ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฉบับแรกของน้องจิ๋ม  (อ่าน 2035 ครั้ง)

แบกจิ๋มยิ้มทั่วโลก

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
  • ว่างเสมอ ถ้าเจอคนที่ถูกใจ ~~
การบ้านฉบับแรกของน้องจิ๋ม
« เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 05:25:36 PM »
หลังจากผ่านการโดนเทมาอย่างมึนงง จากคนที่คิดว่าจะทุ่มเทใจมาหมาดๆ นุ้งจิ๋มก็สะบักสะบอม แบกสังขารอันเหนื่อยล้า เข้ามาพักใจ ณ ที่แห่งนี้

เริ่มต้นด้วยการตั้งกระทู้เพื่อตามหาใครซักคน ที่จริงใจ ไม่หลอกลวง เข้ามาพูดคุย สนทนา ดามหัวใจที่มันหักให้หายดี

ในเว็บนี้มีน้องมากมาย ทั้งรับงานประจำ ทั้งหาคนดูแล ทั้งจ้างเที่ยว หรือ

สาวๆ สวยๆ พี่ๆสามารถเลือกได้ตามสเป็ค..ก็เข้าใจ

ด้วยหน้าตาอันไม่ดึงใจของน้องจิ๋ม คุณสมบัติของพี่ที่ขอ จึงเป็นแค่พี่ซักคนที่พร้อมจะบอกความจริง ไม่โกหก ขยันคุย ทักทายกัน และที่สำคัญขอให้รักจิ๋มได้ ที่จิ๋มเป็นจิ๋ม แค่นั้นจริงๆที่ต้องการ

ไม่คิดว่าจะมีใครซักคนที่หลงเข้ามา แล้วบังเอิญถูกชะตา อยากจะพูดคุยด้วยบ่อยๆ

พี่ฝาก ID ไว้ถึงสองครั้ง แต่จิ๋มก็ไม่คิดจะ Add ไปพูดคุย เพราะค้นหาแล้ว เห็นแต่ทุเรียนบนโปรไฟล์ หน้าตาไม่มีให้เห็น เป็นใครก็ไม่รู้

แต่แล้ว พี่ที่คุยๆ ก็หายไปบ้าง อาจจะเพราะเราไม่ใช่สำหรับเขา เขาไม่ใช่สำหรับเรา ก็เข้าใจ..ไม่ซีเรียส หากใครจะหายไป

จึงกลับมาดูใน PM อีกครั้งนึง...

ตัดสินใจแอดทุเรียนลูกนี้ไป แล้วทักทาย ซึ่งพี่ตอบกลับในทันที

เราคุยกันเยอะมากวันนั้น.. พี่ตลก คุยเก่ง อัธยาศัยดี ชวนคุยตลอด ซึ่งตรงกับที่เราต้องการ

บทสนทนาเริ่มต้นด้วยการแนะนำตัวเอง "หาคนดูแลหรือเปล่า" ... "เปล่าค่ะ หนูหาคนคุย คุยกัน และพัฒนาความสัมพันธ์ค่ะ ถ้าใช่ก็นัดเจอ ถ้าเจอแล้วพอใจก็....ไปต่อ"

เราคุยกันผ่านไลน์อยู่ 3วัน จึงนัดเจอ.. แต่ด้วยความที่ไม่มั่นใจในตัวเอง ก็บอกพี่ตลอดว่า หนูไม่สวยนะ อ้วนด้วย แหะๆๆ

จนถึงวันที่เจอกัน ก็อายมาก พี่ขับรถมาไกลด้วย รู้สึกเกรงใจ กลัวว่าพี่จะเสียเวลา

ติ๊งต่อง !
เสียงแจ้งเตือนไลน์ขณะกำลังเดินดูของที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง ฝั่งธน
"ถึงแล้ว ...... ทะเบียน..... จอดอยู่ตรง....."
ใจเต้นตุ้บตั้บ ทำไงดี ไม่มั่นใจในตัวเองเอาเสียเลย ส่องกระจกอยู่หลายรอบ พี่เขาจะว่าเราไหมน๊า !
ตัดสินใจเดินลงมา แล้วไปหาที่รถ "สวัสดีค่ะ อายจุง" พี่ก็ทักทายด้วยน้ำเสียงอันนุ่มนวล ประกอบกับกลิ่นน้ำหอมที่เตะจมูก

ทุกสิ่งดูสดชื่นไปหมด !!

