว่าที่คิด น้องมีอะไรหลายอย่างให้จดจำ น้องอาจจะไม่ใช่สูง ยาว ขาว เข่าดี  **25** แต่น้องมีความร่าเริง พูดเก่ง หงุดหงิดให้เห็น ไม่เก็บอาการรักษาภาพ นี่คือเสน่ห์ของน้องที่แตกต่างจากคนอื่น และน้องก็มีอะไรให้รับผิดชอบมากมายเกินตัวทั้งๆที่ตัวนิดเดียว และไม่เคยเรียกร้องขอความเห็นใจจากใคร น้องจะพยายามแก้ปัญหาด้วยตัวเอง รอนะครับที่จะได้เจอน้องอีกครั้ง  41

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 09:30:20 AM »

**07**
ขอบคุณครับน้องจ๋อง  **26** พี่เองก็ยังไม่มีโอกาสได้เจอน้องจ๋อง น้องจ้างเที่ยวอีกคนที่พี่กล่าวถึง พี่ว่าน้องจ๋องเองก็น่าจะเป็น user ในฝันของพี่ๆบางคนก็ได้นะครับ^^

ขอบพระคุณที่ให้เกียรติจ๋องนะคะ
ขออนุญาตแก้ไขนิดนึง
จ๋องไม่ได้รับจ้างเที่ยวนะคะ ได้แต่วิ่งเล่นไปมา
เดี๋ยวจะมีพี่ๆเข้าใจผิดติดต่อมาแล้วจะเสียอารมณ์น่ะค่ะ
 **25**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 12:09:50 PM »

**36**
user ในฝันมาตอบ  **39** ขอบคุณครับ น้องน่ารักกว่าที่คิด น้องมีอะไรหลายอย่างให้จดจำ น้องอาจจะไม่ใช่สูง ยาว ขาว เข่าดี  **25** แต่น้องมีความร่าเริง พูดเก่ง หงุดหงิดให้เห็น ไม่เก็บอาการรักษาภาพ นี่คือเสน่ห์ของน้องที่แตกต่างจากคนอื่น และน้องก็มีอะไรให้รับผิดชอบมากมายเกินตัวทั้งๆที่ตัวนิดเดียว และไม่เคยเรียกร้องขอความเห็นใจจากใคร น้องจะพยายามแก้ปัญหาด้วยตัวเอง รอนะครับที่จะได้เจอน้องอีกครั้ง  41

น้อง sandsea นี่เองที่เป็นยูสในฝันของพี่ สีเทา...
จ้างน้องเที่ยวเลยครับ อย่าปล่อยให้เป็นเพียงแค่นึกฝัน
เป็นจริงได้...ฟิลแฟน

**39**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2017, 02:39:35 PM »
.....

..

จ๋อง เป็นยูสในฝันของผมมานานมากครับ
ถูกต้องแล้วครับ

ถ้ามียุสในฝันที่ทำให้เราชุ่มชื่นหัวใจเสมอเมื่อคิดถึงได้..มันเป็นความรู้สึกที่พิเศษมาก