เรามุ่งหน้าไปยังซอยแห่งหนึ่ง ที่พี่ทำการบ้านมาอย่างดี แหะๆ และเราก็คุยกันมาก่อนแล้วว่าจุดหมายคืออะไร ทำให้ต่างเข้าใจกัน

ความตื่นเต้นยังคงมีในใจ เสียงในอกมันสั่นระรัวไปหมด พี่เขาจะรังเกลียดเราไหมนะ จะพอใจเราหรือเปล่า

พี่บอกว่า เรากับในรูปก็เหมือนกัน เหมือนกันเป๊ะเลยหนิ (พี่เคยบอกว่า ในรูปก็น่ารักดีหนิ เลยบอกพี่ว่า ในรูปกับตัวจริงไม่เหมือนกัน) ได้ฟังคำนี้ก็ดีใจขึ้นมาหน่อย แหะๆ

เสียงเครื่องยนต์ดับลง.. เราเดินเข้าห้อง ในเวลา ห้าโมงเย็น..
บรรยากาศที่มืด แต่รู้สึกอบอุ่น พี่เข้ามากอด และจูบในชุด แม้เราจะบอกว่า "เดี๋ยววว ใจเย็น หนูไปอาบน้ำก่อน"

ร่างอันบึกบึนของหนู ถูกประครองให้นอนราบลงบนเตียงนอน โดยมีปากและลิ้นของพี่ บรรจงจูบไปทั่วทั้งซอกคอ

"ขอนิดเดียวนะ..." พี่พูดด้วยน้ำเสียงอ้อนวอน พร้อมเอื้อมมือไปยังกระดุมเสื้อ

"พอแล้วววว หนูอาบน้ำก่อนนนน" พร้อมดีดตัวออกจากอ้อมแขนของพี่ หยิบผ้าเช็ดตัววิ่งเข้าห้องน้ำ

เราเดินออกมาจากห้องน้ำ นั่งลงบนเตียงนุ่มๆ พี่บรรจงจูบที่ริมฝีปากอีกครั้ง พร้อมลูบไล้ไปทั่วทั้งตัว อารมณ์พุ่งพ่านจนแทบทนไม่ไหว

"พี่ไปล้างตัวก่อนนะ" เอ้า!!!!!!!!!!!! อัลไรฟ่ะ ???!!!

พอพี่กลับออกมา ก็กระโดดเข้าหา ร่ายเพลงรัก ไซ้ซอกคอ ซอกอก ซอกสะดือ เรื่องลงมาจน....เนินสวาท จนเรารู้สึกเคลิ้มจนแทบละลาย

"ถุงยางงงง ถุงยางสตอเบอร์รี่หนูล่ะ" 5555

ขณะที่พี่กำลังสวมหมวกนิรภัยให้น้องชาย เราก็บรรจงจูบไปทั่วตัว พี่ถึงกับพูดออกมาว่า "ดีขนาดนี้ จะเทได้ไงเนาะ"

ภารกิจเริ่มต้นขึ้นอย่างนิ่มนวล อย่างที่คุยกันไว้ "หนูขอทำเองได้ไหม" พี่บอก ตามใจเราเลย ก็เลยพลิกตัวขึ้นบดขยี้พี่อย่างสาสมใจ ถึงสวรรค์ไป 3-4ครั้ง จนหมดแรง

"พี่.. หนูไม่ไหวแล้ว แฮ่กๆๆ" ... "มา.. พี่ทำเอง" แล้วพี่ก็บรรเลงบทเพลงรักของพี่อย่างถึงใจ เสียงครางในลำคอ และเสียงหอบของพี่ ยิ่งทำให้ความรู้สึกมันพุ่นพล่าน

หลังเสร็จภารกิจ เรานอนคุยกันหลายเรื่อง เรื่องเรียน เรื่องกิจกรรมตอนเรียน การทำงาน พี่เล่าอย่างสนุกสนาน
เราก็ทำตัวเป็นผู้ฟังที่ดี แม้จะเขินๆ แกล้งดูทีวี แต่ก็แอบมองหน้าพี่อยู่พักๆ พร้อมขา และมือที่อยู่ไม่สุขของเรา

รู้สึกดีที่ได้สัมผัส อยากนอนอยู่ในอ้อมแขนของพี่นานๆ และที่สำคัญ หน้าพี่เด็กมาก ไม่เหมือนอายุเลข5 ที่พี่บอกไว้ซักนิด

คุยกันกว่าชั่วโมง พี่ก็เริ่มจูบปาก และแลกลิ้นกันอีกครั้ง เพลงรักบทที่สองก็บรรเลงขึ้น แต่คราวนี้ดุเดือดกว่าครั้งก่อน

พี่สร้างความซ่านไปทั่วทั้งตัว ทั้งอิริยาบถ ทุกการกระทำ ถูกใจเรา ตรงตามที่ต้องการทุกอย่าง นี่แหล่ะที่ค้นหามานาน !!

ก่อนจากกัน ก็แอบฝากพี่ไว้ว่า "หวังว่าเราจะได้เจอกันอีกนะคะ" พร้อมกับไลน์ไปขอบคุณ "ขอบคุณนะคะที่มาอยู่ด้วยกัน" อยากบอกพี่มากว่า ขอบคุณสำหรับความสุขวันนี้นะ

..หลังจากเหตุการณ์วันนั้นผ่านไป..

เราก็ยังได้คุย ทักทายกัน ทุกอย่างยังเหมือนเดิม
แต่เราก็ยังแอบๆกลัวจะถูกทิ้ง เลยถามพี่ไปว่า "พี่โอเคกับหนูใช่ไหม" พี่ตอบว่า "ok มาก"

อยากขอบคุณพี่จริงๆ ที่ให้โอกาสหนู คุยกับหนู และมาเจอกัน หนูสัญญาว่าจะเป็นเด็กดีของพี่นะคะ ^^ แม้จะไม่ได้ไปต่อ หรือความสัมพันธ์สิ้นสุดลง แต่หนูก็จะจดจำพี่ไว้ในฐานะ คนที่ทำให้หนูมีความสุขสุดๆค่ะ :)

...หวังว่าจะมาสร้างความสุขให้หนูอีกนะคะ...

~ ชอบคนสวยเชิญป้ายหน้า อยากคุยกับคนบ้ามาตรงนี้ ~
...ไม่สวย แต่อร่อย รสชาติไม่กร่อย อยากให้มาลอง...

:::ไม่ได้รับงานใดๆนะคะ:::

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: การบ้านฉบับแรกของน้องจิ๋ม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2017, 05:36:36 PM »
ในเวปก็มีอะไรที่ดีและไม่ดี...

น้องจิ๋มเจอพี่ดี พี่ดีก็เจอจิ๋มดี อย่างน้อยตอนนี้ก็เป็นความทรงจำจิ๋มดีๆ
โชคดีของน้องจิ๋ม

ยิ่งพิมพ์ยิ่งมึน

**08**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 07:46:43 AM »

ในที่สุดก้อกลับมาอีก การบ้านแนว คาบเกี่ยว ฟินๆ กันจนมือเปียก  **30**

อ่านแล้วคิดถึงใครบางคนที่หายไปนาน กลับมาคราวนี้ เป็น wrighter ที่พัฒนาฝีมือไปอีกขั้น

ขอฝากถึงน้อง จขกท นะครับว่า
ได้ที่น้องแบกไว้ ถ้ามันหนักก้อบอกนะครับ พี่จะช่วยถือ

**39** **39**

alone.111

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2017, 03:12:15 PM »
อื้อหื้อการบ้านว๊าบวิว18++++ มาก จินตามเลยคร๊าาา
ดีใจด้วยนะคะที่ได้พบเจอพี่ดีดี จขกท.เขียนได้เห็นภาพเลย  **34** 41
เรียกใช้ได้ ไม่ว่าจะใกล้หรือไกลขอแค่มีค่ารถให้ไปได้หมด
ปลอดภัย แน่นอน
สัญญาจะพยายามไม่หื่นใส่  ขอบคุณล่วงหน้าคะ

ทองอยู่

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2017, 11:03:46 AM »

หลงเข้ามา แล้วค่อยๆเดิน คอแข็ง กลับออกไป
ในใจก้อสงสัยอยู่ว่า

วันนี้ตรูเข้าผิดเวปป่าวเนี่ย